Asian Metro News

ബുർവി ചുഴലിക്കാറ്റ്: സുരക്ഷിത സ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് മാറണം

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

ബുർവി ചുഴലിക്കാറ്റ്: സുരക്ഷിത സ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് മാറണം

ബുർവി ചുഴലിക്കാറ്റ്: സുരക്ഷിത സ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് മാറണം
December 03
10:19 2020

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: ബം​ഗാ​ള്‍ ഉ​ള്‍ക്ക​ട​ലി​ല്‍ രൂ​പം​കൊ​ണ്ട ബു​ര്‍​വി ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റി​െന്‍റ സ്വാ​ധീ​ന​ത്താ​ല്‍ അ​തി​ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ള്ള സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ നി​ര്‍ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ അ​നു​സ​രി​ച്ച്‌ മാ​റി​ത്താ​മ​സി​ക്കേ​ണ്ട ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ലു​ള്ള​വ​ര്‍ അ​തി​നോ​ടു സ​ഹ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ജി​ല്ല ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ അ​തോ​റി​റ്റി ചെ​യ​ര്‍മാ​നും ക​ല​ക്ട​റു​മാ​യ പി.​ബി. നൂ​ഹ് അ​റി​യി​ച്ചു.

ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റി​ന് സാ​ധ്യ​ത പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ ഉ​റ​പ്പി​ല്ലാ​ത്ത മേ​ല്‍ക്കൂ​ര​യു​ള്ള വീ​ടു​ക​ളി​ല്‍ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​വ​രും മു​ക​ളി​ല്‍ ഷീ​റ്റ് പാ​കി​യ​വ​രും അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി ബ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്ക​ണം. കാ​റ്റ് ശ​ക്ത​മാ​കു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ഈ ​മാ​സം മൂ​ന്നി​ന് ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാ​മ്ബു​ക​ള്‍ ആ​രം​ഭി​ക്കാ​ന്‍ നി​ര്‍ദേ​ശം ന​ല്‍കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. അ​ട​ച്ചു​റ​പ്പി​ല്ലാ​ത്ത വീ​ടു​ക​ളി​ല്‍ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​വ​രും മേ​ല്‍ക്കൂ​ര ശ​ക്ത​മ​ല്ലാ​ത്ത വീ​ടു​ക​ളി​ല്‍ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​വ​രും വ​രും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ലെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ക​ളു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ സു​ര​ക്ഷ​യെ ക​രു​തി മാ​റി​ത്താ​മ​സി​ക്കാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​ക​ണം. സ്വ​കാ​ര്യ-​പൊ​തു ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​പ​ക​ടാ​വ​സ്ഥ​യി​ല്‍ നി​ല്‍ക്കു​ന്ന മ​ര​ങ്ങ​ള്‍, പോ​സ്​​റ്റു​ക​ള്‍, ബോ​ര്‍ഡു​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​ക്ക​ണം. മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ കോ​തി ഒ​തു​ക്ക​ണം. അ​പ​ക​ടാ​വ​സ്ഥ​ക​ള്‍ 1077 നമ്പറിൽ വി​ളി​ച്ച്‌ അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍പെ​ടു​ത്ത​ണം.

ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാമ്പുകളിലേക്ക് മാ​റേ​ണ്ട ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പൂ​ര്‍ണ​മാ​യും കോ​വി​ഡ് മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ക്കാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​ക​ണം. ക്വാ​റ​​ന്‍​റീ​നി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന​വ​ര്‍, രോ​ഗ​ല​ക്ഷ​ണ​മു​ള്ള​വ​ര്‍, കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ക്കു​ന്ന​തു​മൂ​ലം കൂ​ടു​ത​ല്‍ അ​പ​ക​ട സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള​വ​ര്‍, സാ​ധാ​ര​ണ ജ​നം എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ നാ​ലു​ത​ര​ത്തി​ല്‍ ക്യാ​മ്ബു​ക​ള്‍ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​നാ​ണ് ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ അ​തോ​റി​റ്റി നി​ര്‍ദേ​ശം ന​ല്‍കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ദു​ര​ന്ത​സാ​ധ്യ​ത മേ​ഖ​ല​യി​ലു​ള്ള​വ​ര്‍ എ​മ​ര്‍ജ​ന്‍സി കി​റ്റ് അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി ത​യാ​റാ​ക്കിവയ്ക്കണം. ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ പെ​യ്യു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ഒ​രു​കാ​ര​ണ​വ​ശാ​ലും ന​ദി​ക​ള്‍ മു​റി​ച്ചു​ക​ട​ക്കാ​നോ ന​ദി​ക​ളി​ലോ മ​റ്റ് ജ​ലാ​ശ​യ​ങ്ങ​ളി​ലോ കു​ളി​ക്കാ​നോ മീ​ന്‍പി​ടി​ക്കാ​നോ മ​റ്റ് ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ക്കോ ഇ​റ​ങ്ങാ​നോ പാ​ടി​ല്ല.

ജ​ലാ​ശ​യ​ങ്ങ​ള്‍ക്ക് മു​ക​ളി​ലെ മേ​ല്‍പാ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ക​യ​റി കാ​ഴ്ച കാ​ണു​ക​യോ സെ​ല്‍ഫി എ​ടു​ക്ക​യോ കൂ​ട്ടം​കൂ​ടി നി​ല്‍ക്കു​ക​യോ ചെ​യ്യാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ല. അ​ണ​ക്കെ​ട്ടു​ക​ളു​ടെ താ​ഴെ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​വ​ര്‍ അ​ണ​ക്കെ​ട്ടു​ക​ളി​ല്‍നി​ന്ന് വെ​ള്ളം പു​റ​ത്തേ​ക്ക് ഒ​ഴു​ക്കി​വി​ടാ​നു​ള്ള സാ​ധ്യ​ത മു​ന്‍കൂ​ട്ടി ക​ണ്ടു​ള്ള ത​യാ​റെ​ടു​പ്പു​ക​ള്‍ ന​ട​ത്ത​ണം.

മ​ല​യോ​ര മേ​ഖ​ല​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള രാ​ത്രി​സ​ഞ്ചാ​രം പൂ​ര്‍ണ​മാ​യി ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണം. കാ​റ്റി​ല്‍ മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ക​ട​പു​ഴ​കി​യും പോ​സ്​​റ്റു​ക​ള്‍ ത​ക​ര്‍ന്നു​വീ​ണും ഉ​ണ്ടാ​കാ​നി​ട​യു​ള്ള അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളെ​യും ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണം. കേ​ന്ദ്ര കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ​കു​പ്പ് മു​ന്ന​റി​യി​പ്പി​ല്‍ മാ​റ്റ​ങ്ങ​ള്‍ വ​രു​ത്തു​ന്ന​ത് അ​നു​സ​രി​ച്ച്‌ അ​ല​ര്‍ട്ടു​ക​ളി​ല്‍ മാ​റ്റം വ​രാം.

എന്‍.ഡി.ആര്‍.എഫ് സംഘമെത്തി

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: കേ​ന്ദ്ര കാ​ലാ​വ​സ്ഥ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​കേ​ന്ദ്ര​വും സം​സ്ഥാ​ന ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ അ​തോ​റി​റ്റി​യും പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍ അ​തി​തീ​വ്ര മ​ഴ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ല്‍കി​യ​തി​നെ​ത്തു​ട​ര്‍ന്ന് മു​ന്‍ക​രു​ത​ലെ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ 16 അം​ഗ എ​ന്‍.​ഡി.​ആ​ര്‍.​എ​ഫ് ജി​ല്ല​യി​ലെ​ത്തി.

ക​ല​ക്ട​ര്‍ പി.​ബി. നൂ​ഹ് ഇ​വ​രു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി സ്ഥി​തി​ഗ​തി​ക​ള്‍ വി​ല​യി​രു​ത്തി. ചെ​ന്നൈ ആ​ര്‍ക്കോ​ണ​ത്തു​നി​ന്നെ​ത്തി​യ സം​ഘ​ത്തി​െന്‍റ ടീം ​ക​മാ​ന്‍ഡ​ര്‍ മ​ഹാ​വീ​ര്‍ സി​ങ്ങാ​ണ്. സ​ബ് ടീം ​ക​മാ​ന്‍ഡ​ര്‍ ടി. ​രാ​ജു. മൂ​ന്ന്​ റ​ബ​ര്‍ ഡി​ങ്കി ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ എ​ല്ലാ സു​ര​ക്ഷ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളും ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളു​മാ​യാ​ണ് സം​ഘം എ​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment