Asian Metro News

എസ്. എസ്. എഫ് രാഷ്ട്രീയ പാഠം സമാപിച്ചു

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

എസ്. എസ്. എഫ് രാഷ്ട്രീയ പാഠം സമാപിച്ചു

എസ്. എസ്. എഫ് രാഷ്ട്രീയ പാഠം സമാപിച്ചു
November 21
10:46 2020

പാലക്കാട്‌: “ഇൻഖിലാബ്;വിദ്യാർത്ഥികൾ തന്നെയാണ് വിപ്ലവം “എന്ന ശീർഷകത്തിൽ എസ്. എസ്. എഫ് സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന രാഷ്ട്രീയ പ്രചാരണ ക്യാമ്പയിന്റെ ഭാഗമായി രാഷ്ട്രീയ പാഠം ഡിവിഷൻ സംഗമം ജില്ലയിലെ 12കേന്ദ്രങ്ങളിൽ സമാപിച്ചു . സംസ്ഥാന സാരഥികളായ സി. പി.ഉബൈദുല്ല സഖാഫി, എം. അബ്ദുറഹ്മാൻ, സഫ്‌വാൻ കൊട്ടുമല,ബഷീർ മുസ്‌ലിയാർ തുടങ്ങിയവർ സംഗമങ്ങൾ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

ഡിവിഷൻ സ്റ്റുഡന്റസ് കോൺഗ്രസ്‌ പ്രമേയ ചർച്ചയും അംഗത്വകാല പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനവും പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി നടന്നു.

രാവിലെ ഒമ്പതിന് തൃത്താല ഡിവിഷൻ സംഗമം തൃത്താല യൂത്ത് സ്‌ക്വയറിലും ചെർപ്പുളശ്ശേരി ഡിവിഷനിൽ ചേർപ്പുളശ്ശേരി സുന്നി മദ്റസയിലും , പാലക്കാട്‌ ഈസ്റ്റ്‌ ഡിവിഷനിൽ പാലക്കാട്‌ വാദീനൂറിലും , കൊല്ലംകോട് ഡിവിഷനിൽ പുതുനഗരം അൽഖമറിലും
ഉച്ചക്ക് 1മണിക്ക് വെസ്റ്റ് ഡിവിഷനിൽ ജാമിഅഃ ഹസനിയ്യയിലും, പട്ടാമ്പി ഡിവിഷനിൽ കരിമ്പുള്ളി സുന്നി മദ്റസയിലും,2മണിക്ക് ആലത്തൂർ ഡിവിഷനിൽ ആലത്തൂർ മർകസിലും, മണ്ണാർക്കാട് ഡിവിഷനിൽ മർകസുൽ അബ്റാറിലും വൈകീട്ട് 4ന് കോങ്ങാട് ഡിവിഷനിൽ കരിമ്പ ദാറുൽ ഹസനാത്തിലും, കൊപ്പം ഡിവിഷനിൽ മുളയങ്കാവ് സുന്നി മദ്റസയിലും6ന് അലനല്ലൂർ ഡിവിഷനിൽ കോട്ടോപ്പാടം സുന്നി മദ്റസയിലും
ഒറ്റപ്പാലം ഡിവിഷനിൽ ഒറ്റപ്പാലം മർകസിലും ആണ് പരിപാടി നടന്നത്.

സംസ്ഥാന നേതാക്കളായ അംഗങ്ങളായ അനീസ് മുഹമ്മദ്‌,ജാബിർ സഖാഫി, യൂസുഫ് പെരിമ്പലം,നൗഫൽ പാവുക്കോണം വിഷയമവതരിപ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു. ജില്ലാ ഭാരവാഹികളായ ഉസ്മാൻ സഖാഫി, റഫീഖ് സഖാഫി പാണ്ടമംഗലം, ഹാഫിള് അബ്ബാസ് സഖാഫി ഒറ്റപ്പാലം, ഷഫീഖ് സഖാഫി മപ്പാട്ടുകര, സയ്യിദ് യാസീൻ അഹ്സനി, ജാഫർ കൂമഞ്ചേരിക്കുന്ന്, നസീഫ് കുമരംപുത്തൂർ, സാദിഖ് സഖാഫി കോട്ടപ്പുറം, താജുദ്ധീൻ സഖാഫി, നജ്മുദ്ധീൻ സഖാഫി കല്ലാംകുഴി, അയ്യൂബ് കരിമ്പുള്ളി തുടങ്ങിയവർ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ ചർച്ചകൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment