Asian Metro News

ബോണസ് നിഷേധത്തിനെതിരെ തപാൽ ജീവനക്കാരുടെ പ്രതിഷേധമുയരുന്നു

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

ബോണസ് നിഷേധത്തിനെതിരെ തപാൽ ജീവനക്കാരുടെ പ്രതിഷേധമുയരുന്നു

ബോണസ് നിഷേധത്തിനെതിരെ തപാൽ ജീവനക്കാരുടെ പ്രതിഷേധമുയരുന്നു
October 20
10:29 2020

പാലക്കാട് : തപാൽ വകുപ്പിലെ GDS ജീവനക്കാർക്ക് 2019-2020 ലെ ബോണസ് നിഷേധിക്കുന്ന കേന്ദ്ര സർക്കാർ തീരുമാനത്തിനെതിരെ AlGDSU ദേശീയ നേതൃത്വത്തിന്റെ ആഹ്വാന പ്രകാരം നടത്തുന്ന പ്രക്ഷോഭത്തിന്റെ ഭാഗമായി, കേരളത്തിലെ എല്ലാ തപാൽ ഡിവിഷൻ കേന്ദ്രങ്ങളിലും ജീവനക്കാർ ഒക്ടോബർ 20ന് 4 മണിക്ക് കൂട്ടധർണ്ണ നടത്തുന്നു. കോവിഡ്-19ന്റെ മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിച്ചുകൊണ്ട് നടത്തുന്ന പ്രതിഷേധ ധർണ വിജയിപ്പിക്കാൻ മുഴുവൻ തപാൽ ജീവനക്കാരും രംഗത്തിറങ്ങണമെന്ന് കേരള സർക്കിൾ കമ്മിറ്റി ആഹ്വാനം ചെയ്തു. ബോണസ് ഉടൻ അനുവദിക്കുക,
തടഞ്ഞുവെച്ച DA നൽകുന്നതിന് നടപടി സ്വീകരിക്കുക, കമലേഷ് ചന്ദ്ര കമ്മിറ്റിയുടെ അനുകൂല ശുപാർശകൾ ഉടൻ നടപ്പിലാക്കുക തുടങ്ങിയ ആവശ്യങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചാണ് രാജ്യവ്യാപക സമരം നടത്തുന്നത്. സമരത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി ഒറ്റപ്പാലം ഡിവിഷൻ പോസ്റ്റൽ സൂപ്രണ്ട് ഓഫീസിൻ്റെ (ഷൊർണൂർ) മുന്നിലും പാലക്കാട് ഹെഡ് പോസ്റ്റ് ഓഫീസിൻ്റെ മുന്നിലും കൂട്ടധർണ്ണ നടക്കുമെന്ന്
കേരള സർക്കിൾ സെക്രട്ടരി കെ.ജാഫറും ഒറ്റപ്പാലം ഡിവിഷൻ സെക്രട്ടരി വാഴേങ്കട ആനന്ദും അറിയിച്ചു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment