Asian Metro News

വിദ്യാർഥികൾക്ക് തീവ്രവാദ ബന്ധം; കശ്മീരിലെ സ്‌കൂൾ നിരീക്ഷണത്തിൽ

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

വിദ്യാർഥികൾക്ക് തീവ്രവാദ ബന്ധം; കശ്മീരിലെ സ്‌കൂൾ നിരീക്ഷണത്തിൽ

വിദ്യാർഥികൾക്ക് തീവ്രവാദ ബന്ധം; കശ്മീരിലെ സ്‌കൂൾ നിരീക്ഷണത്തിൽ
October 12
06:04 2020

കാശ്മീർ : ദ​ക്ഷി​ണ ക​ശ്മീ​രി​ലെ ഷോ​പി​യാ​നി​ല്‍ മ​ത​പാ​ഠ​ശാ​ല​യി​ലെ പതിമൂന്നോളം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ വി​വി​ധ തീ​വ്ര​വാ​ദ സം​ഘ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ചേ​ര്‍​ന്ന​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് സ്കൂ​ളി​നെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ളു​ടെ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ക്കി​.

കു​ല്‍​ഗാം, പു​ല്‍​വാ​മ, അ​ന​ന്ത്നാ​ഗ് ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള​വ​രാ​ണ് ഇ​വി​ടു​ത്തെ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളി​ല്‍ ഭൂ​രി​ഭാ​ഗ​വു​മെ​ന്നും ഇ​ത് തീ​വ്ര​വാ​ദ സം​ഘ​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് ആ​ളു​ക​ളെ റി​ക്രൂ​ട്ട് ചെ​യ്യു​ന്ന മേ​ഖ​ല​യാ​ണെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ പ​റ​യു​ന്നു. യു.​പി​യ​ട​ക്ക​മു​ള്ള പു​റം സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള​വ​രും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​യി ഇ​വി​ടെ എ​ത്തി​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും എ​ന്നാ​ല്‍, 370ാം വ​കു​പ്പ് റ​ദ്ദാ​ക്കി​യ​ശേ​ഷം ഈ ​വ​ര​വ് ഏ​താ​ണ്ട് നി​ല​ച്ച​താ​യും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു.
സ​ജ്ജാ​ദ് ഭ​ട്ട് എ​ന്ന വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക്ക് 2019 ഫെ​ബ്രു​വ​രി​യി​ല്‍ ന​ട​ന്ന പു​ല്‍​വാ​മ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ല്‍ പ​ങ്കു​ള്ള​താ​യും പ​റ​യു​ന്നു. നി​രോ​ധി​ത സം​ഘ​ട​നാ​യ അ​ല്‍ ബ​ദ​റി‍െന്‍റ ക​മാ​ന്‍​ഡ​ര്‍ ആ​യി​രു​ന്ന, ഈ ​വ​ര്‍​ഷം ആ​ഗ​സ്​​റ്റി​ല്‍ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സു​ബൈ​ര്‍ നെ​ന്‍​ഗ്രൂ​വും ഇ​തേ സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ലെ വിദ്യാർത്ഥികളാണ്.

13 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കു പു​റ​മെ ഇ​വ​രെ സ​ഹാ​യി​ക്കാ​ന്‍ പൂ​ര്‍​വ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള​ട​ക്കം നി​ര​വ​ധി പേ​രു​ള്ള​താ​യും അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു. സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ല്‍ വ​ന്നു​പോ​വു​ന്ന വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ സു​ര​ക്ഷ സേ​ന​ക്കു​നേ​രെ ക​ല്ലേ​റും പ്ര​തി​ഷേ​ധ​വും നനടത്തിയതായും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment