Asian Metro News

ജെ.ഇ.ഇ അഡ്വാന്‍സ്ഡ് പരീക്ഷ: റാങ്ക് തിളക്കത്തില്‍ കൊല്ലം

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

ജെ.ഇ.ഇ അഡ്വാന്‍സ്ഡ് പരീക്ഷ: റാങ്ക് തിളക്കത്തില്‍ കൊല്ലം

ജെ.ഇ.ഇ അഡ്വാന്‍സ്ഡ് പരീക്ഷ: റാങ്ക് തിളക്കത്തില്‍ കൊല്ലം
October 05
12:12 2020

കൊല്ലം: ജോയന്‍റ് എന്‍ട്രന്‍സ് എക്‌സാമിനേഷന്‍ (ജെ.ഇ.ഇ) അഡ്വാന്‍സ്ഡ് 2020 പരീക്ഷയില്‍ സംസ്ഥാനതലത്തില്‍ രണ്ട് റാങ്കുകള്‍ കൊല്ലത്തിന്. അലന്‍ ബാബു (237), ആദിത്യ ബൈജു (592) എന്നിവരാണ് യഥാക്രമം രണ്ടും മൂന്നും റാങ്ക് നേടിയത്.

പേരൂര്‍ സുബിരിയ മന്‍സിലില്‍ ബാബു ഷെറീഫിന്റെയും സജീനയുടെയും മൂത്ത മകനാണ് അലന്‍ ബാബു. കേരള എന്‍ജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷയില്‍ 270ാം റാങ്കായിരുന്നു അലന്. ദേശീയതലത്തില്‍ ജെ.ഇ.ഇ മെയിന്‍ 973, ബി.ആര്‍ക്ക് 189, ബി.പ്ലാനിങ് 117 എന്നിങ്ങനെയായിരുന്നു റാങ്ക്. സ്കൂള്‍ പഠനം അമൃതവിദ്യാലയത്തിലും പ്ലസ് ടു പഠനം മാന്നാനം കെ.ഇയിലുമാണ് പൂര്‍ത്തിയാക്കിയത്. കമ്ബ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സാണ് ഇഷ്ട വിഷയം. പിതാവ് ബാബു ഷെറീഫ് നെടുമ്ബന പഞ്ചായത്തിലെ ക്ലര്‍ക്കാണ്. മാതാവ് സജീന അഷ്ടമുടി ജി.എച്ച്‌.എസ്.എസിലെ അധ്യാപികയാണ്. സഹോദരന്‍ അമന്‍ ബാബു.

എന്‍ജിനിയറിങ്​ പ്രവേശന പരീക്ഷയില്‍ സംസ്ഥാനത്ത് നാലാം റാങ്കുകാരനാണ് ആദിത്യ ബൈജു. തൃക്കോവില്‍വട്ടം പഞ്ചായത്തിലെ വെട്ടിലത്താഴം മേലേമഠത്തില്‍ ആര്‍. ബൈജുവിന്റെയും, കൊല്ലം അമര്‍ദീപ് ഐ കെയര്‍ സെന്‍ററിലെ ഡോ. നിഷാ എസ്.പിള്ളയുടെയും മകനാണ്. ഏക സഹോദരന്‍ പത്താം ക്ലാസ്സ് വിദ്യാര്‍ത്ഥിയായ അഭിനവ്‌. അച്ഛന്‍ ആര്‍. ബൈജു മലപ്പുറം എടരിക്കാട് കെ.എസ്.ഇ.ബി. സെക്ഷനിലെ അസിസ്​റ്റന്‍റ് എക്സിസിക്യുട്ടീവ് എന്‍ജിനീയറാണ്. പുതുച്ചിറ നവദീപ്​ പബ്ലിക് സ്ക്കൂളിലാണ് പത്താം ക്ലാസ്സ് വരെ പഠിച്ചത്. പ്ലസ് ടു കോട്ടയം മാന്നാനം കുര്യാക്കോസ് ഏലിയാസ് ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്കൂളിലായിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment