Asian Metro News

ഞാങ്ങാട്ടിരി പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

ഞാങ്ങാട്ടിരി പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം

ഞാങ്ങാട്ടിരി പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം
October 03
13:34 2020

ഞാങ്ങാട്ടിരി കരിമ്പനക്കടവ് പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം തള്ളി. ശനിയാഴ്ച പുലർച്ചെ തള്ളിയ മാലിന്യം പാടശേഖരത്തിലാകെ പരന്നു കിടക്കുകയാണ്. പാടശേഖരത്തിന് സമീപം മറ്റൊരിടത്തും മാലിന്യം തള്ളിയിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ തിങ്കളാഴ്ച മാലിന്യം തള്ളിയതിനെ തുടർന്ന് MLA വി .ടി .ബൽറാം . പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കൃഷ്ണകുമാർ , കൃഷി ഓഫീസർ സുരേന്ദ്രൻ എന്നിവർ പാടശേഖരം സന്ദർശിച്ചിരുന്നു. കർഷകർ പോലീസിലും കൃഷി വകുപ്പിലും പരാതിയും നൽകിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ വീണ്ടും മാലിന്യം തള്ളിയതിനെ തുടർന്ന് കർഷകർ ദുരിതത്തിലായിരിക്കുകയാണ്.

തുടർച്ചയായി മാലിന്യം തള്ളുന്നത് തടയാനായില്ലെങ്കിൽ അടുത്ത പൂൽ കൃഷിയിറക്കില്ലെന്നാണ് കർഷകർ പറയുന്നത്. വിവിധ പ്രതിഷേധ പരിപാടികളും സംഘടിപ്പിക്കുമെന്ന് കർഷക കൂട്ടായ്മ അറിയിച്ചു.

തൃത്താല SI അനീഷ് സ്ഥലത്തെത്തിയിരുന്നു. നാട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ നിരീക്ഷണ ക്യാമറ സ്ഥാപിക്കുമെന്ന് അറിയിച്ചു.

കേടായ ലൈറ്റുകൾ എത്രയും പെട്ടെന്ന് റിപ്പർ ചെയ്യുമെന്നും പ്രദേശത്ത് കൂടുതൽ തെരുവുവിളക്കുകൾ സ്ഥാപിക്കുമെന്നും പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കൃഷണ കുമാർ പറഞ്ഞു.

വിഷയം ഹരിത കേരള മിഷൻ ജില്ലാ കോർഡിനേറ്റർ കല്യാണ കൃഷനുമായി സംസാരിക്കുമെന്ന് കൃഷി ഓഫീസർ സുരേന്ദ്രൻ അറിയിച്ചു.

മാലിന്യ വിഷയം തൃത്താല CI യുമായി സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും തടയുന്നതിനാവശ്യമായ സത്വര നടപടികൾ എടുക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടന്നും MP ഓഫീസ്(പൊന്നാനി) അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment