Asian Metro News

ഞാങ്ങാട്ടിരി പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം

 Breaking News
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...

ഞാങ്ങാട്ടിരി പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം

ഞാങ്ങാട്ടിരി പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം
October 03
13:34 2020

ഞാങ്ങാട്ടിരി കരിമ്പനക്കടവ് പാടശേഖരത്തിൽ വീണ്ടും കക്കൂസ് മാലിന്യം തള്ളി. ശനിയാഴ്ച പുലർച്ചെ തള്ളിയ മാലിന്യം പാടശേഖരത്തിലാകെ പരന്നു കിടക്കുകയാണ്. പാടശേഖരത്തിന് സമീപം മറ്റൊരിടത്തും മാലിന്യം തള്ളിയിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ തിങ്കളാഴ്ച മാലിന്യം തള്ളിയതിനെ തുടർന്ന് MLA വി .ടി .ബൽറാം . പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കൃഷ്ണകുമാർ , കൃഷി ഓഫീസർ സുരേന്ദ്രൻ എന്നിവർ പാടശേഖരം സന്ദർശിച്ചിരുന്നു. കർഷകർ പോലീസിലും കൃഷി വകുപ്പിലും പരാതിയും നൽകിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ വീണ്ടും മാലിന്യം തള്ളിയതിനെ തുടർന്ന് കർഷകർ ദുരിതത്തിലായിരിക്കുകയാണ്.

തുടർച്ചയായി മാലിന്യം തള്ളുന്നത് തടയാനായില്ലെങ്കിൽ അടുത്ത പൂൽ കൃഷിയിറക്കില്ലെന്നാണ് കർഷകർ പറയുന്നത്. വിവിധ പ്രതിഷേധ പരിപാടികളും സംഘടിപ്പിക്കുമെന്ന് കർഷക കൂട്ടായ്മ അറിയിച്ചു.

തൃത്താല SI അനീഷ് സ്ഥലത്തെത്തിയിരുന്നു. നാട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ നിരീക്ഷണ ക്യാമറ സ്ഥാപിക്കുമെന്ന് അറിയിച്ചു.

കേടായ ലൈറ്റുകൾ എത്രയും പെട്ടെന്ന് റിപ്പർ ചെയ്യുമെന്നും പ്രദേശത്ത് കൂടുതൽ തെരുവുവിളക്കുകൾ സ്ഥാപിക്കുമെന്നും പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കൃഷണ കുമാർ പറഞ്ഞു.

വിഷയം ഹരിത കേരള മിഷൻ ജില്ലാ കോർഡിനേറ്റർ കല്യാണ കൃഷനുമായി സംസാരിക്കുമെന്ന് കൃഷി ഓഫീസർ സുരേന്ദ്രൻ അറിയിച്ചു.

മാലിന്യ വിഷയം തൃത്താല CI യുമായി സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും തടയുന്നതിനാവശ്യമായ സത്വര നടപടികൾ എടുക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടന്നും MP ഓഫീസ്(പൊന്നാനി) അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment