Asian Metro News

ഏരൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പുതിയ മന്ദിരത്തിന് തറക്കല്ലിട്ടു.

 Breaking News
  • സ്ത്രീക്ക് നേരെ അതിക്രമം പ്രതിയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു കൊല്ലം : കുണ്ടറ പേരയം കോട്ടപ്പുറം എന്ന സ്ഥലത്ത് അനു സദനത്തിൽ നെൽസൺ മകൻ ആന്റണിയെ (32) ആണ് ഇന്നലെ കുണ്ടറ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കോട്ടപ്പുറം തെങ്ങുവിള തെക്കതിൽ സജീവൻറെ ഭാര്യ ഷൈനിയെ കഴിഞ്ഞ 25 ആം തീയതി വൈകിട്ട്...
  • രാജ്യത്ത് മൂന്നാം തരംഗമോ? ഉയർന്ന നിരക്കിൽ കോവിഡ് വ്യാപനം 2021 ജൂലൈ 27-31 കാലയളവിൽ കണക്കാക്കിയ ‘R’ മൂല്യം 1.03 ആണ്. കേരളം, കർണാടക, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, ഹിമാചല്‍ പ്രദേശ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ കോവിഡ് കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്നതായും വിദഗ്ദ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. 1 ‘R’ മൂല്യം എന്നതിനർത്ഥം ഒരു കോവിഡ് രോഗി ശരാശരി കുറഞ്ഞത് ഒരാള്‍ക്കെങ്കിലും...
  • പ്രശസ്ത ചരിത്രകാരന്‍ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു ലോകപ്രശസ്ത ചരിത്രകാരനും കറുത്തവര്‍ഗക്കാരുടെ അവകാശങ്ങള്‍ക്കു വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നയാളുമായ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു. 67 വയസ്സായിരുന്നു. ആഗോളതലത്തില്‍ തന്നെ ആഫ്രിക്കന്‍ വംശജരുടെയും കറുത്ത വര്‍ഗക്കാരുടെയും അസ്തിത്വത്തിലും അവസ്ഥയിലും അതീവ താല്‍പ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്ന ഇദ്ദേഹം മികച്ച എഴുത്തുകാരനും പ്രഭാഷകനുമാണ്. ഇന്ത്യ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, പസഫിക്...
  • മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍ മണ്ണാര്‍ക്കാട് : മുക്കണ്ണത്ത് മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍. 28 ഗ്രാം എംഡി എം എ പിടികൂടിയത്കോല്‍പ്പാടം സ്വദേശികളായ രാഹുല്‍ കൃഷ്ണകുമാര്‍, രാഹുല്‍ രാജന്‍ എന്നിവരാണ് മണ്ണാര്‍ക്കാട് മുക്കണ്ണത്ത് പിടിയിലായത്.പൊലീസ് നടത്തിയ വാഹന പരിശോധനയിലാണ് എം.ഡി.എം.എ. പിടികൂടിയത്. പ്രതികള്‍ നേരത്തെയും അബ്കാരി...
  • പ്ലസ് വണ്‍: സംസ്ഥാനത്ത് 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്, പരിഹരിക്കും; മന്ത്രി തിരുവനന്തപുരം : ഉപരി പഠനത്തിന് ആഗ്രഹിക്കുന്ന മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കും സീറ്റ് ഉറപ്പാക്കുമെന്ന് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി ശിവന്‍കുട്ടി. പ്ലസ് വണ്‍ സീറ്റ് വര്‍ധിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് സര്‍ക്കാര്‍ പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും സംസ്ഥാനത്താകെ 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്. മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ മാത്രം...

ഏരൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പുതിയ മന്ദിരത്തിന് തറക്കല്ലിട്ടു.

ഏരൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പുതിയ മന്ദിരത്തിന് തറക്കല്ലിട്ടു.
September 24
12:25 2020

ഏരൂർ : ഏരൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷന് ബഹു വനം വകുപ്പ് മന്ത്രി ശ്രീ. കെ. രാജുവിന്റെ ആസ്ഥി വികസ ഫണ്ടിൽ നിന്നനുവദിച്ച 12 ലക്ഷം രൂപ കൊണ്ട് നിർമ്മിക്കുന്ന പുതിയ കെട്ടിടത്തിന്റെ നിർമ്മാണ ഉദ്ഘാടനം 24.09.2020 രാവിലെ 10 മണിക്ക് ബഹു മന്ത്രി ശ്രീ. കെ. രാജു നിർവ്വഹിച്ചു. ഏരൂർ ​ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സുഷ ഷിബു അദ്ധ്യക്ഷയായി. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ഹരിശങ്കർ ഐ.പി.എസ് മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി. അഞ്ചൽ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻ‌റ് ശ്രീമതി. രഞ്ചുസുരേഷ്, ഏരൂർ എസ്.ഐ സിജിൻ മാത്യു, കേരള പോലീസ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ​ഗിരീഷ്, ഡി.സി.സി സെക്രട്ടറി ഏരൂർ സുഭാഷ്, ബി.ജെ.പി മണ്ടലം പ്രസിഡന്റ് ഉമേഷ് ബാബു, സി.പി.ഐമണ്ടലം സെക്രട്ടറി ലിജു ജമാൽ എന്നിവർ ആശംസ അർപ്പിച്ചു. ഏരൂർ എസ്.എച്ച്.ഒ ശ്രീ. ജി സുഭാഷ്കുമാർ നന്ദി അറിയിച്ചു.

Ads

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment