Asian Metro News

പാലക്കാട്-പൊള്ളാച്ചി റൂട്ടിലും കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബോണ്ട് സർവ്വീസ്‌

 Breaking News
  • ഒമൈക്രോൺ ഭീഷണി ; 12 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന്​ ഇന്ത്യയിലെത്തുന്നവർക്ക് പരിശോധന കർശനമാക്കി ന്യൂഡൽഹി: ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ ‘ഒമൈക്രോൺ ‘കോവിഡ്​ വകഭേദം കണ്ടെത്തിയ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്രതിരോധ നടപടികൾ ഊർജിതമാക്കി ഇന്ത്യ. അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കാ​ൻ  രാജ്യം തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനിടെയാണ് പു​തി​യ കോറോണ വൈറസ്​ വകഭേദം റിപ്പോർട്ട്​ ചെയ്​തത്​. വി​സ നി​യ​​ന്ത്ര​ണം ഇ​ള​വു​ചെ​യ്​​ത്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര യാ​ത്ര​ വീണ്ടും തുടങ്ങിയത്...
  • ​ഒമി​ക്രോ​ൺ വ​ക​ഭേ​ദം: സാഹചര്യം നിരീക്ഷിക്കുകയാണെന്ന് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ് തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡിന്റെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കന്‍ വകഭേദത്തെക്കുറിച്ച്‌ ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്.എല്ലാവിമാനത്താവളങ്ങളിലും സുരക്ഷ ശക്തമാക്കും. വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്നെത്തുന്നവര്‍ യാത്രയ്ക്ക് 48 മണിക്കൂര്‍ മുമ്ബ് ആര്‍ടിപിസിആര്‍ ടെസ്റ്റ് നടത്തുന്നുണ്ട്. കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളനുസരിച്ചുള്ള നടപടികള്‍ സംസ്ഥാനം സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു....
  • കൃത്യനിർവഹണത്തിനിടെ മരണമടഞ്ഞ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ സഹോദരിക്ക് ജോലി പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ വേലന്താവളം ചെക്ക്‌പോസ്റ്റിൽ വാഹന പരിശോധനാവേളയിൽ മരണപ്പെട്ട മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിലെ അസി. മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ അസർ വി യുടെ സഹോദരി വി. ദിൽറൂബയ്ക്ക് വരുമാന പരിധിയിൽ ഇളവ് നൽകി മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിൽ എൽ.ഡി.സിയായി ആശ്രിതനിയമനം നൽകാൻ...
  • വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദപഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കി കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്‌ കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയുമായി ചേര്‍ന്ന് ജില്ലയിലെ വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദ പഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കുന്നു. 18 നും 50നും ഇടയില്‍ പ്രായമുള്ള പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ള സ്ത്രീകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. അഗ്രികള്‍ച്ചര്‍,സോഷ്യല്‍ / കമ്മ്യൂണിറ്റി മൊബിലൈസര്‍, ഹോം കെയര്‍ / മാനേജ്‌മെന്റ്, ഫുഡ്...
  • ഇ-ശ്രം രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കോഡില്‍ മാറ്റം ചുമട്ടുതൊഴിലാളിക്ഷേമ ബോര്‍ഡ് അണ്‍-അറ്റാച്ച്ഡ്, സ്‌കാറ്റേര്‍ഡ് വിഭാഗം ചുമട്ടു തൊഴിലാളികളുടെ ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ നടത്തിവന്ന കോഡില്‍ മാറ്റം വന്നതിനാല്‍ ഇനിയുള്ള ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍, ക്രമനം 299 ‘എന്‍സിഒ ഫാമിലി കോഡ് 9333 മിസല്ലേനിയസ്-ഫ്രെയിറ്റ് ഹാന്‍ഡ്‌ലേര്‍സ്-ലോഡര്‍ ആന്‍ഡ് അണ്‍ലോഡര്‍ ‘ എന്ന കോഡില്‍ നടത്തണം....

പാലക്കാട്-പൊള്ളാച്ചി റൂട്ടിലും കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബോണ്ട് സർവ്വീസ്‌

പാലക്കാട്-പൊള്ളാച്ചി റൂട്ടിലും കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബോണ്ട് സർവ്വീസ്‌
September 19
13:16 2020

പാലക്കാട് : സംസ്ഥാനത്ത് നിന്നാരംഭിച്ച ആദ്യ അന്തർ സംസ്ഥാന കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബോണ്ട് സർവ്വീസായ കോയമ്പത്തൂർ – പാലക്കാട് സർവ്വീസ് വിജയത്തിനു ശേഷം പൊള്ളാച്ചിയിലേയ്ക്കും ബോണ്ട് ( ബസ് ഓൺ ഡിമാൻഡ് ) സർവ്വീസ് നടത്താനൊരുങ്ങുകയാണ് പാലക്കാട് കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ഡിപ്പോ.

പറമ്പിക്കുളം മേഖലയിൽ നിന്നുള്ളവർ യാത്രാ സൗകര്യം ഇല്ലെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ജില്ലാ കളക്ടർക്ക് പരാതി നൽകിയതിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് സർവ്വീസ് ആരംഭിക്കുന്നത്. കോവിഡ് 19 മാനദണ്ഡം പാലിച്ച് സർവ്വീസ് നടത്തുന്നതിന് നിയന്ത്രണങ്ങളുള്ളതിനാൽ നിത്യേന യാത്ര ചെയ്യേണ്ടവർക്കായാണ് ബോണ്ട് സർവ്വീസ് നടത്തുക. പാലക്കാട്, ചിറ്റൂർ, പുതുനഗരം – മീനാക്ഷിപുരം എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നും പൊള്ളാച്ചിയിലേയ്ക്ക് ആദ്യം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നവർക്കാണ് യാത്രാ സൗകര്യം ലഭിക്കുക. ഒരു സർവ്വീസ് പുതുതായി ആരംഭിക്കണമെങ്കിൽ ചുരുങ്ങിയത് 40 യാത്രക്കാരെങ്കിലും ഉണ്ടായിരിക്കണമെന്നും ആവശ്യക്കാരുണ്ടെങ്കിൽ എല്ലാ റൂട്ടിലും സർവീസ് ആരംഭിക്കുമെന്നും ജില്ലാ ട്രാൻസ്പോർട്ട് ഓഫീസർ ടി. ഉബൈദ് അറിയിച്ചു. പ്രത്യേക നിരക്കായിരിക്കും ഈടാക്കുക. രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ വിളിക്കേണ്ട നമ്പരുകൾ 8943489389, 9447152425.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment