Asian Metro News

മുഖംമൂടി ആക്രമണം; പ്രതികൾ പിടിയിൽ

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

മുഖംമൂടി ആക്രമണം; പ്രതികൾ പിടിയിൽ

മുഖംമൂടി ആക്രമണം; പ്രതികൾ പിടിയിൽ
September 14
11:47 2020

ശാസ്താംകോട്ട : കുന്നത്തൂർ വില്ലേജിൽ ഐവർകാല പടിഞ്ഞാറ് വടക്ക് മുറിയിൽ പാകിസ്ഥാൻ മുക്ക് എന്ന സ്ഥലത്ത് രജനീഷിനെ കഴിഞ്ഞ മാസം ( 29 – 8 – 2020 ) രാത്രി 7 .30 മണിയോടുകൂടി പാകിസ്ഥാൻ മുക്കിൽ വച്ച് വെള്ള റിട്സ് കാറിൽ എത്തിയ ഒരു സംഘം മുഖം മൂടിയിട്ട ആളുകൾ വെട്ടിക്കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കുകയായിരുന്നു. ഈ കേസിലെ പ്രതികളായ കുന്നത്തൂർ വില്ലേജിൽ ഐവർകാല നടുവിൽ മുറിയിൽ തലയാറ്റു കിഴക്കതിൽ വീട്ടിൽ അബ്ദുൽ അസീസ് മകൻ മാഹീൻ (41) ഇയാളുടെ കൂട്ടുകാരായ അടൂർ താലൂക്കിൽ കുരമ്പാല വില്ലേജിൽ തോന്നല്ലൂർ മുറിയിൽ കടയ്ക്കാട് എന്ന സ്ഥലത്ത് പടിഞ്ഞാറെ കാക്കക്കുഴി വീട്ടിൽ സഫറുള്ള മകൻ മുഹമ്മദ് ഹുസൈൻ (30 ) മാവേലിക്കര താലൂക്കിൽ പാലമേൽ വില്ലേജിൽ ആദിക്കാട്ടുകുളങ്ങര മുറിയിൽ ആദിക്കാട്ടുകുളങ്ങര ജംഗ്ഷന് സമീപം കുറ്റി പറമ്പിൽ വീട്ടിൽ ബഷീർ മകൻ ഹാഷിം (30) അടൂർ താലൂക്കിൽ പള്ളിക്കൽ വില്ലേജിൽ പഴകുളം മുറിയിൽ പവദാസം മുക്കിനു സമീപം ബിനു മൻസ്സിൽ മജീദ് മകൻ ഷാനു (22) മാവേലിക്കര താലൂക്കിൽ പാലമേൽ വില്ലേജിൽ ആദിക്കാട്ടുകുളങ്ങര മുറിയിൽ കഞ്ചിക്കോട് എന്ന സ്ഥലത്ത് തറയിൽ വീട്ടിൽ ഹക്കീം മകൻ നിസാർ (22 ) കൊല്ലം റൂറൽ പോലീസിന്റെ പ്രത്യേക അന്വേഷണ സംഘം പിടികൂടുകയുണ്ടായി.

പ്രതികൾ എല്ലാവരും തന്നെ എസ്ഡിപിഐ പ്രവർത്തകരാണ്. എസ്ഡിപിഐ പ്രവർത്തകരെ സംഭവമുണ്ടായ അന്നുമുതൽ തന്നെ സംശയത്തിൽ നിരീക്ഷിച്ചുവരികയായിരുന്നു. കൊല്ലം റൂറൽ എസ് പി ഹരിശങ്കർ ഐപിഎസ് ന്റെ പ്രത്യേക നിർദ്ദേശപ്രകാരം ഷാഡോ ടീമംഗങ്ങളും ശാസ്താംകോട്ട പോലീസും സംയുക്തമായി ചേർന്ന് ഉള്ള റെയ്ഡിലാണ് പ്രതികളെ പിടികൂടിയത്. പ്രതികൾ പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിലെ സമാനസ്വഭാവമുള്ള കേസുകളിലെ പ്രതികളാണ്. 50 തിലധികം സി.സി. ടി.വി ക്യാമറകളും 100 ലധികം റിട്സ് വാഹനങ്ങളും നിരവധി ഫോൺ കാളുകളും കേന്ദ്രീകരിച്ച് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിനൊടുവിലാണ് പ്രതികളെ പിടികൂടിയത്. ശാസ്താംകോട്ട സി.ഐ, ജി.എസ്.ഐ അസീസ് ഷാഡോ ടീം എസ്. ഐ. രഞ്ചു പ്രൊബേഷൻ എസ്.ഐ സുബിൻ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ഷാഡോ പോലീസ് ടീമംഗങ്ങൾ എന്നിവർ ചേർന്ന സംഘമാണ് പ്രതികളെ പിടികൂടിയത്. ഒരു തെളിവും അവശേഷിപ്പിക്കാതെ വിദഗ്ധമായി ആസൂത്രണം ചെയ്ത ആക്രമണത്തിലെ പ്രതികളെയാണ് പോലീസ് പിടികൂടിയത്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment