Asian Metro News

കപ്പൂർ പഞ്ചായത്ത്‌ കോവിഡ് ഫസ്റ്റ് ലൈൻ ട്രീറ്റ്മെന്റ് സെന്റർ പറക്കുളം ഗവണ്മെന്റ് മോഡേൺ റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂളിൽ ഒരുങ്ങി

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

കപ്പൂർ പഞ്ചായത്ത്‌ കോവിഡ് ഫസ്റ്റ് ലൈൻ ട്രീറ്റ്മെന്റ് സെന്റർ പറക്കുളം ഗവണ്മെന്റ് മോഡേൺ റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂളിൽ ഒരുങ്ങി

കപ്പൂർ പഞ്ചായത്ത്‌ കോവിഡ് ഫസ്റ്റ് ലൈൻ ട്രീറ്റ്മെന്റ് സെന്റർ പറക്കുളം ഗവണ്മെന്റ് മോഡേൺ റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂളിൽ ഒരുങ്ങി
July 29
13:02 2020

കപ്പൂർ : ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിൽ കോവിഡ് ചികിത്സക്കായുള്ള പ്രാഥമിക ചികിത്സാ കേന്ദ്രം പറക്കുളം ഗവൺമെൻ്റ് മോഡേൺ റസിഡഷ്യൽ സ്കൂളിൽ ഒരുങ്ങി.കോവിഡ് ഫസ്റ്റ് ലൈൻ ട്രീറ്റ്മെൻ്റ് സെൻ്ററായി ഒരാശുപത്രിയുടെ മാതൃകയിലാണ് സ്കൂളിനെ മാറ്റിയിരിക്കുന്നത്. കോവിഡ് രോഗികൾ വർദ്ധിക്കുന്ന പക്ഷം പട്ടാമ്പിയിലെ സജ്ജീകരണം തികയാതെ വരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ നൂറോളം രോഗികളെ ഇവിടെ കിടത്തി ചികിൽസിപ്പിക്കാനാകുമെന്ന് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻ്റ് സിന്ധു മാവറ അറിയിച്ചു, സന്നദ്ധ സംഘടനകൾ സാമൂഹിക പ്രവർത്തകർ വ്യാപാര സ്ഥാപനങ്ങൾ തൊഴിലാളി സംഘടനകൾ എന്നിവരുടെ സമയോചിതമായ ഇടപെൽ പഞ്ചായത്തിൻ്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് കരുത്ത് നൽകി എന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment