Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭാ റെഡ്‌സോൺ ; ജനങ്ങൾ ജാഗ്രത പാലിക്കുക

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭാ റെഡ്‌സോൺ ; ജനങ്ങൾ ജാഗ്രത പാലിക്കുക

കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭാ റെഡ്‌സോൺ ; ജനങ്ങൾ ജാഗ്രത പാലിക്കുക
July 20
11:48 2020

കൊട്ടാരക്കര : കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ റെഡ് സോൺ ആയി പ്രഖ്യാപിച്ചതിനെ തുടർന്ന് കൊട്ടാരക്കരയിലെ മെഡിക്കൽ സ്റ്റോറുകൾ, റേഷൻ കടകൾ, പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ വിൽക്കുന്ന കടകൾ, പച്ചക്കറി കടകൾ, തുടങ്ങിയ അവശ്യ സാധനങ്ങൾ വിൽക്കുന്ന കടകൾ എന്നിവ മാത്രമേ തുറക്കാൻ അനുവദിക്കുകയുള്ളൂ. ബാങ്കുകളിൽ ജീവനക്കാർക്ക് വന്ന് അവരുടെ ഓഫീസ് ജോലികൾ ചെയ്യാം എന്നാൽ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ബാങ്ക് ഉള്ളിലേക്ക് പ്രവേശനം അനുവദനീയമല്ല. ഓട്ടോറിക്ഷകളും ടാക്സി വാഹനങ്ങൾ, പൊതു ഗതാഗതം എന്നിവ അനുവദിക്കുന്നതല്ല. ഹോട്ടലുകൾ ബേക്കറികൾ ജ്യൂസ് കടകൾ എന്നിവയും അനുവദിക്കുന്നതല്ല. അനുമതി നൽകിയിട്ടുള്ള അവശ്യസാധനങ്ങളുടെ കടകളിൽ ഒരേ സമയം രണ്ടു പേർക്ക് മാത്രമേ പ്രവേശനം അനുവദിച്ചിട്ടുള്ളൂ. ഈ നിയമം ലംഘിക്കുന്ന കട ഉടമകൾക്കെതിരെ കർശനമായ നിയമനടപടികൾ പോലീസ് സ്വീകരിക്കും. ഇന്ന് ആളുകൾ കൂട്ടംകൂടി നിന്ന കടകൾക്കും, അല്ലാതെ തുറന്ന് കടകൾക്കും പോലീസ് പിഴ ഈടാക്കിയിട്ടുണ്ട്. കോവിഡ് 19 വ്യാപനം കണക്കിലെടുത്ത് കണ്ടോൺമെന്റ് സോണിലേക്ക് ഉള്ള പ്രവേശനം പൂർണ്ണമായും നിരോധിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment