Asian Metro News

‘പാലക്കാടന്‍ കാഴ്ചകള്‍’ വീഡിയോ ഡോക്യുമെന്ററി മത്സരം: എന്‍ട്രികള്‍ ആഗസ്റ്റ് 10 നകം

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

‘പാലക്കാടന്‍ കാഴ്ചകള്‍’ വീഡിയോ ഡോക്യുമെന്ററി മത്സരം: എന്‍ട്രികള്‍ ആഗസ്റ്റ് 10 നകം

‘പാലക്കാടന്‍ കാഴ്ചകള്‍’ വീഡിയോ ഡോക്യുമെന്ററി മത്സരം: എന്‍ട്രികള്‍ ആഗസ്റ്റ് 10 നകം
July 16
09:02 2020

ജില്ലാ ടൂറിസം പ്രമോഷന്‍ കൗണ്‍സിലും കേരള ഫോട്ടോഗ്രാഫേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്‍ പാലക്കാട് ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെയും സഹകരണത്തോടെ ‘പാലക്കാടന്‍ കാഴ്ചകള്‍’ എന്ന വിഷയത്തില്‍ വീഡിയോ ഡോക്യുമെന്ററി മല്‍സരം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. ജില്ലയിലെ വിവിധ ഡാമുകള്‍, ഇക്കോ ടൂറിസം കേന്ദ്രങ്ങള്‍, വന്യജീവി സങ്കേതങ്ങള്‍ , ആകര്‍ഷണങ്ങള്‍, ഭക്ഷണരീതി, സാഹസിക ടൂറിസം മേഖല, പാര്‍ക്കുകള്‍, ലോക പ്രശസ്തരായ ആളുകളുടെ ഓര്‍മ്മശേഷിപ്പുകള്‍, തുടങ്ങി നിരവധി ആകര്‍ഷണീയമായ ഘടകങ്ങള്‍ വിവിധ നവമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ അറിയിക്കുന്നതിനും വീഡിയോ ഡോക്യുമെന്ററി രംഗത്ത് താത്പര്യമുള്ളവരെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനുമായാണ് മത്സരം. എന്‍ട്രികള്‍ ടൂറിസം വികസനത്തിന് പ്രചോദനം നല്‍കുന്നവയായിരിക്കണം. താല്‍പര്യമുള്ളവര്‍ ജയറാം വാഴക്കുന്നം, വാഴക്കുന്നം സ്റ്റുഡിയോ , തിരുവേഗപ്പുറ പി.ഒ പട്ടാമ്പി, പാലക്കാട് 679 304 എന്ന വിലാസത്തില്‍ സ്പീഡ് പോസ്റ്റായോ കൊറിയറായോ അയക്കാം. അവസാന തിയതി ആഗസ്റ്റ് 10.

ഒന്നാം സമ്മാനം 20,000 രൂപയും പ്രശസ്തിപത്രവും രണ്ടാം സമ്മാനം 15,000 രൂപയും പ്രശസ്തിപത്രവും മൂന്നാം സമ്മാനം 10000 രൂപയും പ്രശസ്തിപത്രവും, 2000 രൂപ വിധം മൂന്ന് പ്രോത്സാഹന സമ്മാനങ്ങളും നല്‍കും.

വിജയികളെ കുറിച്ചുള്ള അറിയിപ്പ് ഓഗസ്റ്റ് 25ന് ഇമെയില്‍ വഴിയും ഡി.ടി.പി.സി. യുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴിയും, ഓള്‍ കേരള ഫോട്ടോഗ്രാഫേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്റെ വാട്‌സ് ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകള്‍ മുഖേനയും അറിയിക്കും. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് ഫോണ്‍ 984728 4507, 9400888061

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment