Asian Metro News

അ​ടൂ​രി​നു ത​ണ​ലേ​കു​ന്ന മു​ത്ത​ശ്ശി മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി​യി​ല്‍

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

അ​ടൂ​രി​നു ത​ണ​ലേ​കു​ന്ന മു​ത്ത​ശ്ശി മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി​യി​ല്‍

അ​ടൂ​രി​നു ത​ണ​ലേ​കു​ന്ന മു​ത്ത​ശ്ശി മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി​യി​ല്‍
July 16
08:40 2020

അ​ടൂ​ര്‍: അ​ടൂ​രി​നു ത​ണ​ലേ​കു​ന്ന മു​ത്ത​ശ്ശി മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി​യി​ല്‍. അ​ടൂ​ര്‍ ഗാ​ന്ധി സ്മൃ​തി മൈ​താ​നം നി​റ​ഞ്ഞ് നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​നു യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍ക്കും ടാ​ക്‌​സി ഡ്രൈ​വ​ര്‍മാ​ര്‍ക്കും ആ​ശ്വാ​സ​മാ​യ മു​ത്ത​ശ്ശി മ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ ചെ​റു​ചി​ല്ല​ക​ള്‍ ഉ​ണ​ങ്ങി​നി​ന്ന​ത് യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍ക്ക് ഭീ​ഷ​ണി​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​വ യ​ഥാ​സ​മ​യം വെ​ട്ടി​മാ​റ്റാ​ത്ത അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ ര​ണ്ടു​ദി​വ​സം മു​മ്പ് വെ​ട്ടി​മാ​റ്റു​ക​യും തു​ട​ര്‍ന്ന് വ​ലി​യ ശി​ഖ​ര​ങ്ങ​ളും കൂ​ടി വെ​ട്ടി മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​ല്ലാ​താ​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച​താണ്​ വി​വാ​ദ​മാ​യത്​. വ​ര്‍ഷ​ങ്ങ​ള്‍ പ​ഴ​ക്ക​മു​ള്ള മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പി​ല്ലാ​തെ ന​ഗ​ര​സ​ഭ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍ വെ​ട്ടാ​ന്‍ ന​ട​ത്തി​യ നീ​ക്കം കോ​ണ്‍ഗ്ര​സ് പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ക​ര്‍ ത​ട​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment