Asian Metro News

കോക്കാട് വാർഡിൽ വൈദ്യുതിയും, ടീവിയും ഒരുക്കി മാതൃകയായി.

 Breaking News
  • ഒമൈക്രോൺ ഭീഷണി ; 12 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന്​ ഇന്ത്യയിലെത്തുന്നവർക്ക് പരിശോധന കർശനമാക്കി ന്യൂഡൽഹി: ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ ‘ഒമൈക്രോൺ ‘കോവിഡ്​ വകഭേദം കണ്ടെത്തിയ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്രതിരോധ നടപടികൾ ഊർജിതമാക്കി ഇന്ത്യ. അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കാ​ൻ  രാജ്യം തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനിടെയാണ് പു​തി​യ കോറോണ വൈറസ്​ വകഭേദം റിപ്പോർട്ട്​ ചെയ്​തത്​. വി​സ നി​യ​​ന്ത്ര​ണം ഇ​ള​വു​ചെ​യ്​​ത്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര യാ​ത്ര​ വീണ്ടും തുടങ്ങിയത്...
  • ​ഒമി​ക്രോ​ൺ വ​ക​ഭേ​ദം: സാഹചര്യം നിരീക്ഷിക്കുകയാണെന്ന് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ് തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡിന്റെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കന്‍ വകഭേദത്തെക്കുറിച്ച്‌ ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്.എല്ലാവിമാനത്താവളങ്ങളിലും സുരക്ഷ ശക്തമാക്കും. വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്നെത്തുന്നവര്‍ യാത്രയ്ക്ക് 48 മണിക്കൂര്‍ മുമ്ബ് ആര്‍ടിപിസിആര്‍ ടെസ്റ്റ് നടത്തുന്നുണ്ട്. കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളനുസരിച്ചുള്ള നടപടികള്‍ സംസ്ഥാനം സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു....
  • കൃത്യനിർവഹണത്തിനിടെ മരണമടഞ്ഞ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ സഹോദരിക്ക് ജോലി പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ വേലന്താവളം ചെക്ക്‌പോസ്റ്റിൽ വാഹന പരിശോധനാവേളയിൽ മരണപ്പെട്ട മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിലെ അസി. മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ അസർ വി യുടെ സഹോദരി വി. ദിൽറൂബയ്ക്ക് വരുമാന പരിധിയിൽ ഇളവ് നൽകി മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിൽ എൽ.ഡി.സിയായി ആശ്രിതനിയമനം നൽകാൻ...
  • വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദപഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കി കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്‌ കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയുമായി ചേര്‍ന്ന് ജില്ലയിലെ വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദ പഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കുന്നു. 18 നും 50നും ഇടയില്‍ പ്രായമുള്ള പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ള സ്ത്രീകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. അഗ്രികള്‍ച്ചര്‍,സോഷ്യല്‍ / കമ്മ്യൂണിറ്റി മൊബിലൈസര്‍, ഹോം കെയര്‍ / മാനേജ്‌മെന്റ്, ഫുഡ്...
  • ഇ-ശ്രം രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കോഡില്‍ മാറ്റം ചുമട്ടുതൊഴിലാളിക്ഷേമ ബോര്‍ഡ് അണ്‍-അറ്റാച്ച്ഡ്, സ്‌കാറ്റേര്‍ഡ് വിഭാഗം ചുമട്ടു തൊഴിലാളികളുടെ ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ നടത്തിവന്ന കോഡില്‍ മാറ്റം വന്നതിനാല്‍ ഇനിയുള്ള ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍, ക്രമനം 299 ‘എന്‍സിഒ ഫാമിലി കോഡ് 9333 മിസല്ലേനിയസ്-ഫ്രെയിറ്റ് ഹാന്‍ഡ്‌ലേര്‍സ്-ലോഡര്‍ ആന്‍ഡ് അണ്‍ലോഡര്‍ ‘ എന്ന കോഡില്‍ നടത്തണം....

കോക്കാട് വാർഡിൽ വൈദ്യുതിയും, ടീവിയും ഒരുക്കി മാതൃകയായി.

കോക്കാട് വാർഡിൽ വൈദ്യുതിയും, ടീവിയും ഒരുക്കി മാതൃകയായി.
July 14
12:40 2020

കോക്കാട് വാർഡിൽ വൈദ്യുതിയും, ടീവിയും ഒരുക്കി മാതൃകയായി. കോക്കാട് യു പി എസിലെ വിദ്യാർഥിനികളായവർക്കാണ് ഈ സൗകര്യം ഒരുക്കിയത്. കട്ടകെട്ടിയ വീടിനും മേൽക്കൂര വെറും ടാർപാലിനാണ് അവർക്ക് ഉള്ളത്. ഒരാഴ്ച മുൻപാണ് അയൽവാസിയായ ഉഷയും, സിപിഎം ലോക്കൽ കമ്മിറ്റി അംഗമായ രാജു ചേട്ടനും ലോക്കൽ കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി ജയചന്ദ്രൻ വഴി ആവശ്യം ശ്രദ്ധയിൽ പെടുത്തിയത്. പഞ്ചായത്ത്‌മെമ്പറോട് പലതവണ പറഞ്ഞിട്ടും പാവങ്ങളായതുകൊണ്ടു പരിഗണിച്ചില്ലെന്ന്‌ പറഞ്ഞപ്പോൾ സഹായിക്കണം ഇന്ന്‌ തോന്നി. പിന്നീട് ഡി വൈ എഫ് ഐ മേഖല സെക്രട്ടറി അമൽ ബാബുവിനെ ചുമതലപ്പെടുത്തി പഞ്ചായത്തിലും കെ എസ് ഇ ബി യിലും ഇടപെട്ടു സിപിഎം കോക്കാട് പ്രദേശിക നേതൃത്വം പണമടച്ചു കഴിഞ്ഞ ദിവസം കണക്ഷൻ കിട്ടി. പഞ്ചായത്തിൽ നിന്നും ഒരു വീടെന്ന സ്വപ്നം ഇനിയും ബാക്കിയാണ്. കോക്കാട് ഗ്രന്ഥശാല സെക്രട്ടറി സുന്ദരൻസാർ ടീവി കൈമാറുക കൂടി ചെയ്തപ്പോൾ തല്ക്കാലം ആ കുടുംബത്തിന് ഒരു ആശ്വാസം ആയി.

ഡി വൈഎഫ് ഐ മേഖല പ്രസിഡന്റ്‌ മനിൽ, അജേഷ്, അരുൺ, സുനിൽ, ഓമനഅമ്മ, ഉഷ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment