Asian Metro News

ഗിരീശൻ 24/7 ചലച്ചിത്രത്തിന്റെ പൂജയും ഒരു ഗാനത്തിന് ചിത്രീകരണവും നടന്നു

 Breaking News
 • കൊല്ലം താന്നിയിൽ വാഹനപകടം: മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. കൊല്ലം: താന്നിയിൽ വാഹനപകടം. മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. പരവൂർ സ്വദേശികളായ അൽ അമീൻ, മാഹിൻ, സുധീർ എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. പുലർച്ചെ മൂന്ന് മണിയോടെ താന്നി ബീച്ചിന് സമീപമാണ് അപകടമുണ്ടായത്. മത്സ്യബന്ധനം കഴിഞ്ഞ് തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നതിനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായതെന്നാണ് പൊലീസ് നിഗമനം. ഇവര്‍ സഞ്ചരിച്ച ബൈക്ക് കടല്‍ഭിത്തിയില്‍...
 • സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച
  പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്
  തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച (20-8-2022) പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. ശക്തമായ മഴയെത്തുടര്‍ന്ന് സ്‌കൂളുകള്‍ക്കു പല ദിവസങ്ങളിലും അവധി നല്‍കിയ സാഹചര്യത്തില്‍ പാഠഭാഗങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ചുതീര്‍ക്കാനാണ് ശനിയാഴ്ച ക്ലാസ് നടത്തുന്നത്. ഓഗസ്റ്റ് 24-ാം തീയതി ആരംഭിക്കുന്ന പരീക്ഷയ്ക്കു ശേഷം സെപ്റ്റംബര്‍...
 • കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് വികസനത്തിന് 12.56 കോടി: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് കോഴിക്കോട് സർക്കാർ മെഡിക്കൽ കോളേജിന്റെ വിവിധ വികസന പ്രവർത്തനനങ്ങൾക്കായി 12.56 കോടി രൂപയുടെ ഭരണാനുമതി നൽകിയതായി ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അത്യാധുനിക ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുന്നതിന് 9.65 കോടി രൂപയും നവീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി 2.91 കോടി രൂപയുമാണ് അനുവദിച്ചത്. മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ...
 • ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് ഉജ്ജ്വല തുടക്കം എഴുപത്തൊന്നാമത് ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് തിരുവനന്തപുരം പിരപ്പന്‍കോട് ഡോ. ബി ആര്‍ അംബേദ്കര്‍ അന്താരാഷ്ട്ര അക്വാട്ടിക് കോംപ്ലക്‌സില്‍  തുടക്കമായി.  26 ടീകളിലായി മുന്നൂറിലേറെ പുരുഷ, വനിതാ താരങ്ങള്‍ മാറ്റുരയ്ക്കുന്ന അഞ്ചു ദിവസത്തെ ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് 11...
 • പത്മശ്രീയെക്കാളും സന്തോഷം നൽകുന്ന പുരസ്‌കാരം: ജയറാം പത്മശ്രീ ലഭിച്ച നിമിഷത്തിനുമപ്പുറമുള്ള സന്തോഷവും അഭിമാനവും തോന്നുകയാണെന്ന് സംസ്ഥാന കർഷക അവാർഡ് സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ട് നടൻ ജയറാം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. അഭിനയത്തോടൊപ്പം കൃഷി എന്നത് തീർത്തും സ്വകാര്യമായ പരിശ്രമമായിരുന്നു. ചെന്നൈയിൽ താമസിക്കുമ്പോൾ 25 വർഷത്തിനു മുൻപ് തന്നെ നൂറുമേനി വിളവ് നേടാൻ കഴിഞ്ഞു. പെരുമ്പാവൂരിലെ...

ഗിരീശൻ 24/7 ചലച്ചിത്രത്തിന്റെ പൂജയും ഒരു ഗാനത്തിന് ചിത്രീകരണവും നടന്നു

ഗിരീശൻ 24/7 ചലച്ചിത്രത്തിന്റെ പൂജയും ഒരു ഗാനത്തിന് ചിത്രീകരണവും നടന്നു
July 07
08:55 2020

പാലക്കാട് : സരോജിനി ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ശിവസഞ്ജുവിന്റെ നിർമാണത്തിൽ,സുൽഫി പട്ടാമ്പി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന”ഗിരീശൻ 24×7 ” എന്ന മലയാളം സിനിമയുടെ പൂജയും, ഒരു പ്രണയഗാനത്തിന്റെ ചിത്രീകരണവും പാലക്കാട് നടന്നു. പ്രകൃതി രമണീയമായ ഗ്രാമീണ മേഖലയിലാണ് ഷൂട്ടിങ് നടന്നത്.


ഷൂട്ടിങ്ങിന്റെ സ്വിച്ച് ഓൺ കർമ്മം പാലക്കാട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പർ അഡ്വക്കേറ്റ് മുരുകദാസ് നിർവഹിച്ചു. പട്ടഞ്ചേരി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് അംഗം കുമാരി, JDS ചിറ്റൂർ മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി വിനോദ് ബാബു, പെരുമാട്ടി പതിനഞ്ചാം വാർഡ് അംഗം ഷാജി ചെമ്പട്ട, സെൽവകുമാർ പട്ടഞ്ചേരി എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ താരങ്ങൾക്കു പുറമെ, ഒട്ടനവധി പുതുമുഖങ്ങൾക്കും “ഗിരീശൻ 24×7” അവസരം നൽകുന്നു.കുടുംബ പ്രേക്ഷകരെ രസിപ്പിക്കാനുള്ള ചേരുവകൾ ചേർത്ത് നാട്ടിൻ പുറത്തെ സംഭവ വികാസങ്ങളുമായി ഗിരീശൻ എന്ന യുവാവിന്റെ ജീവിത പ്രശ്‍നങ്ങളും, അതിനു വേണ്ടി നടത്തുന്ന പരിശ്രമങ്ങളും.

പ്രണയവും നർമത്തിൽ ചാലിച്ചാണ് ഈ ചലച്ചിത്രം അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നത്. കഥ, തിരക്കഥ സുഭാഷും ജീസസും ചേർന്ന് നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നു. ക്യാമറ ചലിപ്പിക്കുന്നത് ജെസ്സിൻ ജെസ്സൽ. സംഗീതം സജീർ കൊപ്പം. നായികയുടെയും നായകന്റെയും ബാല്യകാലം അവതരിപ്പിച്ചത് ഗ്രീഷിത് സി, മാളവിക ആനന്ദ്.
ലോക് ഡൗൺ നിയന്ത്രണങ്ങൾ നീങ്ങുന്ന മുറയ്ക്ക് ഷൂട്ടിങ് പുനരാരംഭിക്കുമന്ന് സംവിധായകൻ പറഞ്ഞു.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment