Asian Metro News

ഒ വി വിജയൻ പ്രതിമ അപ്രത്യക്ഷമായിട്ട് ഒരു വർഷം;നടപടി ഇല്ലാത്തതിൽ പ്രതിഷേധം

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

ഒ വി വിജയൻ പ്രതിമ അപ്രത്യക്ഷമായിട്ട് ഒരു വർഷം;നടപടി ഇല്ലാത്തതിൽ പ്രതിഷേധം

ഒ വി വിജയൻ പ്രതിമ അപ്രത്യക്ഷമായിട്ട് ഒരു വർഷം;നടപടി ഇല്ലാത്തതിൽ പ്രതിഷേധം
June 26
13:37 2020

പാലക്കാട് : നഗരത്തിലെ ഒവി വിജയൻ പ്രതിമ എടുത്തു മാറ്റിയ സംഭവത്തിൽ നിയമ നടപടികളിൽ നിന്ന് നഗരസഭ പിന്നോക്കം പോയത് സിപിഎം- ബിജെപി ധാരണയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണെന്ന് സംസ്കാര സാഹിതി ജില്ല ചെയർമാൻ ബോബൻ മാട്ടുമന്ത. നഗരസഭ ഓഫീസിന് തൊട്ടടുത്ത് എസ്ബിഐ. ജംഗ്‌ഷനിലെ ഒവി വിജയൻ പ്രതിമ അപ്രത്യക്ഷമായി ഇന്ന് ഒരു വർഷം പൂർത്തിയായിട്ടും കേസ് ഫയൽ ചെയ്യാനോ കേസിൽ കക്ഷി ചേരാനോ തയ്യാറാവാത്ത നഗരസഭ നിലപാടിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് സംസ്കാര സാഹിതി ജില്ല കമ്മറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ എസ്ബിഐ ജംഗ്ഷനിൽ നടത്തിയ പ്രതിഷേധ കൂട്ടായ്മ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.


നിയമ നടപടികൾ ആരംഭിക്കാതെ പാലക്കാട് നഗരസഭ നടത്തുന്ന ഒളിച്ചുകളി വിജയനോടുള്ള അനാദരവാണ്. നിയമ നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് തുടക്കത്തിൽ നഗരസഭ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നുവെങ്കിലും പിന്നീട് മലക്കം മറിഞ്ഞു. നഗരസഭയുടെ രേഖാമൂലമുള്ള അനുമതിയോടെ സ്ഥാപിച്ച പ്രതിമ കണ്ടെത്തി പുനസ്ഥാപിക്കാനുള്ള ബാധ്യത നഗരസഭയ്ക്കുണ്ട്. നിലവിൽ പ്രതിമ നഷ്ടമായത് സംബന്ധിച്ച് ബോബൻ മാട്ടുമന്ത നല്കിയ കേസ് കോടതിയുടെ പരിഗണനയിലാണ്. ഗിരീഷ് നൊച്ചുള്ളി, ഹരിദാസ് മച്ചിങ്ങൽ, പിവി സഹദേവൻ, അഡ്വ. രമേഷ് കണ്ണന്നൂർ, റഫീഖ് കാറൽമണ്ണ, വികെ കുട്ടൻ, കലാധരൻ ഉപ്പുംപാടം, ഉമ്മർ ഫാറൂഖ്, ദീപക് കിണാശ്ശേരി, മുഹമ്മദലി പിരായിരി എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment