Asian Metro News

മെസ്സിയുടെ പിറന്നാളിനോടനുബന്ധിച്ച് നിർധന വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ടി വി നൽകി റൊണാൾഡോ ഫാൻസ്

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

മെസ്സിയുടെ പിറന്നാളിനോടനുബന്ധിച്ച് നിർധന വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ടി വി നൽകി റൊണാൾഡോ ഫാൻസ്

മെസ്സിയുടെ പിറന്നാളിനോടനുബന്ധിച്ച് നിർധന വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ടി വി നൽകി റൊണാൾഡോ ഫാൻസ്
June 25
10:46 2020

തൃത്താല കിഴക്കേകോടനാട് കളത്തിൽപ്പടിയിലാണ് ഫാൻഫൈറ്റിനപ്പുറത്തെ സ്നേഹ നിമിഷങ്ങൾ അരങ്ങേറിയത്

തൃത്താല : മെസ്സിയുടെ പിറന്നാളിനോടനുബന്ധിച്ച് തൃത്താല പഞ്ചായത്തിലെ പതിമൂന്നാം വാർഡിലെ കിഴക്കേകോടനാട് കളത്തിൽപ്പടിയിലെ നിർധന വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ടി വി നൽകി റൊണാൾഡോ ഫാൻസ്‌ പാലക്കാട്‌ ജില്ലാ കമ്മിറ്റി.പ്രത്യേക അസുഖമുള്ള വിദ്യാർത്ഥി ബി ആർ സി യിൽ സ്പെഷ്യൽ ട്രൈനിങ്ങിലൂടെയായിരുന്നു പഠനം.ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിച്ചതോടെ സൗകര്യങ്ങളില്ലാത്തതിനാൽ ബുദ്ധിമുട്ടിയിരുന്ന ഈ വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ആശ്വാസമായി അർജന്റീന ഫുട്ബാൾ താരം ലയണൽ മെസ്സിയുടെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ ക്രിസ്ത്യാനോ റൊണാൾഡോ ഫാൻസ്‌ പാലക്കാട്‌ ജില്ലാ കമ്മിറ്റി കുടുംബത്തിന് ടി വി സൗകര്യമൊരുക്കി.

തൃത്താല ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് ക്ഷേമ കാര്യ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ജിനി ശശികുമാർ,ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ അൽ അമീൻ എം എം.റൊണാൾഡോ ഫാൻസ്‌ അസോസിയേഷൻ അംഗങ്ങളായ അനസ്,ഹാരിസ്,റാഫി,സഫ്വാൻ,നൗഫൽ,റമീസ് തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു

വീഡിയോ 👇👇👇

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment