Asian Metro News

മഴ കനത്തതോടെ വാഹനാപകടങ്ങൾ പതിവായി

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

മഴ കനത്തതോടെ വാഹനാപകടങ്ങൾ പതിവായി

മഴ കനത്തതോടെ വാഹനാപകടങ്ങൾ പതിവായി
June 23
12:10 2020

കാലവർഷം കനത്തതോടെ നിരത്തുകളിൽ വാഹനാപകടം പതിവ് കാഴ്ചയായി. കഴിഞ്ഞ ദിവസം പാലക്കാട് ജില്ലയിൽ നടന്ന വ്യത്യസ്ഥ സംഭവങ്ങളിൽ ഏതാനും പേർക്ക് പരിക്കേറ്റു. കപ്പൂർ പഞ്ചായത്തിലെ അരിക്കാട് ഇരുപതടി താഴ്ചയിലേക്ക് കാർ
വീണു. അപകടത്തിൽ രണ്ടു പേർക്ക് പരിക്ക് പറ്റി. വന്‍ ദുരന്തമാണ് ഒഴിവായത്. പറക്കുളം അരിക്കാട് റോഡില്‍ വെളറചോലക്കു സമീപം ഇരുപത് അടിയോളം താഴ്ചയിലുളള വീടിന്റെ മുറ്റത്തേക്കാണ് കാര്‍ വീണത്.
മഴ കാരണം എല്ലാവരും വീട്ടിനുളളിലായതിനാല്‍ വൻ അപകടം ഒഴിവായി. കാര്‍ വീണതിന്റെ ഏതാനും അടി അകലെ ആഴമുളള കിണറുമുണ്ടായിരുന്നു. കാറിലുണ്ടായിരുന്ന അരിക്കാട് സ്വദേശി വേളാത്ത് അനൂപ് (28), സുഹൃത്ത് കൂടല്ലൂർ സ്വദേശി വിപിന്‍ദാസ് (27) എന്നിവരെ നിസാര പരുക്കുകളോടെ എടപ്പാളിലെ സ്വകാര്യ ആസ്പത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.

പട്ടാമ്പി – പുലാമന്തോൾ സംസ്ഥാന പാതയിൽ ആമയൂർ പുതിയ റോഡിൽ മീൻ കയറ്റിവന്ന ലോറിയാണ് മറിഞ്ഞത്. വാഹന ഗതാഗതം കുറവായതിനാൽ വൻ വിപത്ത് വഴിമാറി. റോഡിൻ്റെ വളവ് മൂലം ഇവിടെ അപകടം പതിവാണ്. തുടർച്ചയായി ഈ ഭാഗത്ത്‌ അപകടങ്ങൾ ആവർത്തിക്കുകയാണ്. പാലക്കാട്‌ കോട്ടായിയിൽ നിയന്ത്രണം വിട്ട കാർ വൈദ്യുതി തൂൺ ഇടിച്ചു തകർത്തു. പുതൂർ റോഡിലെ വളവിലാണ് അപകടം. വാഹനങ്ങളുടെ അമിതവേഗതയാണ് വിവിധ അപകടങ്ങൾക്ക് കാരണമെന്ന് ആക്ഷേപമുണ്ട്.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment