Asian Metro News

സമ്പൂർണ ഓൺലൈൻ പഠന സൗകര്യമൊരുക്കി വെള്ളിനേഴി പഞ്ചായത്ത്‌

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

സമ്പൂർണ ഓൺലൈൻ പഠന സൗകര്യമൊരുക്കി വെള്ളിനേഴി പഞ്ചായത്ത്‌

സമ്പൂർണ ഓൺലൈൻ പഠന സൗകര്യമൊരുക്കി വെള്ളിനേഴി പഞ്ചായത്ത്‌
June 11
14:29 2020

പാലക്കാട് : വെള്ളിനേഴി പഞ്ചായത്തിൽ സ്വന്തമായി ഓൺലൈൻ പഠന സൗകര്യമില്ലാത്ത മുഴുവൻ കുട്ടികൾക്കും പൊതു സ്ഥാപനങ്ങളിൽ ജനകീയ പങ്കാളിത്തത്തോടെ സൗകര്യമൊരുക്കി.അയ്യങ്കാളി പഠന കേന്ദ്രം, വടക്കൻ വെള്ളിനേഴി തുടർ വിദ്യാകേന്ദ്രം, മായംകുളം അംഗൻവാടി, തിരുവാഴിയോട് മലപ്പുറം കൃഷ്ണൻകുട്ടി സ്മാരക വായനശാല, അങ്ങാടിക്കുളം അംഗൻവാടി, അടക്കാ പുത്തൂർ അംഗൻവാടി, കുളക്കാട് യുവചേതന ആർട്സ് ആൻഡ് സ്പോർട്സ് ക്ലബ്ബ്, അടക്കാ പുത്തൂർ പി.ടി.ബി.സ്മാരക വായനശാല, വെള്ളിനേഴി ചുണ്ടക്കുന്ന് അംഗൻവാടി എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് സൗകര്യമൊരുക്കിയിട്ടുള്ളത്.

ബഹു: ഷൊറണൂർ എം.എൽ.എ.ശ്രീ.പി.കെ.ശശി, എസ്.എഫ്.ഐ. പാലക്കാട് ജില്ലാ കമ്മിറ്റി, എസ്.എഫ്.ഐ. ശ്രീകൃഷ്ണപുരം ഏരിയ കമ്മറ്റി, ചെർപ്പുളശ്ശേരി സർവ്വീസ് ബാങ്ക്, ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ.തിരുവാഴിയോട് മേഖലാ കമ്മിറ്റി, പ്രകാശൻ വടക്കൻ വെള്ളിനേഴി ,ശബരിചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റ് പ്രതിനിധി പി.ശ്രീകുമാർ , ജനാധിപത്യ മഹിളാ അസ്സോസിയേഷൻ വെള്ളിനേഴി വില്ലേജ് കമ്മിറ്റി മുതലായവർ ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകൾ നൽകി.

സമ്പൂർണ ഓൺലൈൻ പഠന പ്രഖ്യാപനം ഷൊറണൂർ എം.എൽ.എ.പി.കെ.ശശി നിർവ്വഹിച്ചു.കണ്ട രാമത്ത് അംഗൻവാടി, അങ്ങാടിക്കുളം അംഗൻവാടി എന്നീ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ എം.എൽ.എ.ടെലിവിഷൻ സെറ്റ് നൽകി ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു. ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കെ.ശ്രീധരൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പി.എൻ.നന്ദിനി, പി.കെ.ശശിധരൻ, എം.സി. രുഗ്മിണി, കെ.രാമൻകുട്ടി മാസ്റ്റർ, ജില്ലാ സ്പോർട്സ് കൗൺസിൽ പ്രസിഡണ്ട് കെ.പ്രേംകുമാർ, കെ.വി.കുമാരൻ, രമാദേവി, കെ.ടി.ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണൻ, പി.എൻ.കോമളം, എസ്.എഫ്.ഐ.കേന്ദ്ര കമ്മറ്റി അംഗം ഐശ്വര്യ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment