Asian Metro News

ഭക്തർക്കു നാളെ മുതൽ ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്രത്തിൽ ദർശനത്തിനെത്താം

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

ഭക്തർക്കു നാളെ മുതൽ ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്രത്തിൽ ദർശനത്തിനെത്താം

ഭക്തർക്കു നാളെ മുതൽ ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്രത്തിൽ ദർശനത്തിനെത്താം
June 08
09:04 2020

ഗു​രു​വാ​യൂ​ര്‍ : ഭ​ക്ത​ര്‍​ക്കു നാളെ മു​ത​ല്‍ ഗുരുവായൂര്‍ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ല്‍ ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നെ​ത്താം. ഇ​തി​നു​ള്ള ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ ബു​ക്കിം​ഗ് ആ​രം​ഭി​ച്ചു. 80 ദിവസത്തിന് ശേഷമാണ് ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഭക്തര്‍ക്ക് പ്രവേശനം അനുവദിക്കുന്നത്.

ഞായറാഴ്ച വൈ​കി​ട്ട് ഏ​ഴു വ​രെ 522 പേ​ര്‍ ബു​ക്കിം​ഗ് ന​ട​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.​ ഇ​തി​ല്‍ 171 പേ​ര്‍ ചൊവ്വാഴ്ച ദ​ര്‍​ശ​നം ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള​വ​രാ​ണ്. 600 പേ​രെ​യാ​ണ് ഒ​രു ദി​വ​സം ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​ന് അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ക.​ നാലമ്പലത്തി​ന​ക​ത്തേ​ക്കു ഭ​ക്ത​രെ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കി​ല്ല.

കി​ഴ​ക്കേ ഗോ​പു​രം വ​ഴി ചുറ്റമ്പലത്തിൽ ക​ട​ന്ന് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ പ്ര​വേ​ശ​ന ക​വാ​ടം വ​ഴി ഭ​ക്ത​ര്‍​ക്ക് ക​ണ്ണ​ന്‍റെ വാ​തി​ല്‍​മാ​ട​ത്തി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ നി​ന്ന് ദ​ര്‍​ശ​നം ന​ട​ത്താം. തു​ട​ര്‍​ന്ന് അ​യ്യ​പ്പ​ന്‍റെ ക്ഷേ​ത്രം വ​ഴി ക​ട​ന്ന് പ​ടി​ഞ്ഞാ​റെ ന​ട​വ​ഴി​യോ, ഭ​ഗ​വ​തി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന്‍റെ വാ​തി​ല്‍ വ​ഴി​യോ പു​റ​ത്തു ക​ട​ക്കാം.

ദേ​വ​സ്വ​ത്തി​ന്‍റെ മെ​യി​ല്‍ വ​ഴി ല​ഭി​ക്കു​ന്ന ക്യു ​ആ​ര്‍ കോ​ഡും ദ​ര്‍​ശ​ന ടോ​ക്ക​ന്‍റെ പ്രി​ന്‍റ​റും തി​രി​ച്ച​റി​യ​ല്‍ കാ​ര്‍​ഡു​മാ​യി അ​നു​വ​ദി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട സ​മ​യ​ത്തി​നു 20 മി​നി​റ്റ് മു​ന്‍​പ് ക്യു ​കോം​പ്ല​ക്സി​ല്‍ എ​ത്ത​ണം. രാ​വി​ലെ 9.30 മു​ത​ല്‍ 1.30 വ​രെ​യാ​ണ് ദ​ര്‍​ശ​നം.​

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment