Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ സി റ്റി സ്കാൻ യൂണിറ്റ് ആരോഗ്യമന്ത്രി കെ കെ ഷൈലജ ടീച്ചർ ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്യും

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ സി റ്റി സ്കാൻ യൂണിറ്റ് ആരോഗ്യമന്ത്രി കെ കെ ഷൈലജ ടീച്ചർ ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്യും

കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ സി റ്റി സ്കാൻ യൂണിറ്റ് ആരോഗ്യമന്ത്രി കെ കെ ഷൈലജ ടീച്ചർ ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്യും
June 06
09:20 2020

കൊട്ടാരക്കര : താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിലെ സി റ്റി സ്കാൻ യൂണിറ്റ് ബഹുമാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യമന്ത്രി കെ കെ ഷൈലജ ടീച്ചർ ചൊവ്വാഴ്ച [09/06/2020] രാവിലെ 10 മണിക്ക് വീഡിയോ കോൺഫെറൻസ് വഴി ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്യുന്നു. ബഹുമാനപെട്ട ആയിഷ പോറ്റി എം.എൽ.എ. അധ്യക്ഷത വഹിക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ വിശിഷ്ട അതിഥിയായി ബഹുമാനപ്പെട്ട ശ്രി കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പി. എത്തുന്നു. ഈ ചടങ്ങിൽ കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭാ ചെയർപേഴ്സൺ ശ്രീമതി ബി . ശ്യാമളയമ്മ , വൈസ് ചെയർമാൻ ശ്രീ.രാമകൃഷ്ണ പിള്ള , ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ ശ്രീമതി ഷംല.എസ് , വാർഡ് കൗൺസിലർ ശ്രീമതി കാർത്തിക.വി.നാഥ്‌ സൂപ്രണ്ട് ഡോ.കെ.ആർ.സുനിൽകുമാർ മുതലായവർ പങ്കെടുക്കും . എന്ന് വാർത്ത സമ്മേളനത്തിൽ ബഹുമാനപ്പെട്ട ആയിഷ പോറ്റി എം.എൽ.എ അറിയിച്ചു.

1.98 കോടി രൂപ വിലവരുന്ന Philips – ന്റെ 16 Slice CT Machine ആയതിനാൽ കുറഞ്ഞ റേഡിയേഷനിൽ , കുറഞ്ഞ സമയപരിധിയിൽ CT എടുക്കുവാൻ സാധിക്കും . എല്ലാവിധ Advanced CT പരിശോധനകളും ഈ മെഷീനിൽ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

Contrast Study , Angiogram , Urogram , Hepatic Protocol മുതലായവ ഈ മെഷീനിൽ ചെയ്യാവുന്നതാണ് . Telemedicine സമ്പ്രദായവുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുള്ളതിനാൽ 24 മണിക്കൂറും വിദഗ്ദ്ധ ഡോക്ടർമാരുടെ സേവനം ലഭ്യവുമാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment