Asian Metro News

ഓൺലൈൻ ക്ലാസ്:പി.വി. അൻവർ എം.എൽ.എ നൂറ് ടി.വികൾ വിതരണം ചെയ്തു

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

ഓൺലൈൻ ക്ലാസ്:പി.വി. അൻവർ എം.എൽ.എ നൂറ് ടി.വികൾ വിതരണം ചെയ്തു

ഓൺലൈൻ ക്ലാസ്:പി.വി. അൻവർ എം.എൽ.എ നൂറ് ടി.വികൾ വിതരണം ചെയ്തു
June 05
08:31 2020

നി​ല​മ്പൂ​ർ : സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന ഓ​ണ്‍ലൈ​ന്‍ വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ പ​ദ്ധ​തി​യി​ലേ​ക്ക് പി.​വി. അ​ന്‍വ​ർ എം.​എ​ല്‍.​എ​യു​ടെ കൈ​ത്താ​ങ്ങ്. ഓ​ണ്‍ലൈ​ന്‍ ക്ലാ​സു​ക​ൾ​ക്കാ​യി പൊ​തു​വി​ദ്യാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ക്കും വി​ദ‍്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്കും എം.​എ​ല്‍.​എ​യു​ടെ വ​ക 100 ടെ​ലി​വി​ഷ​നു​ക​ളാ​ണ് ന​ൽ​കു​ന്ന​ത്.

നി​ല​മ്പൂ​ർ ഒ.​സി.​കെ ഓ​ഡി​റ്റോ​റി​യ​ത്തി​ൽ ന​ട​ന്ന കൈ​മാ​റ്റ ച​ട​ങ്ങി​ൽ വി​ദ‍്യാ​ഭ‍്യാ​സ ഡെ​പ‍്യൂ​ട്ടി ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ കെ.​എ​സ്. കു​സു​മം എം.​എ​ൽ.​എ​യി​ൽ​നി​ന്ന് ടി.​വി ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി. പൊ​തു​വി​ദ‍്യാ​ഭ‍്യാ​സ യ​ജ്ഞം ജി​ല്ല കോ-​ഓ​ഡി​നേ​റ്റ​ർ എം. ​മ​ണി, വ​ണ്ടൂ​ർ വി​ദ‍്യാ​ഭ‍്യാ​സ ജി​ല്ല ഓ​ഫി​സ​ർ ഇ​ൻ​ചാ​ർ​ജി​ലു​ള്ള എ​സ്. രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ, നി​ല​മ്പൂ​ർ എ.​ഇ.​ഒ കെ. ​മോ​ഹ​ൻ​ദാ​സ്, ബ്ലോ​ക്ക് പ്രോ​ജ​ക്ട് കോ​-ഓ​ഡി​നേ​റ്റ​ർ മ​നോ​ജ്കു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

ത​​െൻറ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ളാ​യ പി.​വി. ഷൗ​ക്ക​ത്ത​ലി, മ​റി​യു​മ്മ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ പേ​രി​ലു​ള്ള ട്രുസ്ടിന്റെ ഫ​ണ്ട് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണ് 100 ടെ​ലി​വി​ഷ​നു​ക​ള്‍ വാ​ങ്ങി ന​ൽ​കു​ന്ന​തെ​ന്ന് എം.​എ​ൽ.​എ പ​റ​ഞ്ഞു. കൂ​ടു​ത​ല്‍ പേ​രു​ടെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ 1000 ടെ​ലി​വി​ഷ​നു​ക​ള്‍ ന​ല്‍കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​റി​യി​ച്ചു. ഡി.​വൈ.​എ​ഫ്.​ഐ​യു​ടെ ടി.​വി ച​ല​ഞ്ച് കാ​മ്പ​യി​നു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ചാ​ണ് ടി.​വി ന​ല്‍കു​ന്ന​ത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment