Asian Metro News

മദ്യവിൽപ്പനയ്ക്കുള്ള ബെവ്ക്യൂ ആപ്പ് പിൻവലിക്കില്ല. ആപ്പിലെ സാങ്കേതിക പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കും

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

മദ്യവിൽപ്പനയ്ക്കുള്ള ബെവ്ക്യൂ ആപ്പ് പിൻവലിക്കില്ല. ആപ്പിലെ സാങ്കേതിക പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കും

മദ്യവിൽപ്പനയ്ക്കുള്ള ബെവ്ക്യൂ ആപ്പ് പിൻവലിക്കില്ല. ആപ്പിലെ സാങ്കേതിക പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കും
May 29
09:59 2020

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം : മ​ദ്യ​വി​ല്‍​പ്പ​ന​യ്ക്കു​ള്ള ബെ​വ്ക്യൂ ആ​പ്പ് പി​ന്‍​വ​ലി​ക്കി​ല്ല. ആ​പ്പി​ലെ സാ​ങ്കേ​തി​ക പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ഹ​രി​ക്കും. എ​ക്സൈ​സ് മ​ന്ത്രി ടി.​പി. രാ​മ​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ വി​ള​ച്ച യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. ബാ​ര്‍ ഉ​ട​മ​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ആ​പ്പ് പി​ന്‍​വ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചിരുന്നു.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ മ​ദ്യ​ശാ​ല​ക​ള്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച തു​റ​ന്നെ​ങ്കി​ലും ആ​പ്പി​ലെ പാ​ക​പ്പി​ഴ​ക​ള്‍ മ​ദ്യം വാ​ങ്ങാ​നെ​ത്തി​യ​വ​രെ വ​ല​ച്ചി​രു​ന്നു. ഒ​ടി​പി ല​ഭി​ക്കാ​ത്ത​താ​ണ് ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ ബു​ക്കിം​ഗി​നു പ്ര​ധാ​ന ത​ട​സ​മാ​യി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത​വ​ര്‍​ക്ക് ഒ​ടി​പി ല​ഭി​ക്കാ​ന്‍ മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ളാ​ണു കാ​ത്തി​രി​ക്കേ​ണ്ടി​വ​ന്ന​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം അ​ര്‍​ധ​രാ​ത്രി​യോ​ടെ​യാ​ണ് ആ​പ്, ഗൂ​ഗി​ള്‍ പ്ലേ​സ്റ്റോ​റി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. ബു​ക്ക് ചെ​യ്യാ​ന്‍ നോ​ക്കി​യ പ​ല​ര്‍​ക്കും ഒ​ടി​പി കി​ട്ടു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും, ഒ​ടി​പി ര​ണ്ടാ​മ​ത് അ​യ​യ്ക്കാ​ന്‍ നോ​ക്കു​ന്പോ​ള്‍ വീ​ണ്ടും അ​യ​യ്ക്കു​ക​യെ​ന്ന ഓ​പ്ഷ​ന്‍ വ​ര്‍​ക്കാ​കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും പ​രാ​തി​യു​ണ്ടാ​യി. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഒ​ടി​പി സേ​വ​ന​ദാ​താ​ക്ക​ളെ തേ​ടു​ക​യാ​ണ് ബെ​വ്ക്യു.

ആ​പ് ഡൗ​ണ്‍​ലോ​ഡ് ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ലും പാ​സ്‌​വേ​ഡ് ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​ലും സാ​ങ്കേ​തി​ക പി​ഴ​വു​ക​ള്‍ വ​ന്ന​തോ​ടെ ഇ​ന്ന​ത്തെ ബു​ക്കിം​ഗി​ന്‍റെ കാ​ര്യ​വും അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment