Asian Metro News

വയനാട്ടില്‍ ഇന്ന് ഒരാള്‍ക്കുകൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. മൂന്ന് പേര്‍ രോഗമുക്തരായി

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

വയനാട്ടില്‍ ഇന്ന് ഒരാള്‍ക്കുകൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. മൂന്ന് പേര്‍ രോഗമുക്തരായി

വയനാട്ടില്‍ ഇന്ന് ഒരാള്‍ക്കുകൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. മൂന്ന് പേര്‍ രോഗമുക്തരായി
May 23
17:33 2020

മാനന്തവാടി : വയനാട്ടില്‍ ഇന്ന് ഒരാള്‍ക്കുകൂടി കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ചപ്പോള്‍ മൂന്ന് പേര്‍ രോഗമുക്തരായി. മെയ് 15ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച ചീരാല്‍ സ്വദേശിയായ യുവാവ്, ചെറൂര്‍ സ്വദേശിയായ ഏഴുമാസം പ്രായമുള്ള കുഞ്ഞ്, പനവല്ലി സ്വദേശിയായ യുവാവ് എന്നിവരാണ് രോഗവിമുക്തരായത്. ചെന്നൈ കോയമ്പേട് മാര്‍ക്കറ്റില്‍ നിന്നും വന്ന പുല്‍പ്പള്ളി സ്വദേശിയായ യുവാവിനാണ് ഇന്ന് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ബുധനാഴ്ച പുലര്‍ച്ചെ ടാക്‌സി കാറില്‍ പുല്‍പ്പള്ളിയിലെത്തിയ ഇദ്ദേഹം ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകരുമായി മുമ്പ് ധാരണയാക്കിയ പ്രകാരം മറ്റാരുമായി സമ്പര്‍ക്കമില്ലാതെ ആംബുലന്‍സില്‍ ജില്ലാശുപത്രി കോവിഡ് കെയര്‍ സെന്ററിലെത്തുകയായിരുന്നു.

ആദ്യം രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച ചീരാല്‍ സ്വദേശിയായ യുവാവ് ജോലി ചെയ്ത അതേ മാര്‍ക്കറ്റിലാണ് പുല്‍പ്പള്ളി കളനാടിക്കൊല്ലി സ്വദേശിയായ ഈ യുവാവും ജോലി ചെയ്ത് വന്നിരുന്നത്. തുടര്‍ന്ന് പ്രകടമായ രോഗലക്ഷണങ്ങളോടെ യുവാവ് ടാക്‌സി കാര്‍ വിളിച്ച് വയനാട്ടിലേക്ക് വരികയായിരുന്നു. വരുന്നതിനോടൊപ്പം തന്നെ ആരോഗ്യ വകുപ്പ് അധികൃതരോട് കാര്യങ്ങള്‍ ധരിപ്പിച്ചിരുന്നു. ബുധനാഴ്ച പുലര്‍ച്ചെ പുല്‍പ്പള്ളി പ്രാഥമികാരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന് സമീപമെത്തിയ യുവാവ് ജില്ലാശുപത്രിയില്‍ നിന്നുമെത്തിയ ആംബുലന്‍സില്‍ കയറി കോവിഡ് സെന്ററിലെത്തി ചികിത്സ തേടി. യുവാവിനെ വയനാട്ടിലെത്തിച്ച ടാക്‌സി കാര്‍ െ്രെഡവര്‍ തിരിച്ച് ചെന്നൈയിലേക്ക് പോയി. കൃത്യമായി ആരോഗ്യ വകുപ്പിനെ വിവരങ്ങള്‍ ധരിപ്പിച്ചെത്തിയ യുവാവ് മറ്റാരുമായി സമ്പര്‍ക്കത്തിലായിട്ടില്ലെന്നാണ് സൂചന.

ഇതോടെ ജില്ലയില്‍ ഇതുവരെ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്ത 24 കേസുകളില്‍ മൂന്നെണ്ണം ചെന്നെ കോയമ്പേട് മാര്‍ക്കറ്റില്‍ നിന്നും വന്നവരുടേതായി.

ഒരു പോസിറ്റീവ് കേസ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്ത ഇന്ന് മൂന്ന് നെഗറ്റീവ് ഫലങ്ങള്‍ വന്നത് ജില്ലയ്ക്ക് ആശ്വാസമായി. മെയ് 15ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച മൂന്ന് പേര്‍ക്കാണ് ഇന്ന് രോഗം ഭേദമായത്. മെയ് 9 ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച കോയമ്പേട് നിന്നും വന്ന ചീരാല്‍ സ്വദേശിയായ യുവാവിന്റെ സമ്പര്‍ക്കം മൂലം രോഗബാധിനായ സഹോദരന്‍, ലോറി െ്രെഡവറുടെ മകളുടെ സമ്പര്‍ക്കത്തില്‍ നിന്നും രോഗബാധിതയായ ചെറൂര്‍ 54 സ്വദേശിയായ ഒരു വയസുകാരി, ലോറി െ്രെഡവറുടെ മരുമകന്റെ സമ്പര്‍ക്ക ഫലമായി രോഗബാധിതനായ പനവല്ലി സ്വദേശിയായ യുവാവ് എന്നിവരാണ് ഇന്ന് രോഗവിമുക്തരായത്.

വാര്‍ത്ത : നൂഷിബ.കെ.എം

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment