Asian Metro News

ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യ വില്‍പ്പനക്കായുള്ള ആപ്പ് തയ്യാറാക്കുന്നത് കടവന്ത്രയിലെ ഫെയര്‍ കോഡ് ടെക്നോളജീസ് എന്ന സ്റ്റാര്‍ട്ട് അപ് കമ്പനി

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യ വില്‍പ്പനക്കായുള്ള ആപ്പ് തയ്യാറാക്കുന്നത് കടവന്ത്രയിലെ ഫെയര്‍ കോഡ് ടെക്നോളജീസ് എന്ന സ്റ്റാര്‍ട്ട് അപ് കമ്പനി

ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യ വില്‍പ്പനക്കായുള്ള ആപ്പ് തയ്യാറാക്കുന്നത് കടവന്ത്രയിലെ ഫെയര്‍ കോഡ് ടെക്നോളജീസ് എന്ന സ്റ്റാര്‍ട്ട് അപ് കമ്പനി
May 19
11:01 2020

സംസ്ഥാനത്തെ 301 ബിവറേജസ് ഔട്ട് ലെറ്റുകളുടേയും 500 ലേറെ ബാറുകളുടേയും 225 ബിയര്‍ പാര്‍ലറുകളുടെയും വിശദാംശങ്ങള്‍ സജ്ജം; ഓരോ ഔട് ലെറ്റുകള്‍ക്കും രാവിലെ മുതല്‍ ടൈം സ്ലോട്ടുകള്‍ ഉണ്ടാകും; ഗൂഗിള്‍ ആപ്പ് സ്റ്റോറിന്റെ അനുമതി ലഭിച്ചാല്‍ പരീക്ഷണടിസ്ഥാനത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങും

കൊച്ചി :സംസഥാനത്തെ ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യവില്‍പ്പനക്കുള്ള ആപ്ലിക്കേഷന്‍ തയ്യാറാക്കുന്ന ജോലികള്‍ അവസാന ഘട്ടത്തിലേക്ക് കടക്കുന്നു. ആപ്പിന് ഗൂഗിള്‍ അപ് സ്റ്റോറിന്റെ അനുമതി ലഭിച്ചാല്‍ ഉടന്‍ പരീക്ഷണ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആപ്പിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങും. സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണിലും, സാധാരണ മൊബൈല്‍ ഫോണിലും രണ്ട് തരം സംവിധാനമാണ് ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യ വിതരണത്തിന് ഒരുക്കുന്നത്. കൊച്ചി കടവന്ത്രയിലെ ഫെയര്‍ കോഡ് ടെക്നോളജീസ് എന്ന സ്റ്റാര്‍ട്ട് അപ് കമ്ബനിയാണ് ആപ്പ് വികസിപ്പിച്ചത്. ഈ ആപ്പില്‍ സംസ്ഥാനത്തെ 301 ബിവറേജസ് ഔട്ട് ലെറ്റുകളുടേയും 500 ലേറെ ബാറുകളുടേയും 225 ബിയര്‍ പാര്‍ലറുകളുടെയും വിശദാംശങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണ്‍ ഉള്ളവര്‍ പ്ലേ സ്റ്റോര്‍ വഴി ആപ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യണം. തുടര്‍ന്ന് ആപ്പില്‍ നിന്ന് ആദ്യം ജില്ല തെരഞ്ഞെടുക്കണം. പിന്നീട് ഏത് സ്ഥലത്ത് നിന്നാണോ മദ്യം വാങ്ങാണ്ടത് ആ സ്ഥലത്തെ പിന്‍കോഡ് നല്‍കി കടകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കാം. നല്‍കുന്ന പിന്‍കോഡിന്റെ പരിധിയില്‍ ഔട് ലെറ്റുകള്‍ ഇല്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരു പിന്‍കോഡ് നല്‍കി വീണ്ടും ബുക്ക് ചെയ്യണം.

ഓരോ ഔട് ലെറ്റുകള്‍ക്കും രാവിലെ മുതല്‍ ടൈം സ്ലോട്ടുകള്‍ ഉണ്ടാകും. അതിനാല്‍ മദ്യം വാങ്ങാന്‍ താല്‍പ്പര്യമുള്ള സമയം ആപ്പില്‍ നിന്ന് തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍ ആ സമയത്ത് മദ്യം ലഭ്യമാകുന്ന ഔട് ലെറ്റുകള്‍, ബാറുകള്‍ എന്നിവയുടെ വിവരങ്ങള്‍ ലഭിക്കും. ഇതില്‍ നിന്ന് ഒരു ഔട് ലെറ്റ് തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍ ക്യു ആര്‍ കോഡ് അല്ലങ്കില്‍ ടോക്കണ്‍ നമ്പർ ലഭിക്കും. എന്നാല്‍ അനുവദിച്ച സമയത്ത് ഔട് ലെറ്റില്‍ എത്താനായില്ലെങ്കില്‍ വീണ്ടും ബുക്ക് ചെയ്യേണ്ടിവരും.

ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴി മദ്യം ബുക്ക് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുക 21 വയസ്സിന് മുകളില്‍ പ്രായമുള്ളവര്‍ക്ക് മാത്രമാണ്. അതേസമയം, സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണ്‍ ഇല്ലാത്തവര്‍ക്കായി ഒരു മൊബൈല്‍ നമ്പർ നല്‍കുന്നതാണ് പരിഗണനയിലുള്ളത്. മദ്യം വാങ്ങാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ പിന്‍കോഡ് അടക്കമുള്ള വിശദാംശങ്ങള്‍ ഈ നമ്ബറിലേക്ക് എസ്‌എംഎസ് അയച്ചാല്‍ മദ്യം ലഭിക്കാനുള്ള ടോക്കണ്‍ നമ്പർ എസ്‌എംഎസ് ആയി ലഭിക്കും. തലേ ദിവസം ബുക്ക് ചെയ്താല്‍ പിറ്റേ ദിവസം മദ്യം ലഭിക്കുന്ന രീതിയിലാണ് ആപ് ക്രമീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment