Asian Metro News

വയനാട്ടിൽ ഇന്ന് 5 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

വയനാട്ടിൽ ഇന്ന് 5 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

വയനാട്ടിൽ ഇന്ന് 5 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.
May 15
13:52 2020

വയനാട്ടിൽ ഇന്ന് 5 പേർക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. അതോടെ വയനാട്ടിൽ ചികിത്സയിൽ ഉളളവർ 19 പേർ ആയി. ഇതിൽ 18 പേർ വയനാട്ടുകാരും ഒരാൾ കണ്ണൂർ ജില്ലയിലെ പോലീസുകാരനും ആണ്. സമ്പർക്കത്തിലൂടെയാണ് ഇത്രയും അധികം ആളുകൾ രോഗികൾ ആയത്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ രോഗികളുടെ എണ്ണം ഇനിയും വർദ്ധിക്കാൻ ഇടയുണ്ട്.
         ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരിൽ ഒരാൾ കോയമ്പേട് ഡ്രൈവറുടെ സെക്കന്ററി കോൺടാക്ടിൽ പെട്ട 35 വയസ്സുള്ള യുവാവും’, തിരുനെല്ലിയിൽ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച വ്യക്തിയുടെ പ്രൈമറി കോൺടാക്ടിൽ ഉള്ള ഒരു വയസ്സുള്ള കുട്ടിയും, തിരുനെല്ലി രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച ആളുടെ സുഹൃത്തും,  വിദേശത്തു നിന്ന് വന്ന ഗർഭിണി ആയ ചീരാൽ കൊഴുവന സ്വദേശി ആയ 25 വയസ്സുള്ള യുവതിയും, യുവതിയുടെ 29 വയസ്സുകാരനായ ഭർത്താവും ആണ്. ഇവർ മെയ് 7നാണ് വിദേശത്തു നിന്ന് വന്നത്. മെയ് 13 മുതൽ ജില്ലാ ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിൽ ആയിരുന്നു.
      വയനാട്ടിൽ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച ഭാഗങ്ങളിൽ കനത്ത നിയന്ത്രണം കൊണ്ടു വരും. ഇന്ന് വയനാട്ടിൽ മൂന്ന് ഹോട്ട്സ്പോട്ട് നിലവിൽ വന്നു. മാനന്തവാടി നഗരസഭ, എടവക പഞ്ചായത്ത്, തിരുനെല്ലി പഞ്ചായത്ത്, വെള്ളമുണ്ടയിലെ 8, 9, 10, 13, 17 എന്നീ വാർഡുകളും, നെന്മേനി പഞ്ചായത്തിലെ 9, 10, 11, 12 വാർഡുകളും, അമ്പലവയലിലെ മാങ്ങോട് കോളനിയും ഹോട്ട്സ്പോട്ട് ഏരിയയായി പ്രഖ്യാപിച്ചു.
        ഇന്നലെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച പോലീസുകാരുടെ കോൺടാക്ട് ലിസ്റ്റിൽ ഉള്ള വയനാട് ജില്ല SP ഇളങ്കോ അടക്കമുള്ള 24 പോലീസുകാരും സംശയം പറഞ്ഞ കുറച്ച് പോലീസുകാരും, പി ആർ ഡി ഓഫീസിലെ മുഴുവൻ സ്റ്റാഫുകളും ഇന്നലെ ഹോം കോറന്റൈനിൽ പ്രവേശിച്ചിരുന്നു. നിലവിൽ ഉള്ള സാഹചര്യത്തിൽ കോവിഡ് 19 ന്റെ നിയന്ത്രണത്തിന്റെ ഭാഗമായി നടത്തിയിരുന്ന പത്ര സമ്മേളനവും ഇനി ഒരു അറിയിപ്പ് ഉണ്ടാകുന്നതല്ല എന്നും കലക്ടർ അറിയിച്ചു.

വാർത്ത: നൂഷിബ.കെ.എം

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment