Asian Metro News

അഞ്ചലിൽ രാപ്പകൽ കഷ്ടപ്പെടുന്ന പോലീസിനെ കാരുണ്യ കൂട്ടായ്മ ആദരിച്ചു.

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

അഞ്ചലിൽ രാപ്പകൽ കഷ്ടപ്പെടുന്ന പോലീസിനെ കാരുണ്യ കൂട്ടായ്മ ആദരിച്ചു.

അഞ്ചലിൽ രാപ്പകൽ കഷ്ടപ്പെടുന്ന പോലീസിനെ കാരുണ്യ കൂട്ടായ്മ ആദരിച്ചു.
May 08
16:41 2020

അഞ്ചൽ: കോവിഡ് 19നെ പ്രതിരോധിയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ലോക്ക് ഡൗണിനോടനുബന്ധിച്ച് സംസ്ഥാന സർക്കാറിന്റെ കർശന നിയമനടപടികൾ നടപ്പാക്കാൻ അഞ്ചലിൽ രാപ്പകൽ കഷ്ടപ്പെടുന്ന അഞ്ചൽ പോലീസിനെ അഞ്ചൽ കാരുണ്യ കൂട്ടായ്മ ആദരിച്ചു.

കോവിഡിനെ നേരിടാൻ അഞ്ചൽ സി.ഐ സി.എൽ സുധീർ, എസ്.ഐ പുഷ്പ്പ കുമാർ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പോലീസ് സേന മഴയെത്തും, വെയിലത്തും രാപ്പകൽ ഇല്ലാതെ വാഹന പരിശോധന ഉൾപ്പെടെയുളള പ്രവർത്തനങ്ങൾ മാതൃകാപരമായി നടത്തിവരുന്നു. നമ്മുടെ അഞ്ചൽ കാരുണ്യ കൂട്ടായ്മ പ്രസിഡന്റ് മൊയ്ദു അഞ്ചലിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന ആദരിക്കൽ ചടങ്ങ് രക്ഷാധികാരി പി.ടി സുനിൽ കുമാർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സെക്രട്ടറി റിട്ടേഡ് ഡെപ്യൂട്ടി റയിഞ്ച് ഓഫീസർ കെ. മനോഹരൻ, ട്രഷറർ വിഷ്ണുമഹലക്ഷ്മി, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഷാജഹാൻ കൊല്ലൂർ വിള, അംഗം സഞ്ജിത്ത് പനയഞ്ചേരി എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment