Asian Metro News

ലളിതാംബിക അന്തർജ്ജനം ലൈബ്രറി: പുസ്തക സമാഹരണം തുടങ്ങി

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

ലളിതാംബിക അന്തർജ്ജനം ലൈബ്രറി: പുസ്തക സമാഹരണം തുടങ്ങി

ലളിതാംബിക അന്തർജ്ജനം ലൈബ്രറി: പുസ്തക സമാഹരണം തുടങ്ങി
November 01
12:19 2019

കൊട്ടാരക്കര : മാധ്യമപ്രവർത്തകരുടെ കൂട്ടായ്മയിൽ കൊട്ടാരക്കരയിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ലളിതാംബിക അന്തർജ്ജനം ലൈബ്രറിക്കായുള്ള പുസ്തക സമാഹരണം തുടങ്ങി. കോട്ടവട്ടത്തുള്ള ലളിതാംബിക അന്തർജ്ജനത്തിന്റെ കുടുംബവീടായ തെങ്കുന്നത്ത് മഠത്തിൽ ഇളയ സഹോദരൻ സുകുമാരൻ പോറ്റിയിൽ നിന്നും അയിഷാപോറ്റി എം.എൽ.എ. ആദ്യ പുസ്തകം ഏറ്റുവാങ്ങി.

ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ നമ്പൂതിരി സമുദായത്തിലെ സ്ത്രീകൾ അനുഭവിച്ചിരുന്ന ദുരിതങ്ങളെ കഥാരൂപത്തിൽ സമൂഹത്തിനു മുന്നിലെത്തിച്ച എഴുത്തുകാരിക്ക് ഉചിതമായ സ്മാരകമാകും ലൈബ്രറിയെന്ന് എം.എൽ.എ. പറഞ്ഞു. അഗ്നിസാക്ഷി എന്ന ഒറ്റ നോവലിലൂടെ ലോകമറിഞ്ഞ എഴുത്തുകാരിക്ക് ഉചിതമായ ആദരവാകും സംരംഭമെന്ന് ചടങ്ങിൽ സംസാരിച്ച താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ സെക്രട്ടറി പി.കെ.ജോൺസൺ പറഞ്ഞു.

പി.അഭിലാഷിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ ലളിതാംബിക അന്തർജ്ജനത്തിന്റെ കുടുംബാംഗങ്ങളായ ലീല അന്തർജ്ജനം, സന്തോഷ് കുമാർ, പ്രദീപ് കുമാർ എന്നിവരും മാധ്യമ പ്രവർത്തകരായ ബി.സന്തോഷ് കുമാർ, ശ്രീകുമാർ, പത്മകുമാർ, ജോബിൻ, ആർ.ചന്ദ്രൻ, രജിത്ത് രാജൻ, ടി.ജയപ്രകാശ്, എസ്.വിനീഷ്, ജോൺഹാബേൽ തുടങ്ങിയവരും സംസാരിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment