Asian Metro News

നെടുവത്തൂർ ഡിവിയുപി സ്കൂളിലെ ശാസ്ത്രമേള ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

നെടുവത്തൂർ ഡിവിയുപി സ്കൂളിലെ ശാസ്ത്രമേള ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

നെടുവത്തൂർ ഡിവിയുപി സ്കൂളിലെ ശാസ്ത്രമേള ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.
September 24
14:01 2019

നെടുവത്തൂർ ഡിവിയുപി സ്കൂളിലെ ശാസ്ത്രമേള കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ഹരിശങ്കർ ഐപിഎസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സ്കൂൾ അങ്കണത്തുണ്ടായിരുന്ന രോഗബാധിതമായ തെങ്ങ് മുറിച്ച് മാറ്റേണ്ടി വന്നതിൽ കുട്ടികൾക്കുണ്ടായ വിഷമത്തിന് പ്രകൃതിയോടുള്ള പ്രായശ്ചിത്തമായി കുട്ടികൾ നൽകിയ മാവ് സ്കൂൾ അങ്കണത്തിൽ കുട്ടികൾക്കൊപ്പം നട്ടതിന് ശേഷമാണ്

അദ്ദേഹം ശാസ്ത്രമേള ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തത്. ആധുനികലോകത്ത് അറിവ് നേടേണ്ട പ്രാധാന്യത്തെ കുറിച്ച് കുട്ടികളുമായി അദ്ദേഹം പങ്കുവെച്ചു. എസ് പിയുടെ ബാല്യത്തെ കുറിച്ചും സിവിൽ സർവീസിലെത്തിയ പ്രചോദനങ്ങളെ കുറിച്ചും തങ്ങൾക്ക് സിവിൽ സർവീസിലെത്താൻ വേണ്ട മാർഗനിർദേശങ്ങളെ കുറിച്ചും പുതിയ ട്രാഫിക്ക് ഫൈനുകൾ കുറക്കണമോ എന്നതിനെ കുറിച്ചും സർവീസിൽ നേരിട്ട ചലഞ്ചുകള കുറിച്ചും കൊട്ടാരക്കര പട്ടണത്തിലെ പുതിയ ട്രാഫിക് പരിഷ്കരണത്തെ കുറിച്ചും റോബോട്ടുകൾക്ക് ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജൻസ് നൽകിയാൽ മാനവരാശിക്ക് എന്തെങ്കിലും ദോഷവശങ്ങൾ ഉണ്ടോ എന്നതിനെ കുറിച്ചുമുള്ള നിരവധി സംശയങ്ങൾ കുട്ടികൾ അദ്ദേഹത്തോട് ചോദിച്ചു.

ചോദ്യങ്ങൾക്കുള്ള മറുപടി പറഞ്ഞതിനും കുട്ടികളുടെ ആദരം സ്വീകരിച്ചതിനും ശേഷമാണ് M tech ബിരുദധാരി കൂടിയായ എസ് പി മടങ്ങിയത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment