Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര ടൗണിൽ അപകട ഭീഷണി ആയി നിൽക്കുന്ന ഇലക്ട്രിക് പോസ്റ്റ്: സൗകര്യം ഉള്ളപ്പോൾ മാറ്റി തരുമെന്ന് കെ.എസ്.ഇ.ബി ഉദ്യോഗസ്ഥർ

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

കൊട്ടാരക്കര ടൗണിൽ അപകട ഭീഷണി ആയി നിൽക്കുന്ന ഇലക്ട്രിക് പോസ്റ്റ്: സൗകര്യം ഉള്ളപ്പോൾ മാറ്റി തരുമെന്ന് കെ.എസ്.ഇ.ബി ഉദ്യോഗസ്ഥർ

കൊട്ടാരക്കര ടൗണിൽ അപകട ഭീഷണി ആയി നിൽക്കുന്ന ഇലക്ട്രിക് പോസ്റ്റ്: സൗകര്യം ഉള്ളപ്പോൾ മാറ്റി തരുമെന്ന് കെ.എസ്.ഇ.ബി ഉദ്യോഗസ്ഥർ
June 11
08:03 2019

കൊട്ടാരക്കര പുലമൺ ലോട്ടസ് റോഡിൽ രണ്ടു ദിവസം മുമ്പ് വാഹനം നിയന്ത്രണം വിട്ട് ഇലക്ട്രിക് പോസ്റ്റ് ഇടിച്ചു തകർത്തു.  ഈ പോസ്റ്റ് കെ.എസ്.ഇ.ബി ഉദ്യോഗസ്ഥർ അടുത്തുള്ള കെട്ടിടത്തിലേയ്ക്കും, റോഡിൽ വച്ചിരിക്കുന്ന തൂണിലേയ്ക്കും മുകളിലും താഴെയും കെട്ടി നിർത്തിയിരിക്കുകയാണ്.

 

ഇത് ചുറ്റുമുള്ള കടക്കാർക്കും പൊതു ജനങ്ങൾക്കും ഭീഷണിയായിരിക്കുന്നു. ഈ പോസ്റ്റ് ഇടിച്ചു തകർത്ത വാഹനത്തിൻ്റെ ഉടമ  കെ.എസ്.ഇ.ബി യിൽ പൈസ അടച്ചിട്ടും പോസ്റ്റ് മാറ്റുവാൻ ഉദ്യോഗസ്ഥർ തയ്യാറാകുന്നില്ല. ചുറ്റുമുള്ള കടക്കാർ കെ.എസ്.ഇ.ബി യിലെ ഈസ്റ്റ് സെക്ഷൻ നോക്കുന്ന അസിസ്റ്റൻ്റ് എൻജിനിയറെ വിളിച്ച് വിവരം അറിയിച്ചു എങ്കിലും ഇതുവരെയും പരിഹാരം ഉണ്ടായിട്ടില്ല.
ശക്തമായ കാറ്റിന് സാധ്യതയുണ്ട് എന്ന് കാലാവസ്ഥ നിരീക്ഷകർ പറഞ്ഞിട്ടും കാറ്റിൽ ഈപോസ്റ്റ് നിന്ന് അടുന്ന വിവരം കെ.എസ്.ഇ.ബി ഉദ്യോഗസ്ഥരെ അറിയിച്ചിട്ടും അവർ മൌനം പാലിക്കുകയാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment