Asian Metro News

പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി സംഗമം നടത്തി.

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി സംഗമം നടത്തി.

പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി സംഗമം നടത്തി.
June 10
17:19 2019

കൊട്ടാരക്കര ഗവൺമെന്റ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്ക്കൂളിലെ (VHSE,1989 -1991 Batch Agriculture course) പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥികൾ 28 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം മെയ് 29 ബുധനാഴ്ച പൂയ്യപ്പള്ളി ചാവടിയിൽ ജഗോഷ് ഗാർഡൻ ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ സംഗമം നടത്തി. “തിരികെ” എന്ന പേരിൽ നടന്ന സംഗമത്തിൽ ആ കാലയളവിലെ അഗ്രികൾച്ചറൽ അദ്യാപികയും,റിട്ടേർഡ് കൊല്ലം ജില്ലാ പ്രിൻസിപ്പൽ ക്യഷി ഓഫീസർ ആയിരുന്ന ശ്രീമതി. ജീനാ ജോണിനെയും,1989-1991 ബാച്ചിൽ കൊട്ടാരക്കര ഗവൺമെന്റ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്‌കൂളിൽ അഗ്രികൾച്ചറൽ കോഴ്സിന്,ഏറ്റവുമധികം മാർക്ക് വാങ്ങി വിജയിച്ച അപർണ്ണ ദേവിയേയും ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു.

ഏകദേശം 38 പേർ പങ്കെടുത്തു. ഇതിൽ 20 പേർ കേരള ത്തിലെ വിവിധ ജീലകളിൽ ക്യഷി അസിസ്റ്റന്റ് ഓഫീസർ ആയും മറ്റുള്ളവർ ടീച്ചേഴ്‌സ് ,വിദേശ മലയാളികൾ, അങ്ങനെ വിവിധ മേഖലകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

സംഗമത്തിൽ, ഒരോരുത്തരുടെ കഴിഞ്ഞകാല ജീവിത അനുഭവങ്ങളും സന്തോഷവും പങ്കുവച്ചു, എല്ലാവർക്കും ഒരു പുതിയ അനുഭവം ആയിരുന്നു. വരും വർഷങളിലും ഇതുപോലെ സംഗമം ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് ബന്ധപ്പെട്ടവർ അറിയിച്ചു, ചടങ്ങിന് മനോജ് ലൂക്കോസ് ( അസിസ്റ്റന്റ് ക്യഷി ഓഫീസർ, കൊട്ടാരക്കര ക്യഷി ഭവൻ), ഷീജാ ഗോപാൽ ( അസിസ്റ്റന്റ് ക്യഷി ഓഫീസർ എഴുകോൺ ക്യഷിഭവൻ), സുനൂ ചാക്കോ ,( അസിസ്റ്റന്റ് ക്യഷി ഓഫീറർ വെളുന്നല്ലൂർ ക്യഷിഭവൻ)എന്നിവർ പരിപാടിക്ക് നേത്യത്വം നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment