Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ഐ മാൾ ഉദ്ഘാടനം: തിക്കിലും തിരക്കിലും ഒരാൾ മരിച്ചു, നിരവധി പേർക്ക് പരിക്ക്

 Breaking News
  • എംഎല്‍എ മാണി സി കാപ്പനെതിരെ സുപ്രീംകോടതിയില്‍ ഹര്‍ജി ദില്ലി: സാമ്ബത്തിക തട്ടിപ്പ് ആരോപിച്ച്‌ പാലാ എംഎല്‍എ മാണി സി കാപ്പനെതിരെ സുപ്രീംകോടതിയില്‍ ഹര്‍ജി. മുംബൈ മലയാളി ദിനേശ് മേനോനാണ് ഹര്‍ജി നല്‍കിയത്. 3.15 കോടി രൂപ വാങ്ങി വഞ്ചിച്ചു എന്ന് ഹര്‍ജിയില്‍ പറയുന്നത്. ദിനേശിന്‍റെ പരാതിയില്‍ എറണാകുളം ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ലോക്ക്ഡൗണ്‍ തുടരുന്നത് ശരിയല്ലെന്ന് കെ ജി എം ഒ എ തിരുവനന്തപുരം : കോവിഡ് വ്യാപനം തഹീവ്രമായി തന്നെ തുടരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ കെ ജി എം ഓ എ യുടെ പുതിയ നിർദേശം. സംസ്ഥാനത്ത് ഇപ്പോഴത്തെ രീതിയില്‍ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ തുടരുന്നത് ശരിയല്ലെന്ന് സര്‍ക്കാര്‍ ഡോക്ടര്‍മാരുടെ സംഘടനയായ കെ ജി എം ഒ എ....
  • കാലാവസ്ഥാമാറ്റത്തിന്‍റെ ഗുരുതര പ്രത്യാഘാതം; രണ്ടരക്കോടി ജനങ്ങളുള്ള നഗരം ഇല്ലാതാകും മനുഷ്യൻറെ കടന്നു കയറ്റം കാലാവസ്ഥായിലുണ്ടാക്കുന്ന വ്യതിയാനങ്ങളും മനുഷ്യരാശിക്ക് തന്നെ ഭീഷണിയായി മാറുന്നു. അതിനുദാഹരനാണ് നൈജീരിയയിലെ നഗരമായ ലാഗോസ്. കാലാവസ്ഥയിലുണ്ടാകുന്ന പ്രതികൂല മാറ്റങ്ങള്‍ മനുഷ്യ ജീവതത്തെ വരുംകാലത്ത് വളരെയേറെ ബാധിക്കുമെന്നാണ് ശാസ്ത്രലോകം മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്നത്. അന്തരീക്ഷ താപനിലയിലുണ്ടാകുന്ന വര്‍ധനവും മഞ്ഞുപാളികള്‍ ഉരുകി സമുദ്രനിരപ്പ്...
  • സി ബി സ് ഇ പത്താം ക്ളാസ് പരീക്ഷാഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു സെന്‍ട്രല്‍ ബോര്‍ഡ് ഓഫ് സെക്കന്‍ഡറി എജ്യുക്കേഷന്‍ – സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസ് പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷാ ഫലത്തിനായി സിബിഎസ്ഇ ബോര്‍ഡ് റിസള്‍ട്ട് 2021 -നായി കാത്തിരിക്കുന്ന എല്ലാ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികളും ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റുകളായ cbseresults.nic.in, cbse.gov.in എന്നിവയില്‍ സൂക്ഷ്മ പരിശോധന നടത്താന്‍...
  • കെപിസിസി പുനഃസംഘടന: ഡിസിസി പ്രസിഡന്റുമാരുടെ പ്രഖ്യാപനം വൈകില്ല കെപിസിസി പുനഃസംഘടനയില്‍ നടക്കുക കെ സുധാകരന്റെ സര്‍വ്വാധിപത്യമെന്ന് സൂചനകള്‍. ഗ്രൂപ്പ് നേതാക്കളെ അപ്രസക്തരാക്കി, നേതൃശേഷിയും കാര്യപ്രാപ്തിയും ഉള്ളവരെ ഡിസിസി പ്രസിഡന്റ് പദത്തിലേക്കു നിയോഗിക്കാനാണ് സുധാകരന്റെ തീരുമാനം. പ്രായപരിധി മാനദണ്ഡമാക്കാതെ പുതിയ അദ്ധ്യക്ഷന്മാരെ നിശ്ചയിക്കുന്നതിന് സംസ്ഥാന കോണ്‍ഗ്രസില്‍ തിരക്കിട്ട കൂടിയാലോചനകള്‍ ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞു....

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ഐ മാൾ ഉദ്ഘാടനം: തിക്കിലും തിരക്കിലും ഒരാൾ മരിച്ചു, നിരവധി പേർക്ക് പരിക്ക്

കൊട്ടാരക്കരയിൽ  ഐ മാൾ ഉദ്ഘാടനം: തിക്കിലും തിരക്കിലും ഒരാൾ മരിച്ചു, നിരവധി പേർക്ക് പരിക്ക്
August 04
11:38 2018

കൊട്ടാരക്കര: പുതുതായി കൊട്ടാരക്കരയിൽ ആരംഭിച്ച ബഹുനില കുത്തക വ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിൻ്റെ  ഉദ്ഘാടനത്തിനെത്തിയ താരപുത്രനായ യുവ താരത്തെ ഒരു നോക്കു കാണാനെത്തിയ ആരാധകൻ തിക്കിലും തിരക്കിലും പെട്ട് കുഴഞ്ഞു വീണു മരിച്ചു.തിരുവനന്തപുരം പ്രാവച്ചമ്പലംപറമ്പിക്കോണത്ത് ഹരി (45) ആണ് മരിച്ചത്.  എം.സി.റോഡിൽ പുലമൺ പെന്തക്കോസ്തു സഭാ ആസ്ഥാനത്തിനു സമീപം ആരംഭിച്ച ബഹുനില വ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിൻ്റെ  ഉദ്ഘാടനം ഇന്നലെ രാവിലെ 10 ഓടെയായിരുന്നു. താര പുത്രനായ യുവതാരമായിരുന്നു ഉദ്ഘാടകൻ.എം.സി.റോഡും ദേശീയ പാതയും നിശ്ചലമാക്കിക്കൊണ്ടായിരുന്നു ഉദ്ഘാടന മാമാങ്കം. ജനത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിൽ പോലീസും പരാജയപ്പെട്ടു. താരപുത്രനെ ഒരു നോക്കു കാണാനെത്തിയ ആരാധകൻ തിക്കിലും തിരക്കിലും പെട്ട് കുഴഞ്ഞു വീഴുകയായിരുന്നു. ജനത്തിരക്കുമൂലം ആശുപത്രിയിലെത്തിക്കുന്നതിലും കാലതാമസമുണ്ടായി.പോലീസെത്തി ആശുപത്രിയിെലെത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായില്ല .വ്യാപാര സ്ഥാപന ഉടമകളുടെ ഗുണ്ടാസംഘം  ആരാധകനെ മർദ്ദിച്ചതായും ആരോപണമുണ്ട്. ഇയാളെ കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പോലീസ് ശേഖരിച്ചു വരുന്നു. കൊട്ടാരക്കര പോലീസ്  കേസെടുത്ത് അന്വേഷഷണമാരംഭിച്ചതായി സി.ഐ. ഗോപകുമാർ അറിയിച്ചു. മൃതദേഹം കൊട്ടാരക്കര താലൂക്കാശുപത്രി മോർച്ചറിയിൽ.

സംഭവത്തില്‍ മാളിൻ്റെ  ഉടമയ്‌ക്കെതിരെ പോലീസ് കേസെടുത്തിരിക്കുകയാണ്. ഗതാഗതം തടസ്സപ്പെടുത്തിയതിനും മതിയായ തയ്യാറെടുപ്പുകള്‍ നടത്താതെ റോഡില്‍ വെച്ച്‌ പരിപാടി നടത്തിയതിനുമാണ് കേസെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

Ads

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment