Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ഐ മാൾ ഉദ്ഘാടനം: തിക്കിലും തിരക്കിലും ഒരാൾ മരിച്ചു, നിരവധി പേർക്ക് പരിക്ക്

 Breaking News
  • ബി.ടെക് ഈവനിങ് കോഴ്‌സ് 2022-23 അധ്യയന വർഷത്തെ ബി.ടെക് ഈവനിങ് കോഴ്‌സ് പ്രവേശനത്തിനുള്ള അപേക്ഷകൾ ജൂൺ 13 വരെ www.admissions.dtekerala.gov.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റു വഴി ഓൺലൈനായി സമർപ്പിക്കാം. വിശദാംശങ്ങളും പ്രോസ്‌പെക്ടസും വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭിക്കും. പൊതുവിഭാഗത്തിലെ അപേക്ഷകർക്ക് 800 രൂപയും പട്ടികജാതി പട്ടികവർഗ വിഭാഗത്തിലെ അപേക്ഷകർക്ക് 400 രൂപയുമാണ്...
  • ദ്രൗപദി കാ ദണ്ഡ-2 കൊടുമുടി കീഴടക്കി ഇടുക്കി ജില്ലാ വികസന കമ്മീഷണര്‍ സാഹസിക പര്‍വ്വതാരോഹണത്തിന്റെ ഭാഗമായി 5760 മീറ്റര്‍ ഉയരമുള്ള കൊടുമുടി കീഴടക്കി ഇടുക്കി ജില്ലാ വികസന കമ്മീഷണര്‍ അര്‍ജ്ജുന്‍ പാണ്ഡ്യന്‍. സമുദ്ര നിരപ്പില്‍ നിന്നും 5,760 മീറ്റര്‍ ഉയരമുള്ളതാണ് ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ ദ്രൗപദി കാ ദണ്ഡ-2 (ഡി.കെ.ഡി-2). അതിസാഹസിക യാത്രക്കൊടുവില്‍ മെയ് 16ന് രാവിലെ...
  • കേരള മാരിടൈം ബോർഡിലെ ഇ -ഓഫീസ് മന്ത്രി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും കേരള മാരിടൈം ബോർഡിന്റെ 17 ഓഫീസുകളിലും ഇ-ഓഫീസ് നടപ്പിലാക്കുന്നതിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം തുറമുഖ- പുരാവസ്തു- പുരാരേഖ വകുപ്പ് മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ നാളെ(മേയ് 25) രാവിലെ 11.30ന് കേരള മാരിടൈം ബോർഡ് ആസ്ഥാനമായ വലിയതുറ ഓഫീസിൽ നിർവഹിക്കും.കേരള മാരിടൈം ബോർഡ് ചെയർമാൻ...
  • കഴിഞ്ഞ സാമ്പത്തിക വര്‍ഷം സംസ്ഥാനത്ത് കണ്ടെത്തിയത് 17,262 നികുതി വെട്ടിപ്പ് കേസുകള്‍ സംസ്ഥാന ചരക്ക് സേവന നികുതി വകുപ്പിന്റെ ഇന്റലിജൻസ് വിഭാഗം 2021-22 സാമ്പത്തിക വർഷത്തിൽ നടത്തിയ പരിശോധനകളിൽ സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി 17,262  നികുതി വെട്ടിപ്പ് കേസുകൾ പിടികൂടി. രേഖകൾ ഇല്ലാതെയും, അപൂർണ്ണവും, തെറ്റായതുമായ  വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ  രേഖകൾ ഉപയോഗിച്ചും നടത്തിയ നികുതി വെട്ടിപ്പ്...
  • കുടുംബശ്രീ തൊഴില്‍ സര്‍വ്വേ; രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കാത്തവര്‍ക്ക് അവസരം ‘എന്റെ തൊഴിൽ എന്റെ അഭിമാനം’ പ്രചാരണ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി കുടുംബശ്രീയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിച്ച തൊഴിൽ സർവ്വേക്കായി എന്യുമറേറ്റർമാർ ഇതുവരെ സമീപിക്കാത്തവർക്ക് 0471 2737881 എന്ന നമ്പറിൽ ബന്ധപ്പെട്ട് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാമെന്ന് തദ്ദേശസ്വയംഭരണ, എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം.വി.ഗോവിന്ദൻമാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു.വീട്ടിൽ വിവരശേഖരണത്തിനായി എന്യുമറേറ്റർ...

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ഐ മാൾ ഉദ്ഘാടനം: തിക്കിലും തിരക്കിലും ഒരാൾ മരിച്ചു, നിരവധി പേർക്ക് പരിക്ക്

കൊട്ടാരക്കരയിൽ  ഐ മാൾ ഉദ്ഘാടനം: തിക്കിലും തിരക്കിലും ഒരാൾ മരിച്ചു, നിരവധി പേർക്ക് പരിക്ക്
August 04
11:38 2018

കൊട്ടാരക്കര: പുതുതായി കൊട്ടാരക്കരയിൽ ആരംഭിച്ച ബഹുനില കുത്തക വ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിൻ്റെ  ഉദ്ഘാടനത്തിനെത്തിയ താരപുത്രനായ യുവ താരത്തെ ഒരു നോക്കു കാണാനെത്തിയ ആരാധകൻ തിക്കിലും തിരക്കിലും പെട്ട് കുഴഞ്ഞു വീണു മരിച്ചു.തിരുവനന്തപുരം പ്രാവച്ചമ്പലംപറമ്പിക്കോണത്ത് ഹരി (45) ആണ് മരിച്ചത്.  എം.സി.റോഡിൽ പുലമൺ പെന്തക്കോസ്തു സഭാ ആസ്ഥാനത്തിനു സമീപം ആരംഭിച്ച ബഹുനില വ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിൻ്റെ  ഉദ്ഘാടനം ഇന്നലെ രാവിലെ 10 ഓടെയായിരുന്നു. താര പുത്രനായ യുവതാരമായിരുന്നു ഉദ്ഘാടകൻ.എം.സി.റോഡും ദേശീയ പാതയും നിശ്ചലമാക്കിക്കൊണ്ടായിരുന്നു ഉദ്ഘാടന മാമാങ്കം. ജനത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിൽ പോലീസും പരാജയപ്പെട്ടു. താരപുത്രനെ ഒരു നോക്കു കാണാനെത്തിയ ആരാധകൻ തിക്കിലും തിരക്കിലും പെട്ട് കുഴഞ്ഞു വീഴുകയായിരുന്നു. ജനത്തിരക്കുമൂലം ആശുപത്രിയിലെത്തിക്കുന്നതിലും കാലതാമസമുണ്ടായി.പോലീസെത്തി ആശുപത്രിയിെലെത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായില്ല .വ്യാപാര സ്ഥാപന ഉടമകളുടെ ഗുണ്ടാസംഘം  ആരാധകനെ മർദ്ദിച്ചതായും ആരോപണമുണ്ട്. ഇയാളെ കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പോലീസ് ശേഖരിച്ചു വരുന്നു. കൊട്ടാരക്കര പോലീസ്  കേസെടുത്ത് അന്വേഷഷണമാരംഭിച്ചതായി സി.ഐ. ഗോപകുമാർ അറിയിച്ചു. മൃതദേഹം കൊട്ടാരക്കര താലൂക്കാശുപത്രി മോർച്ചറിയിൽ.

സംഭവത്തില്‍ മാളിൻ്റെ  ഉടമയ്‌ക്കെതിരെ പോലീസ് കേസെടുത്തിരിക്കുകയാണ്. ഗതാഗതം തടസ്സപ്പെടുത്തിയതിനും മതിയായ തയ്യാറെടുപ്പുകള്‍ നടത്താതെ റോഡില്‍ വെച്ച്‌ പരിപാടി നടത്തിയതിനുമാണ് കേസെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment