Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ദമ്പതികൾ മരിച്ച നിലയിൽ

 Breaking News
  • പ്രൊജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനം കയ്യൂര്‍-ചീമേനി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തില്‍ പ്രൊജക്ട് അസിസ്റ്റന്റിന്റെ ഒഴിവുണ്ട്. സംസ്ഥാന സാങ്കേതിക പരീക്ഷ കണ്‍ട്രോളര്‍/ സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസ ബോര്‍ഡ് നടത്തുന്ന മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ ഡിപ്ലോമ ഇന്‍ കമേഴ്സ്യല്‍ പ്രാക്ടീസ് (ഡിസിപി)/ ഡിപ്ലോമ ഇന്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ആന്‍ഡ് ബിസിനസ് മാനേജ്‌മെന്റ് ആണ് യോഗ്യത. അല്ലെങ്കില്‍...
  • ഉറവിട മാലിന്യനിർമാർജനം; വാഴൂരിൽ ബയോ കമ്പോസ്റ്റർ ബിൻ വിതരണം തുടങ്ങി കോട്ടയം: ഗാർഹിക ഉറവിട മാലിന്യനിർമാർജനത്തിനായി വാഴൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് നൽകുന്ന ബയോ കമ്പോസ്റ്റർ ബിന്നിന്റെ വിതരണം ആരംഭിച്ചു. ബോധവൽക്കരണ വീഡിയോ പ്രകാശനവും നടന്നു. ബയോ കമ്പോസ്റ്റർ ബിൻ രണ്ടാംഘട്ട വിതരണ ഉദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി അധ്യക്ഷൻ ടി.എം. ഗിരീഷ്...
  • തദ്ദേശസ്വയംഭരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി കേന്ദ്ര മന്ത്രിയുമായി ചർച്ച നടത്തി തദ്ദേശസ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ കേന്ദ്ര ഭവന, നഗരകാര്യ മന്ത്രി ഹർദ്ദീപ് സിംഗ് പുരിയുമായി സംസ്ഥാനത്തെ വികസന പ്രശ്നങ്ങളും മറ്റ് വിഷയങ്ങളും ചർച്ച ചെയ്തു. കേരളം ഇപ്പോൾ നേരിടുന്ന പ്രതികൂല സാഹചര്യങ്ങൾ കണക്കിലെടുത്ത് അടൽ മിഷൻ...
  • അഖിലേന്ത്യാ സഹകരണ വാരാഘോഷം മുഖ്യമന്ത്രി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും അഖിലന്ത്യാ സഹകരണ വാരാഘോഷത്തിന്  നവംബർ 14ന് തിരി തെളിയും. ഒരാഴ്ച നീണ്ടു നില്ക്കുന്ന ആഘോഷ പരിപാടികളുടെ സംസ്ഥാന തല ഉദ്ഘാടനം തിരുവനന്തപുരത്ത് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നിർവ്വഹിക്കും. നവംബർ 14 ന് സഹകരണ സംഘം രജിസ്ട്രാർ പി ബി നൂഹ് പതാക...
  • മുല്ലപ്പെരിയാർ : മുൻകരുതലുകൾ തുടരുന്നു ; ആശങ്കപ്പെടേണ്ട സാഹചര്യമില്ല മുല്ലപ്പെരിയാർ അണക്കെട്ടുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മഴയും നീരൊഴുക്കും കണക്കിലെടുത്ത് ആവശ്യമായ മുൻകരുതലുകൾ സ്വീകരിച്ചു വരുന്നുണ്ടെന്നും നിലവിൽ ആശങ്കപ്പെടേണ്ട സാഹചര്യമില്ലെന്നും ചീഫ് സെക്രട്ടറി ഡോ. വി.പി. ജോയ് അറിയിച്ചു. മുല്ലപ്പെരിയാർ അണക്കെട്ടിന്റെ വൃഷ്ടിപ്രദേശത്ത് ലഭ്യമായ മഴയും നീരൊഴുക്കും കണക്കിലെടുത്ത് ആവശ്യമായ മുൻകരുതൽ നടപടികൾ മഴക്കാലം...

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ദമ്പതികൾ മരിച്ച നിലയിൽ

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ദമ്പതികൾ മരിച്ച നിലയിൽ
August 01
06:33 2018

കുളക്കട: കുടുംബ വഴക്കിനെ തുടർന്ന് അംഗവൈകല്യമുള്ള ദമ്പതികൾ ഒരു മണിക്കൂർ വ്യത്യാസത്തിൽ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. കൊട്ടാരക്കര കുളക്കട ലക്ഷം വീടു കോളനിക്കു സമീപം എബി സദനത്തിൽ സജി എബ്രഹാം (55) പൊന്നമ്മ (48) എന്നിവരാണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. സജി എബ്രഹാം കാഴ്ചവൈകല്യമുള്ളയാളും പൊന്നമ്മ കാലിനു സ്വാധീനക്കുറവുള്ളയാളുമാണ്. ഇന്നലെ സന്ധ്യക്ക് സാമ്പത്തിക ഇടപാടുകളെ ചൊല്ലി ഇരുവരും വഴക്കിട്ടിരുന്നു. ഇതിനു ശേഷം സജി എബ്രഹാം സുഹൃത്തായ യുവാവിനൊപ്പം ഓട്ടോറിക്ഷയിൽ കയറി പുറത്തേക്കുപോയി. ഈ സമയം പൊന്നമ്മ ശരീരത്തിൽ മണ്ണെണ്ണ ഒഴിച്ച് തീകൊളുത്തുകയായിരുന്നു. തീ പടർന്ന്പുറത്തേക്കോടിയ ഇവരെ നാട്ടുകാർ രക്ഷപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും മരണപ്പെടുകയായിരുന്നു. രാത്രി 9.30 ഓടെയാണ് ഈ മരണം നടന്നത്.നാട്ടുകാർ വിവരമറിയിച്ചതിനെ തുടർന്ന് മടങ്ങിയെത്തിയ സജി എബ്രഹാം വീടിനുള്ളിൽ കയറി കതകടച്ചു.വിവരം പുത്തൂർ പോലീസിലറിയിറച്ചെങ്കിലും എത്തിച്ചേരാൻ വൈകി.പോലീസെത്തി കതക് തള്ളി തുറന്നു നോക്കുമ്പോൾ സജി എബ്രഹാം സ്വന്തം മുറിയിൽ തൂങ്ങി മരിച്ച നിലയിലായിരുന്നു. പൊന്നമ്മയുടെ മൃതശരീരം ഇന്നലെ രാത്രിയിലും സജി എബ്രഹാമിന്റെ മൃതശരീരം ഇന്നു രാവിലെയും കൊട്ടാരക്കര താലൂക്കാശുപത്രിയിലേക്കും മാറ്റി. പുത്തൂർ പോലീസ് കേസെടുത്തു.
ദിനു മകളും ലിബു മകനുമാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment