Asian Metro News

കെ എസ് എഫ് ഇ നിക്ഷേപങ്ങൾക്ക് സർക്കാർ ഗാരണ്ടി : മന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

കെ എസ് എഫ് ഇ നിക്ഷേപങ്ങൾക്ക് സർക്കാർ ഗാരണ്ടി : മന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ

കെ എസ് എഫ് ഇ നിക്ഷേപങ്ങൾക്ക് സർക്കാർ ഗാരണ്ടി : മന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ
November 17
09:18 2023

കൊട്ടാരക്കര : കെഎസ്എഫ്ഇയിൽ നിക്ഷേപിക്കുന്ന ഓരോ രൂപയ്ക്കും സർക്കാർ ഗ്യാരണ്ടി ഉണ്ടെന്ന് മന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ പറഞ്ഞു. കെഎസ്എഫ്ഇ മൈലം മൈക്രോ ശാഖയുടെ ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കുക യായിരുന്നു. കൂണുപോലെ നാടുകളിൽ ചിട്ടികൾ എന്ന പേരിൽ തുടങ്ങുന്ന ബ്ലേഡ് കമ്പനികൾ പോലെയല്ല മറിച്ച് നിക്ഷേപകർക്ക് മാന്യമായ പലിശയും ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അനുയോജ്യമായ സമ്പാദ്യ പദ്ധതികളുമാണ് കെഎസ്എഫ്ഇ മുന്നോട്ടുവയ്ക്കുന്നത്. എഴുപതിനായിരം കോടിയുടെ ബിസിനസ് ആണ് നിലവിൽ കെഎസ്എഫ്ഇയിൽ ഉള്ളത്. ഇത് ഒരു ലക്ഷത്തിലേക്ക് എത്തിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ നടന്നുവരികയാണ്. സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വിവിധ സാമൂഹ്യ ക്ഷേമ പ്രവർത്തനങ്ങളിലും കെഎസ്എഫ്ഇ സംഭാവന നൽകുന്നുണ്ടെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു. മൈലം പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് ബിന്ദു ജി നാഥ് അധ്യക്ഷയായി. കെ എസ് എഫ് ഇ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ എസ് കെ സനിൽ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.
വെട്ടിക്കവല ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് കെ ഹർഷകുമാർ , ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ആർ രശ്മി, ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അംഗം ദിവ്യ ചന്ദ്രശേഖർ, സി പി ഐ എം ഏരിയ കമ്മിറ്റി അംഗം ആർ മധു, മൈലം ബാലൻ, റോയ് മലയിലഴികം, ദീപാ ശ്രീകുമാർ, കെഎസ്എഫ് ഇ സംഘടനാ നേതാക്കളായ എസ് മുരളീകൃഷ്ണപിള്ള, എസ് അരുൺ ബോസ്, എൻ എ മൻസൂർ, എസ് വിനോദ്, ചീഫ് മാനേജർ സി രാധാകൃഷ്ണപിള്ള എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment