Asian Metro News

വന്യമൃഗങ്ങളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷണം നൽകാനും കർഷകരെ സംരക്ഷിക്കാനും വേണ്ട നടപടികൾ സ്വീകരിക്കണം : നാഷണലിസ്റ്റ് പ്രോഗ്രസ്സീവ് മൂവ്മെൻ്റ്

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

വന്യമൃഗങ്ങളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷണം നൽകാനും കർഷകരെ സംരക്ഷിക്കാനും വേണ്ട നടപടികൾ സ്വീകരിക്കണം : നാഷണലിസ്റ്റ് പ്രോഗ്രസ്സീവ് മൂവ്മെൻ്റ്

വന്യമൃഗങ്ങളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷണം നൽകാനും കർഷകരെ സംരക്ഷിക്കാനും വേണ്ട നടപടികൾ സ്വീകരിക്കണം : നാഷണലിസ്റ്റ് പ്രോഗ്രസ്സീവ് മൂവ്മെൻ്റ്
November 06
17:26 2023

കേരളത്തിലെ ജനങ്ങൾക്ക് വന്യമൃഗങ്ങളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷണം നൽകാനും കർഷകരെ സംരക്ഷിക്കാനും വേണ്ട നടപടികൾ സ്വീകരിക്കണമെന്ന് നാഷണലിസ്റ്റ് പ്രോഗ്രസ്സീവ് മൂവ്മെൻ്റ് ലീഡേഴ്സ് മീറ്റ് കൊച്ചിയിൽ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ചെയർമാൻ മാത്യു സ്റ്റീഫൻ മുൻ എം.എൽ എ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വർക്കിംഗ് ചെയർമാൻസണ്ണി തോമസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.


ജനറൽ സെക്രട്ടറി. ജേക്കബ് പുതുപ്പള്ളി, ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് മാരായി റോബിൻസൺ (തിരുവനന്തപുരം), ജോൺ ഹാബേൽ(കൊല്ലം), രഘുനാഥൻ(പത്തനംതിട്ട), സാംജി പഴേ പറമ്പിൽ(കോട്ടയം), ജോളി ജോസഫ് (ആലപ്പുഴ), അജിത ജെയ് ഷോ (എറണാകുളം), ജോസ് മാത്യു (ഇടുക്കി), റോബർട്ട് ലോറൻസ് (തൃശൂർ), ഗിരീഷ് കെ.റ്റി(വയനാട്), മാത്യു കെ.വി(കണ്ണൂർ), വി.ഒ ജേക്കബ്(കോഴിക്കോട്) ജോൺ ഐമൻ(കാസർഗോഡ് )എന്നിവരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

യൂത്ത് പ്രസിഡണ്ടായി അരുൺ മാത്യു തൃശൂരിനെയും തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഗോപാലകൃഷ്ണൻ മാസ്റ്റർ, തങ്കച്ചൻ, ഹരിത തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു. നേതൃയോഗം എൻ സി പി അജിത് പവാറിനും, പ്രഫുൽ പട്ടേലിനും പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment