Asian Metro News

പോങ്ങാറതുണ്ട് കോളനിയിൽ പോലീസിന്റെ വിഷുക്കൈ നീട്ടം.

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...

പോങ്ങാറതുണ്ട് കോളനിയിൽ പോലീസിന്റെ വിഷുക്കൈ നീട്ടം.

പോങ്ങാറതുണ്ട് കോളനിയിൽ പോലീസിന്റെ വിഷുക്കൈ നീട്ടം.
April 19
12:54 2023

കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ എഴുകോൺ ഇരുമ്പനങ്ങാട് പോങ്ങാറത്തുണ്ട് കോളനിയിൽ ജലക്ഷാമം പരിഹരിക്കുന്നതിനായി പമ്പും വാട്ടർ ടാങ്കും സ്ഥാപിച്ചു. പോങ്ങാറ തുണ്ട് കോളനിയിലെ ജനങ്ങൾ പ്രാഥമിക ആവശ്യങ്ങൾക്കും മറ്റുമായി വെള്ളം എടുത്തിരുന്നത് തൊട്ടടുത്തുള്ള പാറക്കുളത്തിൽ നിന്നും ആയിരുന്നു. വീട്ടാവശ്യത്തിന് പാറക്കുളത്തിൽ നിന്നും വെള്ളം എടുക്കുന്നതിനിടയിൽ മുണ്ട് പൊയ്കയിൽ ശൈലജയും മകൾ 13 വയസുകാരിയായ അക്ഷയയും പാറക്കുളത്തിൽ വീണ് ജീവനുവേണ്ടി പിടഞ്ഞ സമയം അയൽവാസിയായ അജിത് ഭവനിൽ സന്ധ്യ അതിസാഹസികമായി ഇരുവരെയും രക്ഷപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു. അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ദിനത്തിൽ കെ.പി.ഒ.എ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ കമ്മിറ്റി പോങ്ങാറതുണ്ട് കോളനിയിൽ സംഘടിപ്പിച്ച അനുമോദന ചടങ്ങിൽ എഴുകോൺ എസ്.എച്ച്.ഓ ടി.എസ് ശിവപ്രകാശ് മൊമെന്റോ നൽകി സന്ധ്യയെ ആദരിച്ചു. ആദരവ് ചടങ്ങിനിടയിൽ എഴുകോൺ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ജനമൈത്രി സി ആർ ഓ നന്ദകുമാർ കോളനിയിലെ ജനങ്ങളുടെ ഇടയിൽ നിന്നും ഉയർന്നു വന്ന, ഇനിയും വെള്ളക്കെട്ടിൽ ആരും അകപ്പെടാതിരിക്കാൻ ഒരു വാട്ടർ ടാങ്ക് സ്ഥാപിക്കുക എന്ന ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചത്.


കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ എട്ടാം ജില്ലാ സമ്മേളനത്തിന് മുന്നോടിയായുള്ള പ്രവർത്തനത്തങ്ങളുടെ ഭാഗമായി 40,000 രൂപ ചെലവിട്ടാണ് വാട്ടർ ടാങ്കും പമ്പും സ്ഥാപിച്ചത്. ജലക്ഷാമം പരിഹരിക്കുന്നതിനായി സ്ഥാപിച്ച വാട്ടർ ടാങ്ക് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ശ്രീ സുനിൽ എം.എൽ ഐ.പി.എസ് നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം ദീപു കെ.എസ്-ന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന യോഗത്തിൽ എഴുകോൺ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് എച്ച് എസ് വാർഡ് മെമ്പർ ശ്രീമതി രഞ്ജിനി അജയൻ മുഖ്യസാന്നിധ്യം ആയും, എഴുകോൺ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വികസനകാര്യ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി കൺവീനർ കെ ഓമനക്കുട്ടൻ, എഴുകോൺ എസ് എച്ച് ഓ അരുൺ ജി, കെ.പി.ഓ.എ ജില്ലാ ട്രഷറർ ആർ രാജീവൻ,സംസ്ഥാന നിർവാഹ സമിതി അംഗമായഎസ് നജീം, കെ.പി.ഓ.എ ജില്ലാ എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗമായ മധുക്കുട്ടൻ റ്റി.കെ,ജില്ലാ കമ്മറ്റി അംഗങ്ങളായ ബിജു എ.പി, ബാബുക്കുട്ട കുറുപ്പ്, ബിജു വി പി, പറക്കുളത്തിലെ വെള്ളക്കെട്ടിൽ നിന്നും രക്ഷപ്പെട്ട കുമാരി അക്ഷയ തുടങ്ങിയവർ ആശംസ അറിയിച്ച് സംസാരിച്ചു. വാട്ടർ ടാങ്ക് സമർപ്പണ യോഗത്തിൽ കെ പി ഓ എ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സാജു ആർ. എൽ സ്വാഗതവും, ജോയിൻ സെക്രട്ടറി നിക്സൺ ചാൾസ് കൃതജ്ഞതയും പറഞ്ഞു. പോങ്ങാറതുണ്ട് കോളനിയിൽ വാട്ടർ ടാങ്കും പമ്പും സ്ഥാപിച്ചതോടെ കോളനിയിലെ ജലക്ഷാമത്തിന് തത്കാലിക പരിഹാരം ഉണ്ടായതായി പൊതുജനങ്ങൾ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment