Asian Metro News

വ്യാജ രെജിസ്ട്രേഷൻ നമ്പർ പ്രദർശിപ്പിച്ചു സർവീസ് നടത്തിയ രണ്ടു കർണാടക ടോറസ് ലോറികൾ പിടികൂടി.

 Breaking News
  • നല്ല ഭക്ഷണ ശീലങ്ങൾ എല്ലാവരും ഏറ്റെടുക്കണം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് നല്ല ഭക്ഷണശീലങ്ങൾ എല്ലാവരും ഏറ്റെടുക്കേണ്ട ഘട്ടമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. നമ്മുടെ ശരീരവും ആരോഗ്യവും നമുക്ക് ചുറ്റുമുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതുനമ്മെ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നു. കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ആഹാരശീലങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. ജീവിതശൈലീ രോഗങ്ങൾ പ്രതിരോധിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണെന്നും മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കി. ചെറുധാന്യ വർഷം 2023ന്റെ...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ ജലസംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി കൂടുതൽ ബന്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് മന്ത്രി മഹാത്മാഗാന്ധി ദേശീയ ഗ്രാമീണതൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ ജലസംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി കൂടുതൽ ബന്ധിപ്പിക്കണമെന്ന് സംസ്ഥാന തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം.ബി രാജേഷ്. ‘കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനം നേരിടാനുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയെ കണ്ണി ചേർത്തിട്ടുണ്ട്. മണ്ണ് സംരക്ഷണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, കുളം നിർമിക്കൽ എന്നിവ ഇതിന്റെ ഭാഗമാണ്. കുളങ്ങൾ നിർമിക്കുമ്പോൾ...
  • വേനൽക്കാലത്ത് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പ്രത്യേകം കരുതണം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്              വേനൽക്കാലത്ത് കുഞ്ഞുങ്ങളെ പ്രത്യേകം കരുതണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അങ്കണവാടികളും ഡേകെയർ സെന്ററുകളും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം. കുട്ടികൾക്കുള്ള പോഷകാഹാരങ്ങളും മറ്റും നൽകേണ്ടതിനാൽ അങ്കണവാടികൾ പ്രവർത്തിക്കാതിരുന്നാൽ ബുദ്ധിമുട്ടാകും. ചൂട് വർധിച്ചു വരുന്നതിനാൽ കുട്ടികൾക്ക് നിർജലീകരണം ഉണ്ടാകാതെ നോക്കണം....
  • എന്റെ കേരളം 2023 മെഗാ പ്രദര്‍ശനം:സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനംഏപ്രില്‍ 3ന് എറണാകുളത്ത് സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന്റെ വികസന ക്ഷേമ നേട്ടങ്ങളും ജനോപകാരപ്രദമായ പദ്ധതികളും പ്രചരിപ്പിക്കുന്ന എന്റെ കേരളം മെഗാ പ്രദര്‍ശന-വിപണന മേളയുടെ രണ്ടാം പതിപ്പിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം എറണാകുളത്ത് നടക്കും. മറൈന്‍ഡ്രൈവില്‍ ഏപ്രില്‍ മൂന്നിന് വൈകിട്ട് ഏഴിന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിക്കും. യുവതയുടെ...
  • ഗാർഹികപീഡന നിരോധ നിയമം നടപ്പാകുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്ന നിലയിലേക്ക് സമൂഹം മാറണമെന്ന് വനിതാ കമ്മീഷൻ അധ്യക്ഷ ഗാർഹിക അതിക്രമങ്ങളിൽ നിന്ന് വനിതകളെ സംരക്ഷിക്കുന്ന നിയമം കടലാസിൽ ഒതുങ്ങാതെ കൃത്യമായി നടപ്പാക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലേക്ക് പൊതുബോധം മാറണമെന്ന് സംസ്ഥാന വനിതാ കമ്മീഷൻ അധ്യക്ഷ പി സതീദേവി. വനിതാ സംരക്ഷണ ഓഫീസർമാർക്കും സേവനദാതാക്കൾക്കുമായുള്ള ഏകദിന സെമിനാർ ‘ഗാർഹിക അതിക്രമങ്ങളിൽ നിന്ന് വനിതകളെ...

വ്യാജ രെജിസ്ട്രേഷൻ നമ്പർ പ്രദർശിപ്പിച്ചു സർവീസ് നടത്തിയ രണ്ടു കർണാടക ടോറസ് ലോറികൾ പിടികൂടി.

വ്യാജ രെജിസ്ട്രേഷൻ നമ്പർ പ്രദർശിപ്പിച്ചു സർവീസ് നടത്തിയ രണ്ടു കർണാടക ടോറസ് ലോറികൾ പിടികൂടി.
February 11
09:17 2023

കൊല്ലം ആർ. റ്റി. ഓ എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് കരുനാഗപ്പള്ളി സ്‌ക്വാഡ് വാഹന പരിശോധനയ്ക്കിടെ വ്യാജ നമ്പറിലുള്ള രണ്ടു കർണാടക രെജിസ്ട്രേഷനിലുള്ള ടോറസ് ലോറികൾ പിടികൂടി. ഡോക്യൂമെന്റസ് ശരിയായിട്ടുള്ള വാഹനത്തിന്റെ നമ്പർ വച്ചാണ് പിടികൂടിയ വാഹനങ്ങൾ കേരളത്തിൽ സർവീസ് നടത്തിയിരുന്നത്. തമിഴ്‌നാട്ടിൽ നിന്നും മെറ്റലുമായി കരുനാഗപ്പള്ളിക്ക് വന്ന വാഹനങ്ങളുടെ ബോഡി ടൈപ്പ് രൂപമാറ്റം വരുത്തിയത് പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് വാഹന നമ്പർ മറ്റൊരു വാഹനത്തിന്റെത്താണ് എന്ന് മനസിലായത്. പിടികൂടിയ വാഹനങ്ങളുടെ ചാസ്സിസ് നമ്പറും എൻജിൻ നമ്പറും ഉപയോഗിച്ച് ഒറിജിനൽ രെജിസ്ട്രേഷൻ നമ്പർ കണ്ടെത്തി. ഈ വാഹനങ്ങളുടെ ഡോക്യൂമെൻറ്സ് കാലാവധി 2019 ഇൽ അവസാനിച്ചിരുന്നു. വാഹനങ്ങൾ രണ്ടും ചവറ പോലീസിന് കൂടുതൽ നടപടികൾക്കായി കൈമാറി.ഈ കേസിൽ ഡോക്യൂമെന്റസ് കാലാവധിയുള്ള വാഹനങ്ങളുടെ നമ്പർ പ്രദർശിപ്പിച്ചു സർവീസ് നടത്തിയതിനു ഒരു വാഹനത്തിന് 54780 രൂപ വച്ചു രണ്ടു വാഹനങ്ങൾക്കും കൂടി Rs. 109560/- രൂപ പിഴ ചുമത്തി, വ്യാജ നമ്പർ പ്ലേറ്റ് വച്ചു സർവീസ് നടത്തിയതിന് രണ്ടു വാഹനങ്ങളും, ഡ്രൈവർമാരെയും ചവറ പോലീസിന് കൈമാറി. എം. വി. ഐ ദിലീപ് കുമാർ. കെ യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അസിസ്റ്റന്റ് എം. വി. ഐ മാരായ കെ. ജയകുമാർ, എസ്. ഷാജിമോൻ എന്നിവരാണ് വ്യാജ വാഹനങ്ങക്കെതിരെ നടപടി എടുത്തത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment