Asian Metro News

കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം ഹരിതാഭമാക്കാൻ ഗ്രീൻ ബ്രിഗേഡുകൾ

 Breaking News
  • ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികച്ച സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോലെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി. ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികവുറ്റ സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോൽ ആണെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഒരു സമൂഹത്തിലെ കുട്ടികളുടെ അവസ്ഥ നോക്കിയാൽ ആ സമൂഹത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ നില മനസ്സിലാവും, സംസ്ഥാന ബാലാവകാശ സംരക്ഷണ കമ്മീഷൻ സംഘടിപ്പിച്ച നേമം നിയോജക മണ്ഡലതല സെമിനാർ ഉദ്ഘാടനം...
  • അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഈ ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കാൻ ‘വിവ (വിളർച്ചയിൽ നിന്നും വളർച്ചയിലേക്ക്) കേരളം’ കാമ്പയിനിലൂടെ 15 മുതൽ 59 വയസുവരെയുള്ള സ്ത്രീകളിൽ അനീമിയ കണ്ടെത്തുകയും ആവശ്യമായവർക്ക് ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ...
  • മുഖ്യമന്ത്രി അനുശോചിച്ചു . സംസ്ഥാന ചീഫ് ഇലക്ഷൻ ഓഫീസറായിരുന്ന എൻ. മോഹൻ ദാസിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ അനുശോചിച്ചു....
  • ക‌ൃത്രിമം തടയാൻ സുരക്ഷാ നടപടികൾ നിർദ്ദേശിച്ചതായി ക്ഷേമ ബോർഡ് കേരള പ്രവാസി ക്ഷേമ ബോർഡ് ഹെഡ് ഓഫീസിലെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സംവിധാനത്തിൽ കൃത്രിമത്വം കാട്ടി അനധികൃത പെൻഷൻ ലഭിക്കാൻ വഴിവെച്ചതിനെ തുടർന്ന് കൃത്രിമം തടയാനായി സുരക്ഷാ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കെൽട്രോണിന് നിർദ്ദേശം നൽകിയതായി  ബോർഡ് ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസർ അറിയിച്ചു.നഷ്ടപ്പെട്ട തുക തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ...
  • വന്ധ്യതാ ചികിത്സ നടത്തുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് രജിസ്ട്രേഷൻ നൽകി . കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ അസിസ്റ്റഡ് റീപ്രൊഡക്ടീവ് ടെക്‌നോളജി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021, സറൊഗസി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021 എന്നിവയനുസരിച്ച് സ്വകാര്യ/ സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് വന്ധ്യത ചികിത്സ നടത്തുന്നതിന് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നിർബന്ധമാണ്.ആക്ടിലെ മാർഗ്ഗനിർദേശമനുസരിച്ച് നിശ്ചിത മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്കാണ് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നൽകുന്നത്.ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സംസ്ഥാന ബോർഡ്...

കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം ഹരിതാഭമാക്കാൻ ഗ്രീൻ ബ്രിഗേഡുകൾ

കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം ഹരിതാഭമാക്കാൻ ഗ്രീൻ ബ്രിഗേഡുകൾ
December 29
14:18 2022

61-ാമത് കേരള സ്കൂൾ കലോത്സം ഹരിതാഭമാക്കാൻ ഗ്രീൻ ബ്രിഗേഡുകളും. ഗ്രീൻ പ്രോട്ടോക്കോൾ കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിലാണ് വിദ്യാർത്ഥികളും രക്ഷിതാക്കളും ഉൾപ്പെടുന്ന ഗ്രീൻ ബ്രിഗേഡുകളെ സജ്ജരാക്കുന്നത്. പരിപാടിയുടെ സു​ഗമമായ നടത്തിപ്പിനായി
ഓറിയന്റേഷൻ ക്ലാസും നൽകുന്നുണ്ട്. ബി.ഇ.എം ജി.എച്ച്.എസ്.എസിലെ ക്ലാസിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഹയർ സെക്കണ്ടറി എഡ്യുക്കേഷൻ ആർ.ഡി.ഡി പി.എം അനിൽ നിർവഹിച്ചു.

ചടങ്ങിൽ ഗ്രീൻ പ്രോട്ടോക്കോൾ കമ്മിറ്റി വെെസ് ചെയർമാൻ എം രാധാകൃഷ്ണൻ മാസ്റ്റർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്തം​ഗം ഐ.പി രാജേഷ്, അഡ്വ.എം രാജൻ, ജോഷി ആന്റണി, ശുചിത്വ മിഷൻ പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ കൃപാ വാര്യർ, നവകേരള മിഷൻ റീസോഴ്സ് പേഴ്സൺ പി.പ്രിയ, ക്ലസ്റ്റർ കോർഡിനേറ്റർ കെ.സിജു, തോമസ് തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു. ഗ്രീൻ പ്രോട്ടോക്കോൾ കമ്മിറ്റി കൺവീനർ കെ.കെ ശ്രീജേഷ് കുമാർ സ്വാഗതവും ജോയിന്റ് കൺവീനർ എൻ. സജിത നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

ശുചിത്വ മിഷൻ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ കെ.പി രാധാകൃഷ്ണൻ ക്ലാസെടുത്തു. ഒമ്പത് സ്കൂളുകളിൽ നിന്നായി 220 ആളുകൾ ക്ലാസിൽ പങ്കെടുത്തു. ഇക്കോ ക്ലബ് അം​ഗങ്ങൾ, എൻ.സി.സി കേഡറ്റുകൾ, എൻ.എസ്.എസ്, ജെ.ആർ.സി വളണ്ടിയേഴ്സ്, രക്ഷിതാക്കൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവരാണ് ക്ലാസിൽ പങ്കെടുത്തത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment