Asian Metro News

സംസ്ഥാന ഭരണഭാഷ പുരസ്‌ക്കാരം പ്രഖ്യാപിച്ചു

 Breaking News
  • ഐ പി സി കൊട്ടാരക്കര കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം കൊട്ടാരക്കര: ഇന്ത്യ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭ(IPC) 22 മത് കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം. ഐപിസി ബേർശേബ ഗ്രൗണ്ടിൽ 2022 നവംബർ 23ന് ആരംഭിച്ച കൺവെൻഷൻ 27 ഞായറാഴ്ച സമാപിക്കുന്നതാണ്. ഐപിസി കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ പാസ്റ്റർ എ. ഒ തോമസ് കുട്ടി...
  • ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ൽ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളെ സൈന്യം വ​ധി​ച്ചു റാ​യ്പൂ​ർ: ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ലെ ബി​ജാ​പൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ സേ​ന​യു​മാ​യി ന​ട​ന്ന ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ലി​ൽ ഒ​രു വ​നി​ത​യു​ൾ​പ്പെ​ടെ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടു ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ‌മി​ർ​തൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ പോം​റ വ​ന​പ്ര​ദേ​ശ​ത്താ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ സം​ഘം ത​ന്പ​ടി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫും പ്ര​ത്യേ​ക...
  • ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിൽ വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുന്നു: പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളി കൊട്ടാരക്കര: നെല്ലിക്കുന്നം കാക്കത്താനത്ത് ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിലെ ഫാൻ ഓഫാകുകയും വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുകയും ചെയ്തതിനു പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളിയെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തി. സംഭവം നടന്ന വീട്ടിലെ ആളുകളെ കബളിപ്പിക്കാനായി തുടങ്ങിയ കളി പിന്നീടു കാര്യമാകുകയായിരുന്നു. സന്ദേശത്തിനു പിന്നാലെ ‘അദ്ഭുതങ്ങൾ’ സംഭവിച്ചതോടെ...
  • ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന യുവാവ് പോലീസ് പിടിയിൽ പാലക്കാട് : ജില്ലയിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന മൂന്നാമനായ പാലക്കാട് കൊടുമ്പ് കരിങ്കരപ്പുള്ളി കാരേക്കാട് വിധിൻ നിവാസിൽ വേലായുധൻ മകൻ ജിതിൻ(19) എന്നയാളെയാണ് കസബ പോലീസ് അതിസാഹസികമായി പിടികൂടിയത്. വധശ്രമ കേസ്സുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് റിമാൻറിലായിരുന്ന ജിതിൻ...
  • പാർലമെന്ററികാര്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണം പാർലമെന്ററികാര്യ വകുപ്പിനു കീഴിലെ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് പാർലമെന്ററി അഫയേഴ്സിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണത്തിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം തിരുവനന്തപുരം പ്രസ് ക്ലബ്ബിലെ ടി.എൻ.ജി ഹാളിൽ ഇന്ന് (നവംബർ 26) വൈകിട്ട് 5ന് ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്റണി രാജു ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കും. അംഗം എളമരം കരീം...

സംസ്ഥാന ഭരണഭാഷ പുരസ്‌ക്കാരം പ്രഖ്യാപിച്ചു

സംസ്ഥാന ഭരണഭാഷ പുരസ്‌ക്കാരം പ്രഖ്യാപിച്ചു
October 28
12:03 2022

സംസ്ഥാനതല ഭരണഭാഷാപുരസ്‌കാരം 2022 പ്രഖ്യാപിച്ചു. നിയമസഭാ സെക്രട്ടേറിയറ്റാണ് മികച്ച വകുപ്പ്. 25000 രൂപയും ഫലകവും പ്രശസ്തിപത്രവുമാണ് പുരസ്‌ക്കാരം. മികച്ച ജില്ല പാലക്കാട്.  20000 രൂപയും ഫലക വും പ്രശസ്തിപത്രവും.

ഭരണഭാഷാസേവന പുരസ്‌കാരം – ക്ലാസ് III വിഭാഗത്തിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം ഹോമിയോപ്പതി ഡയറക്ട്രേറ്റ് സീനിയർ ക്ലർക്ക് ഹനീഷ് എംപിക്കാണ്. 20000 രൂപയും ഫലകവും സത്സേവനരേഖയും ആണ് പുരസ്‌കാരം.   രണ്ടാംസ്ഥാനം പ്രസന്നകുമാർ ജി., അസിസ്റ്റന്റ് സ്റ്റേഷൻ ഓഫീസർ, ഫയർ & റസ്‌ക്യു, കായംകുളം. 10000 രൂപയും ഫലകവും സത്സേവനരേഖയും ലഭിക്കും.  ഭരണഭാഷാസേവന പുരസ്‌കാരം – ക്ലാസ് III വിഭാഗം (ടൈപ്പിസ്റ്റ്/ കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റന്റ്/ സ്റ്റെനോഗ്രാഫർ) ഒന്നാംസ്ഥാനം ശാന്തികൃഷ്ണൻ എസ്., എൽ.ഡി.ടൈപ്പിസ്റ്റ്, സർവേ-ഭൂരേഖാവകുപ്പ്, ചെങ്ങന്നൂർ. 20000 രൂപയും ഫലകവും സത്സേവനരേഖയുമാണ് ലഭിക്കുക. രണ്ടാംസ്ഥാനം ദീപലക്ഷ്മി കെ. ജി., യു.ഡി. ടൈപ്പിസ്റ്റ്, ഠൗൺ എംപ്ലോയ്മെന്റ് എക്സ്ചേഞ്ച്, വടക്കൻ പറവൂർ, എറണാകുളം. 10000 രൂപയും ഫലകവും സത്സേവനരേഖയും ആണ് പുരസ്‌കാരം.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment