Asian Metro News

ലോവർ കരിക്കത്ത് മാലിന്യം തള്ളി പെട്രോൾ ഒഴിച്ച് കത്തിച്ചു

 Breaking News
  • പക്ഷിപ്പനി: പക്ഷികളുടെ വിപണനവും കടത്തലും നിരോധിച്ചു പുറക്കാട്, കരുവാറ്റ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ പക്ഷിപ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ അമ്പലപ്പുഴ സൗത്ത്, പള്ളിപ്പാട്, കാര്‍ത്തികപ്പള്ളി, എടത്വ, തകഴി, വിയപുരം, ചെറുതന, കരുവാറ്റ, കുമാരപുരം, തൃക്കുന്നപ്പുഴ, പുറക്കാട്, അമ്പലപ്പുഴ വടക്ക്, നെടുമുടി, ചമ്പക്കുളം, രാമങ്കരി എന്നീ പഞ്ചായത്തുകളിലും ഹരിപ്പാട് നഗരസഭയിലും താറാവ്, കോഴി, കാട,...
  • സ്‌കൂളുകളില്‍ ബെഞ്ചും ഡസ്‌കും;ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് 50 ലക്ഷം രൂപ വിനിയോഗിച്ച് നല്‍കുന്ന ബെഞ്ചിന്റെയും ഡെസ്‌കിന്റെയും വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. ഓമല്ലൂര്‍ ശങ്കരന്‍ ആറന്മുള ഗവ. വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ജില്ലയിലെ ഹൈസ്‌കൂള്‍, ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി,...
  • ആധാര രജിസ്‌ട്രേഷന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ സംസ്ഥാനത്തെ സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസുകളിൽ ആധാരങ്ങൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ. ഇതിനായി രജിസ്‌ട്രേഷൻ (കേരള) ചട്ടങ്ങളിൽ ഭേദഗതി വരുത്തി വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ആധാര കക്ഷികളുടെ സമ്മതത്തോടെയുള്ള ‘consent based aadhaar authentication service’ ആണ് ഇതിനായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത്. നിലവിൽ ആധാര കക്ഷികളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് സാക്ഷികളെയും, ആധാര...
  • സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ നിയമസഭയിൽ അവതരിപ്പിക്കും -മന്ത്രി വരുന്ന നിയമസഭയിൽ സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും അത് മേഖലയുടെ പുരോഗതിക്ക് സഹായകരമായ സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുമെന്നും സഹകരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി.എൻ വാസവൻ. കോഴിക്കോട് മർക്കന്റയിൽ കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി കോംകോ ടവറിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു...
  • 27 ാം മത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ: ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് ബേലാ താറിന് ലോക സിനിമയിലെ ഇതിഹാസമായ ഹംഗേറിയൻ സംവിധായകൻ ബേലാ താറിന് 27 ാമത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് നൽകും. പത്ത് ലക്ഷം രൂപയും ശിൽപ്പവുമടങ്ങുന്നതാണ് അവാർഡ്. മാനുഷിക പ്രശ്നങ്ങളെ സവിശേഷമായ ആഖ്യാന ശൈലിയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ദ ട്യൂറിൻ ഹോഴ്സ്, വെർക്ക്മീസ്റ്റർ...

ലോവർ കരിക്കത്ത് മാലിന്യം തള്ളി പെട്രോൾ ഒഴിച്ച് കത്തിച്ചു

ലോവർ കരിക്കത്ത് മാലിന്യം തള്ളി പെട്രോൾ ഒഴിച്ച് കത്തിച്ചു
October 11
13:22 2022

കൊട്ടാരക്കര: എം സി റോഡിൽ ലോവർ കരിക്കത്തത്തിന് സമീപം ലോഡ് കണക്കിന് മാലിന്യങ്ങൾ സ്വകാര്യ ഭൂമിയിൽ തള്ളിയ ശേഷം പെട്രോൾ ഉപയോഗിച്ച് കത്തിച്ചു. പുകയും ദുർഗന്ധവും മൂലം പ്രദേശവാസികൾ അർധരാത്രിയിൻ ഓടി കൂടി. കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാത്രി ഒരു മണിയോടെയാണ് സംഭവം. പോലീസും ഫയർ ഫോഴ്‌സും എത്തി തീ അണയ്ക്കുകയായിരുന്നു.. പ്ലാസ്റ്റിക് ഉൾപ്പടെ പലതരത്തിലുള്ള മാലിന്യം വലിയ ലോറികളിൽ കൊണ്ട് വന്നു തട്ടുകയിരുന്നു. മാലിന്യം കത്തുന്ന പുകയിലും ദുർഗന്ധത്തിലും കുട്ടികൾ ഉൾപ്പടെയുള്ള പരിസരവാസികൾക്ക് ശ്വാസം തടസ്സവും ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടായി. പത്തനംതിട്ട ഭാഗത്ത് നിന്നും ശേഖരിച്ച മാലിന്യം മണ്ണിട്ടു നികത്തുന്ന ഭാഗത്തേക്ക്‌ തട്ടുകയായിരുന്നു. മേലില പഞ്ചായത്ത്‌ വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ സന്തോഷ്‌കുമാർ, വാർഡ് മെമ്പർ ഷിജോ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പരിസരവാസികൾ കൊട്ടാരക്കര പോലീസ്റ്റേഷനിൽ പരാതി നൽകി. മാലിന്യം കൊണ്ട് വന്നു തട്ടിയിട്ട് പോയ വാഹനത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള അന്വേഷണം കൊട്ടാരക്കര പോലീസ്
ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment