Asian Metro News

നെല്ലിക്കുന്ന൦ അരീയ്ക്കൽ ആയൂർവേദ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പാസിങ് ഔട്ട് പരേഡും ബിരുദദാനവു൦ നടത്തി.

 Breaking News
  • ഐ പി സി കൊട്ടാരക്കര കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം കൊട്ടാരക്കര: ഇന്ത്യ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭ(IPC) 22 മത് കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം. ഐപിസി ബേർശേബ ഗ്രൗണ്ടിൽ 2022 നവംബർ 23ന് ആരംഭിച്ച കൺവെൻഷൻ 27 ഞായറാഴ്ച സമാപിക്കുന്നതാണ്. ഐപിസി കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ പാസ്റ്റർ എ. ഒ തോമസ് കുട്ടി...
  • ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ൽ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളെ സൈന്യം വ​ധി​ച്ചു റാ​യ്പൂ​ർ: ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ലെ ബി​ജാ​പൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ സേ​ന​യു​മാ​യി ന​ട​ന്ന ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ലി​ൽ ഒ​രു വ​നി​ത​യു​ൾ​പ്പെ​ടെ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടു ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ‌മി​ർ​തൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ പോം​റ വ​ന​പ്ര​ദേ​ശ​ത്താ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ സം​ഘം ത​ന്പ​ടി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫും പ്ര​ത്യേ​ക...
  • ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിൽ വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുന്നു: പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളി കൊട്ടാരക്കര: നെല്ലിക്കുന്നം കാക്കത്താനത്ത് ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിലെ ഫാൻ ഓഫാകുകയും വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുകയും ചെയ്തതിനു പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളിയെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തി. സംഭവം നടന്ന വീട്ടിലെ ആളുകളെ കബളിപ്പിക്കാനായി തുടങ്ങിയ കളി പിന്നീടു കാര്യമാകുകയായിരുന്നു. സന്ദേശത്തിനു പിന്നാലെ ‘അദ്ഭുതങ്ങൾ’ സംഭവിച്ചതോടെ...
  • ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന യുവാവ് പോലീസ് പിടിയിൽ പാലക്കാട് : ജില്ലയിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന മൂന്നാമനായ പാലക്കാട് കൊടുമ്പ് കരിങ്കരപ്പുള്ളി കാരേക്കാട് വിധിൻ നിവാസിൽ വേലായുധൻ മകൻ ജിതിൻ(19) എന്നയാളെയാണ് കസബ പോലീസ് അതിസാഹസികമായി പിടികൂടിയത്. വധശ്രമ കേസ്സുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് റിമാൻറിലായിരുന്ന ജിതിൻ...
  • പാർലമെന്ററികാര്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണം പാർലമെന്ററികാര്യ വകുപ്പിനു കീഴിലെ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് പാർലമെന്ററി അഫയേഴ്സിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണത്തിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം തിരുവനന്തപുരം പ്രസ് ക്ലബ്ബിലെ ടി.എൻ.ജി ഹാളിൽ ഇന്ന് (നവംബർ 26) വൈകിട്ട് 5ന് ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്റണി രാജു ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കും. അംഗം എളമരം കരീം...

നെല്ലിക്കുന്ന൦ അരീയ്ക്കൽ ആയൂർവേദ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പാസിങ് ഔട്ട് പരേഡും ബിരുദദാനവു൦ നടത്തി.

നെല്ലിക്കുന്ന൦ അരീയ്ക്കൽ ആയൂർവേദ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പാസിങ് ഔട്ട് പരേഡും ബിരുദദാനവു൦ നടത്തി.
August 27
12:58 2022

കൊട്ടാരക്കര : നെല്ലിക്കുന്ന൦ അരീയ്ക്കൽ ആയൂർവേദ ഹോസ്പിറ്റലിൽ 2020 – 2021 വർഷത്തെ നഴ്സിംഗ് – തെറാപ്പിസ്റ്റ് സ്റ്റുഡൻ്റ്സിൻ്റെ പാസിങ് ഔട്ട് പരേഡും (AROHA -2022) ബിരുദദാനവു൦ നടത്തി. പി. രാമകൃഷ്ണ പിള്ളയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ
സുനിൽ ടി. ഡാനിയൽ (പ്ലാപ്പള്ളി വാർഡ് മെമ്പർ) ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. എ. പി. പി. എ൦. വി. എച്ച്. എസ്. എസ്. മാനേജർ പദ്മഗിരീഷ് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. ഡോ. എ. ആർ സ്മിത്ത് കുമാർ, പി. ആർ. ഒ. ജി. രാജേന്ദ്രൻ, അഡ്വ. ബിജു, ഉഷാകുമാരി എന്നിവർ പ്രസ൦ഗിച്ചു.
നഴ്സിംഗ്- തെറാപ്പിസ്റ്റ് ക്ലാസുകൾ വിപുലമായി തുടങ്ങുന്നുണ്ട്. രണ്ട് വർഷത്തെ ഫിസിയോതെറാപ്പി കോഴ്സ് ഈ വർഷം തന്നെ ആരംഭിക്കും. അരീക്കൽ ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ ബ്രാഞ്ചുകൾ കേരളത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ പ്രവർത്തനം തുടങ്ങുവനും ഇതോടൊപ്പ൦ വിദഗ്ദരായ ആയുർവേദ ഡോക്ടർമാരെ പങ്കെടുപ്പിച്ച് സെമിനാറുകൾ നടത്തുന്നതാണെന്നു൦ ഹോസ്പിറ്റൽ എ൦. ഡി. അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment