Asian Metro News

മഹാത്മാഗാന്ധിക്ക് ജന്മം കൊടുത്ത ഭാരതത്തിൽ ജീവിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് പുണ്യം: കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പി.

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

മഹാത്മാഗാന്ധിക്ക് ജന്മം കൊടുത്ത ഭാരതത്തിൽ ജീവിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് പുണ്യം: കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പി.

മഹാത്മാഗാന്ധിക്ക് ജന്മം കൊടുത്ത ഭാരതത്തിൽ ജീവിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് പുണ്യം: കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പി.
August 16
11:41 2022

കൊട്ടാരക്കര, ലോകം ആരാധിക്കുന്ന നേതാവ് ഇന്ത്യയുടെ രാഷ്ട്രപിതാവ് മഹാത്മാഗാന്ധിക്ക് ജന്മം കൊടുത്ത ഭാരതത്തിൽ ജീവിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് ഏറ്റവും വലിയ പുണ്യമാണെന്ന് കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പി പറഞ്ഞു. മഹാത്മ റിസർച്ച് ലൈബ്രറിയും സ്പോർട്സ് അക്കാദമിയും ചേർന്ന് നടത്തിയ സ്വാതന്ത്ര്യദിനാഘോഷം രാവിലെ അമ്പലക്കര ഗ്രൗണ്ടിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. മുനിസിപ്പൽ ചെയർമാൻ എ ഷാജു മുഖ്യ അതിഥി ആയിരുന്നു. മഹാത്മ ഇന്റർ സ്കൂൾ ക്വിസ് മത്സരത്തിൽ വിജയികളായവർക്ക് മഹാത്മാ സ്പോർട്സ് അക്കാദമി ഡയറക്ടർ മുൻ ഇന്ത്യൻ ഫുട്ബോൾ താരം കുരി കേശ്മാത്യു ട്രോഫികളും ക്യാഷ് അവാർഡും സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും വിതരണം ചെയ്തു. ജില്ലാ ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഷാജി എ.എസ് സ്വാതന്ത്ര്യദിന സന്ദേശം നൽകി. ജില്ലാ പഞ്ചായത്തംഗം ആർ.രശ്മി പൊതുസമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മഹാത്മയിൽ പരിശീലനം നടത്തിവരുന്ന കുട്ടികളിൽ എസ്.എസ്.എൽസി പരീക്ഷയിൽ മികച്ച വിജയം കരസ്ഥമാക്കിയവരെ കൗൺസിലർ കണ്ണാട്ട് രവി മൊമെന്റോകൾ നൽകി ആദരിച്ചു. ഇന്റർനാഷണൽ ബുക്ക് ഓഫ് റിക്കോർഡിൽ സൂപ്പർ ടാലന്റ് അവാർഡ് അർഹയായ ഇസ്സാ മറിയം ഷെഹറുവിന് മഹാത്മ ആദരിച്ചു. മഹാത്മാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് കെ.ജി റോയ് അധ്യക്ഷനായിരുന്നു. യോഗത്തിൽ പി ഹരികുമാർ, സുരേന്ദ്രൻ നായർ, കോശി കെ ജോൺ, ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡൻ്റെ കെ.ജി അലക്സ്, ഒ.രാജൻ,രാജേഷ് കുമാർ.ആർ, ബി പ്രദീപ്കുമാർ, ബിജു ഫിലിപ്പ്, രഞ്ജിത്ത് എം.ജി, എസ് എ കരീം, അഡ്വ.ലക്ഷ്മി അജിത്, രേഖ ഉല്ലാസ്, ശാലിനി വിക്രമൻ, ജോർജ് പണിക്കർ, അന്തമൺ ശ്രീകുമാർ, ജയൻ ജോർജ് തുടങ്ങിയവർ ആഘോഷ പരിപാടികൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment