Asian Metro News

ഫ്രീഡം ഫെസ്റ്റ് സംഗീത സായാഹ്നം : നാളെ വൈകിട്ട്

 Breaking News
  • ഐ പി സി കൊട്ടാരക്കര കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം കൊട്ടാരക്കര: ഇന്ത്യ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭ(IPC) 22 മത് കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം. ഐപിസി ബേർശേബ ഗ്രൗണ്ടിൽ 2022 നവംബർ 23ന് ആരംഭിച്ച കൺവെൻഷൻ 27 ഞായറാഴ്ച സമാപിക്കുന്നതാണ്. ഐപിസി കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ പാസ്റ്റർ എ. ഒ തോമസ് കുട്ടി...
  • ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ൽ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളെ സൈന്യം വ​ധി​ച്ചു റാ​യ്പൂ​ർ: ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ലെ ബി​ജാ​പൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ സേ​ന​യു​മാ​യി ന​ട​ന്ന ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ലി​ൽ ഒ​രു വ​നി​ത​യു​ൾ​പ്പെ​ടെ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടു ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ‌മി​ർ​തൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ പോം​റ വ​ന​പ്ര​ദേ​ശ​ത്താ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ സം​ഘം ത​ന്പ​ടി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫും പ്ര​ത്യേ​ക...
  • ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിൽ വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുന്നു: പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളി കൊട്ടാരക്കര: നെല്ലിക്കുന്നം കാക്കത്താനത്ത് ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിലെ ഫാൻ ഓഫാകുകയും വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുകയും ചെയ്തതിനു പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളിയെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തി. സംഭവം നടന്ന വീട്ടിലെ ആളുകളെ കബളിപ്പിക്കാനായി തുടങ്ങിയ കളി പിന്നീടു കാര്യമാകുകയായിരുന്നു. സന്ദേശത്തിനു പിന്നാലെ ‘അദ്ഭുതങ്ങൾ’ സംഭവിച്ചതോടെ...
  • ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന യുവാവ് പോലീസ് പിടിയിൽ പാലക്കാട് : ജില്ലയിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന മൂന്നാമനായ പാലക്കാട് കൊടുമ്പ് കരിങ്കരപ്പുള്ളി കാരേക്കാട് വിധിൻ നിവാസിൽ വേലായുധൻ മകൻ ജിതിൻ(19) എന്നയാളെയാണ് കസബ പോലീസ് അതിസാഹസികമായി പിടികൂടിയത്. വധശ്രമ കേസ്സുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് റിമാൻറിലായിരുന്ന ജിതിൻ...
  • പാർലമെന്ററികാര്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണം പാർലമെന്ററികാര്യ വകുപ്പിനു കീഴിലെ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് പാർലമെന്ററി അഫയേഴ്സിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണത്തിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം തിരുവനന്തപുരം പ്രസ് ക്ലബ്ബിലെ ടി.എൻ.ജി ഹാളിൽ ഇന്ന് (നവംബർ 26) വൈകിട്ട് 5ന് ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്റണി രാജു ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കും. അംഗം എളമരം കരീം...

ഫ്രീഡം ഫെസ്റ്റ് സംഗീത സായാഹ്നം : നാളെ വൈകിട്ട്

ഫ്രീഡം ഫെസ്റ്റ് സംഗീത സായാഹ്നം : നാളെ വൈകിട്ട്
August 13
12:09 2022

കൊട്ടാരക്കര : ജെനിസിസ് ടി.വി. മീഡിയാ മിനിസ്ട്രീസിൻ്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഓഗസ്റ്റ് 14 ഞായർ വൈകിട്ട് 5 ന് തൃക്കണ്ണമംഗൽ എസ്.കെ.വി.ഹൈസ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ ഫ്രീഡം ഫെസ്റ്റ് എന്ന പേരിൽ സംഗീത സായാഹ്നം നടത്തുന്നു. ജെനിസിസ് ടി.വി.ഡയറക്ടർ ഡെന്നി പി. തോമസിൻ്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ തിരുവനന്തപുരം സിറ്റി പോലീസ് കമ്മീഷണർ ജി.സ്പർജൻ കുമാർ ഐ.പി.എസ് സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. ജിബി പള്ളിപ്പാട് ഗാനങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കും. സുപ്രസിദ്ധ ഗായകരായ ഇമ്മാനുവേൽ ഹെൻട്രി, സുമി സണ്ണി തുടങ്ങിയവർ ഗാനങ്ങൾ ആലപിക്കും. സുവിശേഷ പ്രഭാഷകൻ ചാണ്ടപ്പിള്ള ഫിലിപ്പ് മുഖ്യ സന്ദേശം നൽകും. അർഹരായ മൂന്ന് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ചടങ്ങിൽ ചികിത്സാ സഹായം നൽകും.
ഡി.വൈ.എസ്.പി. ഷൈനു തോമസ്, സ്കൂൾ മാനേജർ ജെ.ഗോപകുമാർ പ്രൊഫ.മാത്യൂസ് ഏബ്രഹാം, എ.ഓ.തോമസ് എന്നിവർ പ്രസംഗിക്കും. ജോൺ വർഗീസ്, ജെയ്സൺ കെ.ജോർജ്, ജേക്കബ് ജോർജ്, ജസ്റ്റസ് ഇട്ടി, ഐസക് ജോൺ, ഷൈജു മാത്യു തുടങ്ങിയവർ നേതൃത്വം നൽകും.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment