Asian Metro News

ഇന്ത്യൻ വോളിബോൾ താരവും കേരള വോളിബോൾ ക്യാപ്റ്റനുമായ ഇടക്കിടം സ്വദേശി സൂര്യയെ മഹാത്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ആദരിച്ചു.

 Breaking News
  • കേരളത്തിന്റെ ശുചീകരണ സൈന്യമാണ് ഹരിതകർമസേന: മന്ത്രി സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയും സത്യസന്ധതയും   നിലനിർത്തിക്കൊണ്ട് കേരളത്തിന്റെ ശുചീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ നേതൃത്വം വഹിക്കുന്നവരാണ് ഹരിതകർമ്മസേനയെന്ന് തദ്ദേശസ്വയംഭരണ  മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു തിരുവനന്തപുരം കരിമഠം കോളനിയിലെത്തി ഹരിത കർമസേന അംഗങ്ങളെ സന്ദർശിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മന്ത്രി. മണക്കാട് വാർഡിലെ 15 പേരടങ്ങുന്ന ഹരിതകർമസേനയിൽ ഓരോ അംഗങ്ങളും പതിനായിരം...
  • പെരിയ ദേശീയപാതയിൽ പെരിയയിൽ കാറും ബസും കൂട്ടിയിടിച്ച് യുവാവിനു ദാരുണന്ത്യം. കാസർകോട്: പെരിയ ദേശീയപാതയിൽ പെരിയയിൽ കാറും ബസും കൂട്ടിയിടിച്ച് യുവാവിനു ദാരുണന്ത്യം. ഒപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന വനിത സുഹൃത്തിന് ഗുരുതര പരിക്ക്. പെരിയ നടുവോട്ടുപ്പാറയിലെ വൈശാഖ് (26) ആണ് മരിച്ചത്. കൂടെയുണ്ടായിരുന്ന പുല്ലൂർ തടം സ്വദേശി കരുണാകരന്റെ മകൾ ആരതിയെ (21) ഗുരുതര...
  • കേരളത്തിൽ വിലക്കയറ്റം നിയന്ത്രിക്കാനായെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ തിരുവനന്തപുരം : കേരളത്തിൽ വിലക്കയറ്റം നിയന്ത്രിക്കാനായെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ. ഇതിനായി 2000 കോടി വകയിരുത്തി. തനതു വരുമാനം വർധിച്ചു. ഈ വർഷം 85000 കോടി ആകും. ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും വിലക്കുറവ് ഉള്ള സംസ്ഥാനമായി കേരളം മാറി. റബർ കർഷകർക്കുള്ള സബ്‌സിഡി വിഹിതം 600...
  • ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്ന കാറിനു തീപിടിച്ച് ഗർഭിണിയും ഭർത്താവും മരിച്ചു. കണ്ണൂർ ജില്ലാ ആശുപത്രിക്കു സമീപം ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്ന കാറിനു തീപിടിച്ച് ഗർഭിണിയും ഭർത്താവും മരിച്ചു. കുറ്റ്യാട്ടൂർ കാരാറമ്പ് സ്വദേശികളായ പ്രജിത്ത് (32), ഭാര്യ റീഷ (26) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. കുറ്റ്യാട്ടൂരിലെ വീട്ടിൽ നിന്ന് ജില്ലാ ആശുപത്രിയിലേക്ക് കാറിൽ വരുമ്പോഴായിരുന്നു അപകടം. മരിച്ച രണ്ടുപേരും...
  • സ്‌കൂൾ വാഹനങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കാലാവധി മെയ് 31വരെ നീട്ടി; ഗതാഗത മന്ത്രി സ്‌കൂൾ വാഹനങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കാലാവധി മെയ്31 വരെ നീട്ടി ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്റണി രാജു ഉത്തരവിട്ടു.കോവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ സ്‌കൂൾ വാഹനങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റിന് നേരത്തെ നീട്ടി നൽകിയ കാലാവധി അവസാനിക്കുകയാണ്. അധ്യയന വർഷത്തിനിടെ ഫിറ്റ്‌നസിനായി വാഹന റിപ്പയറിങ്ങിന് കൂടുതൽ സമയമെടുക്കുന്നത്...

ഇന്ത്യൻ വോളിബോൾ താരവും കേരള വോളിബോൾ ക്യാപ്റ്റനുമായ ഇടക്കിടം സ്വദേശി സൂര്യയെ മഹാത്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ആദരിച്ചു.

ഇന്ത്യൻ വോളിബോൾ താരവും കേരള വോളിബോൾ ക്യാപ്റ്റനുമായ ഇടക്കിടം സ്വദേശി സൂര്യയെ മഹാത്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ആദരിച്ചു.
August 03
21:04 2022

കൊട്ടാരക്കര : ഇന്ത്യൻ വോളിബോൾ താരവും കേരള വോളിബോൾ ക്യാപ്റ്റനുമായ ഇടക്കിടം സ്വദേശി സൂര്യയ്ക്ക് കൊട്ടാരക്കര മഹാത്മ റിസർച്ച് ലൈബ്രറിയും സ്പോർട്സ് അക്കാഡമിയുടെയും നേതൃത്വത്തിൽ ആദരിച്ചു.

ഫെബ്രുവരിയിൽ ഭുവനേശ്വറിൽ നടന്ന വോളിബോൾ വനിതാ വിഭാഗം 2022 ഫെഡറേഷൻ കപ്പ് ഇന്ത്യൻ റെയിൽവേസിനെ തോൽപ്പിച്ച് കേരള കപ്പ് എടുത്തപ്പോൾ അതിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ നമ്മുടെ നാട്ടുകാരി സൂര്യ ആണെന്നതിൽ നാം ഏവർക്കും അഭിമാനിക്കാവുന്ന കാര്യമാണെന്ന് അനുമോദനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു മുൻ ഇന്ത്യൻ ഫുട്ബോൾ താരം കുരികേശ് മാത്യു പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യക്കുവേണ്ടി 7 അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരങ്ങൾ ഒമ്പത് ദേശീയ മത്സരങ്ങൾ നാല് ഫെഡറേഷൻ കപ്പുകൾ എന്നി മത്സരങ്ങളിൽ ഇന്ത്യയെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു. 2021ലെ മനോരമ സ്പോർട്സ് അവാർഡ്, സൗത്താഫ്രിക്കയിൽ നടന്ന ബ്രിക്സ് ഗെയിംസിൽ വെള്ളിമെഡൽ, 2019 ലെ സൗത്ത് ഏഷ്യൻ ഗെയിംസിൽ സ്വർണ്ണ മെഡൽ, നാല് ദേശീയ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ സ്വർണം നേടിയ കേരള ടീമിൽ അംഗം, മൂന്ന് ഫെഡറേഷൻ കപ്പിൽ സ്വർണ്ണ മെഡൽ നേടിയ താരം നമ്മുടെ നാട്ടുകാരിയാണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ അത്ഭുതം തോന്നിയതായും കഠിനാധ്വാനത്തിലൂടെ മാത്രമേ ഒരു താരത്തിന് ഇത്തരം നേട്ടം കൈവരിക്കാൻ കഴിയൂ എന്നും. സൂര്യയുടെ സാന്നിധ്യം മഹാത്മാ സ്പോർട്സ് അക്കാഡമിക്ക് പുത്തൻ ഉണർവ് പകരുമെന്നും കുരികേശ് മാത്യു പറഞ്ഞു . യോഗത്തിൽ മഹാത്മ പ്രസിഡന്റ് പി ഹരികുമാർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്തംഗം ആർ രശ്മി, കെജി അലക്സ്, ഓ രാജൻ, കോശി കെ ജോൺ. രേഖ ഉല്ലാസ്, അഡ്വക്കേറ്റ് ലക്ഷ്മി അജിത്ത്, ശ്രീലക്ഷ്മി, ജലജ ശ്രീകുമാർ, ശാലിനി വിക്രമൻ, ബിജു ഫിലിപ്പ്, ജോർജ് പണിക്കർ, എ എസ് കരീം, കണ്ണാട്ട് രവി, ദിനേശ് മംഗലശ്ശേരി, പൂവറ്റൂർ സുരേന്ദ്രൻ, വേണു അവണൂർ, ആർ രാജേഷ്, സുനിൽ പള്ളിക്കൽ, സുധീർ തങ്കപ്പ,അന്തമൺ ജോയ്,തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment