Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര ഏരിയ ജാഥയ്ക്ക്‌ ഉജ്വല സ്വീകരണം

 Breaking News
  • ഐ പി സി കൊട്ടാരക്കര കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം കൊട്ടാരക്കര: ഇന്ത്യ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭ(IPC) 22 മത് കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ കൺവെൻഷന് നാളെ സമാപനം. ഐപിസി ബേർശേബ ഗ്രൗണ്ടിൽ 2022 നവംബർ 23ന് ആരംഭിച്ച കൺവെൻഷൻ 27 ഞായറാഴ്ച സമാപിക്കുന്നതാണ്. ഐപിസി കൊട്ടാരക്കര സെന്റർ പാസ്റ്റർ എ. ഒ തോമസ് കുട്ടി...
  • ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ൽ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളെ സൈന്യം വ​ധി​ച്ചു റാ​യ്പൂ​ർ: ഛത്തി​സ്ഗ​ഡി​ലെ ബി​ജാ​പൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ സേ​ന​യു​മാ​യി ന​ട​ന്ന ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ലി​ൽ ഒ​രു വ​നി​ത​യു​ൾ​പ്പെ​ടെ മൂ​ന്ന് മാ​വോ​യി​സ്റ്റ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടു ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ‌മി​ർ​തൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ പോം​റ വ​ന​പ്ര​ദേ​ശ​ത്താ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​ത്. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് മാ​വോ​യി​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ സം​ഘം ത​ന്പ​ടി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫും പ്ര​ത്യേ​ക...
  • ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിൽ വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുന്നു: പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളി കൊട്ടാരക്കര: നെല്ലിക്കുന്നം കാക്കത്താനത്ത് ഫോൺസന്ദേശം വന്നതിനു പിന്നാലെ വീട്ടിലെ ഫാൻ ഓഫാകുകയും വൈദ്യുതിത്തകരാറു സംഭവിക്കുകയും ചെയ്തതിനു പിന്നിൽ യുവാവിന്റെ കുട്ടിക്കളിയെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തി. സംഭവം നടന്ന വീട്ടിലെ ആളുകളെ കബളിപ്പിക്കാനായി തുടങ്ങിയ കളി പിന്നീടു കാര്യമാകുകയായിരുന്നു. സന്ദേശത്തിനു പിന്നാലെ ‘അദ്ഭുതങ്ങൾ’ സംഭവിച്ചതോടെ...
  • ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന യുവാവ് പോലീസ് പിടിയിൽ പാലക്കാട് : ജില്ലയിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ഏജൻറുമാർക്ക് കഞ്ചാവ് വിൽപ്പനക്കായി എത്തിച്ചു കൊടുത്തിരുന്ന മൂന്നാമനായ പാലക്കാട് കൊടുമ്പ് കരിങ്കരപ്പുള്ളി കാരേക്കാട് വിധിൻ നിവാസിൽ വേലായുധൻ മകൻ ജിതിൻ(19) എന്നയാളെയാണ് കസബ പോലീസ് അതിസാഹസികമായി പിടികൂടിയത്. വധശ്രമ കേസ്സുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് റിമാൻറിലായിരുന്ന ജിതിൻ...
  • പാർലമെന്ററികാര്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണം പാർലമെന്ററികാര്യ വകുപ്പിനു കീഴിലെ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് പാർലമെന്ററി അഫയേഴ്സിന്റെ ഭരണഘടനാ ദിനാചരണത്തിന്റെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം തിരുവനന്തപുരം പ്രസ് ക്ലബ്ബിലെ ടി.എൻ.ജി ഹാളിൽ ഇന്ന് (നവംബർ 26) വൈകിട്ട് 5ന് ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്റണി രാജു ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കും. അംഗം എളമരം കരീം...

കൊട്ടാരക്കര ഏരിയ ജാഥയ്ക്ക്‌ ഉജ്വല സ്വീകരണം

കൊട്ടാരക്കര ഏരിയ ജാഥയ്ക്ക്‌ ഉജ്വല സ്വീകരണം
July 16
08:51 2022

കൊട്ടാരക്കര : സിപിഐ എമ്മിനും എൽഡിഎഫ് സർക്കാരിനുമെതിരെ നടക്കുന്ന കള്ളപ്രചാരവേലകൾ തുറന്ന് കാട്ടിയുള്ള കൊട്ടാരക്കര ഏരിയ രാഷ്ട്രീയ പ്രചാരണ ജാഥ പര്യടനം ആരംഭിച്ചു. സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അം​ഗം എം എച്ച് ഷാരിയാർ ക്യാപ്റ്റനും ഏരിയ സെക്രട്ടറി പി കെ ജോൺസൻ മാനേജരുമായ ജാഥയുടെ ആദ്യദിവസ പര്യടനം വാളകത്ത് നിന്നും ആരംഭിച്ചു. ഉമ്മന്നൂർ, നെല്ലിക്കുന്നം, അമ്പലപ്പുറം, തൃക്കണ്ണമം​ഗൽ എന്നിവിടങ്ങളിലെ സ്വീകരണത്തിന് ശേഷം കൊട്ടാരക്കര പുലമൺ ജം​ഗ്ഷനിൽ സമാപിച്ചു. വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ ജാഥാ ക്യാപ്റ്റനും മാനേജർക്കും പുറമെ പി അയിഷാപോറ്റി, ജി സുന്ദരേശൻ, ആർ രാജേഷ്, വി രവീന്ദ്രൻനായർ, എസ് ആർ രമേശ്, കെ പ്രതാപകുമാർ, പി ജെ മുരളീധരൻ ഉണ്ണിത്താൻ, ബിന്ദു പ്രകാശ്, കെ വിജയകുമാർ, ജി മുകേഷ്, ബി വേണു​ഗോപാൽ, കുര്യൻ ജോർജ്ജ്, അമ്പു, വി ഹരികുമാർ, എൻ രവീന്ദ്രൻപിള്ള, എം രവിനാഥൻപിള്ള, ജെ രാജശേഖരൻപിള്ള, ദീപു എസ്, അയത്തിൽ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, സന്തോഷ് ദാസ്, അജി ഉഴലോട്, പി ദിനേശ് കുമാർ, എസ് ​ഗോപകുമാർ, ജി ലിനുകുമാർ, അനിത ​ഗോപകുമാർ, ബി അജയൻ, മിലൻ രാജ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. ഇഞ്ചക്കാട് നിന്നാരംഭിച്ച ജാഥ മൈലം, താമരക്കുടി, കലയപുരം എന്നിവിടങ്ങളിൽ പര്യടനം നടത്തി കുളക്കടയിൽ സമാപിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment