Asian Metro News

തൃക്കണ്ണമംഗൽ എസ്.കെ.വി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് സ്റ്റുഡൻ്റ് പോലീസ് കേഡറ്റിൻ്റെ പാസിംഗ് ഔട്ട് പരേഡ് നടന്നു.

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

തൃക്കണ്ണമംഗൽ എസ്.കെ.വി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് സ്റ്റുഡൻ്റ് പോലീസ് കേഡറ്റിൻ്റെ പാസിംഗ് ഔട്ട് പരേഡ് നടന്നു.

തൃക്കണ്ണമംഗൽ എസ്.കെ.വി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് സ്റ്റുഡൻ്റ് പോലീസ് കേഡറ്റിൻ്റെ പാസിംഗ് ഔട്ട് പരേഡ് നടന്നു.
May 22
14:18 2022

കൊട്ടാരക്കര: തൃക്കണ്ണമംഗൽ എസ്. കെ.വി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് സ്റ്റുഡൻ്റ് പോലീസ് കേഡറ്റിൻ്റെ 10-ാം ബാച്ചിൻ്റെ പാസിംഗ് ഔട്ട് പരേഡ് നടന്നു. ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കെ.ബി.രവി ഐ.പി.എസ്. സല്യൂട്ട് സ്വീകരിച്ചു.

പോലീസ് ഇൻസ്പെക്ടർ ജോസഫ് ലിയോൺ പ്രതിജ്ഞ ചൊല്ലിക്കൊടുത്തു. മുനിസിപ്പൽ ചെയർമാൻ എ.ഷാജു പൊതു സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

പി.റ്റി.എ പ്രസിഡൻ്റ് ജി.ലിനു കുമാർ അദ്ധ്യക്ഷനായിരുന്നു. മുൻ വർഷങ്ങളിൽ എസ് എസ് എൽ സി പരീക്ഷകളിൽ വിജയം നേടിയ കേഡറ്റുകളെ കൗൺസിലർമാരായ ജോളി.പി വർഗീസ്, തോമസ് പി.മാത്യു എന്നിവർ അനുമോദിച്ചു. സർവീസിൽ നിന്നും വിരമിച്ച എം.ബി.മുരളീധരൻ പിള്ള, കെ.എസ്.ബിജുകുമാർ. എസ്.ആർ.രാജീവ് എന്നിവരെ ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു. ജില്ലാ നോഡൽ ഓഫീസർ റ്റി.രാജീവ് കലാസന്ധ്യ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സ്കൂൾ മാനേജർ ജെ.ഗോപകുമാർ, പ്രിൻസിപ്പാൾ ബിജോയ്നാഥ് എൻ.എൽ, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ ദീപു കെ.എസ്, എൽ.ജ്യോതി, ജയേഷ് ജയപാൽ, പി.ആർ.ഗോപകുമാർ, വി.കെ.നാരായണൻ നമ്പൂതിരി, കെ. ഹർഷരാജ്, എസ്.പ്രദീപ് കുമാർ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment