Asian Metro News

സ്കൂള്‍ കുട്ടികള്‍ക്കും മറ്റും വിതരണത്തിനായി കൊണ്ടുവന്ന കഞ്ചാവുമായി സ്ത്രീയും സഹായിയും പിടിയിൽ.

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

സ്കൂള്‍ കുട്ടികള്‍ക്കും മറ്റും വിതരണത്തിനായി കൊണ്ടുവന്ന കഞ്ചാവുമായി സ്ത്രീയും സഹായിയും പിടിയിൽ.

സ്കൂള്‍ കുട്ടികള്‍ക്കും മറ്റും വിതരണത്തിനായി കൊണ്ടുവന്ന കഞ്ചാവുമായി സ്ത്രീയും സഹായിയും പിടിയിൽ.
April 22
21:03 2022

അഞ്ചൽ. സ്കൂൾ കുട്ടികൾക്കും മറ്റും കഞ്ചാവ് വിൽക്കാൻ കൊണ്ടുവന്ന സ്ത്രീയെയും സഹായിയെയും വാഹനം ഉൾപ്പെടെ അഞ്ചൽ പോലീസ് അറസ്റ് ചെയ്തു. അലയമൻ കരുകോണിൽ നിഷ മൻസിലിൽ ഷാഹിദ(56)യും അലയമൻ കരുകോണിൽ കുറവന്തേരി ജിഷ്ണു ഭവനിൽ സോമരാജൻ പിള്ള (55)എന്നിവരാണ് പിടിയിൽ ആയത്. ഇന്ന് രാവിലെ ചണ്ണപ്പേട്ട മാർത്തോമാ ഹൈസ്കൂൾ പരിസരത്തു വച്ചാണ് പ്രതികൾ അറസ്റ്റിലാവുന്നത്. നാൽപ്പത് പൊതികളിലായി സ്കൂൾ കുട്ടികൾക്കും മറ്റും വിൽപ്പനക്കായി കൊണ്ടുവരവേ ഓട്ടോയിൽ വച്ചാണ് പിടിയിലായത്. ഷാഹിദ ജില്ലയിലെ വിവിധ സ്റ്റേഷനുകളിൽ സമാനമായ കേസുകൾക്ക് മുൻപും പിടിയിലായിട്ടുള്ളതാണ്. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ മയക്കുമരുന്ന് ലോബികൾക്കെതിരെ നടത്തിവരുന്ന സ്പെഷ്യൽ ഡ്രൈവിന്റെ ഭാഗമായുള്ള പരിശോധനയിലാണ് പ്രതികൾ അറസ്റ്റിലായത്.അഞ്ചൽ ഐ എസ്‌ എച് ഒ. കെ ജി ഗോപകുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ എസ്‌ ഐ മാരായ ജ്യോതിഷ് നിസാറുദീൻ ജോൺസൻ സിപിഓ മാരായ ആശ റീന സന്തോഷ് അനിൽ എന്നിവർ അടങ്ങുന്ന സംഘം DANSAF അംഗങ്ങളുടെയും സഹായത്തോടെയാണ് പ്രതികളെ അറസ്റ് ചെയ്തത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment