Asian Metro News

കടയ്ക്കൽ, കൊട്ടാരക്കര മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനുകളിൽ വച്ച് അദാലത്ത് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

കടയ്ക്കൽ, കൊട്ടാരക്കര മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനുകളിൽ വച്ച് അദാലത്ത് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

കടയ്ക്കൽ, കൊട്ടാരക്കര  മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനുകളിൽ വച്ച് അദാലത്ത് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.
March 21
14:54 2022

കൊട്ടാരക്കര : റവന്യൂ റിക്കവറി കുടിശ്ശികക്കായി നടപടിയിൽ ഇരിക്കുന്ന ബാങ്ക് ലോൺ കേസുകൾ തീർപ്പാക്കുന്നതിന് സാധാരണ ജനങ്ങൾക്ക് പരമാവധി ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകി കടബാധ്യത ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള അവസരമൊരുക്കുന്നതിൻ്റെ ഭാഗമായി ഈ മാസം 24-ാം തീയതി കടയ്ക്കൽ മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനിൽ വച്ചും, 25-ാം തീയതി കൊട്ടാരക്കര മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനിൽ വച്ചും രണ്ട് അദാലത്തുകൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. കടയ്ക്കൽ മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനിൽ വച്ച് നടക്കുന്ന അദാലത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് പരിധിയിലെ ചിതറ, മാങ്കോട്, കുമ്മിൾ, കടയ്ക്കൽ, നിലമേൽ, ചടയമംഗലം, ഇട്ടിവ, കോട്ടുക്കൽ, ഇളമാട് എന്നീ വില്ലേജുകളും, കൊട്ടാരക്കര മിനി സിവിൽ സ്റ്റേഷനിലെ അദാലത്തിൽ വെളിനല്ലൂർ പൂയപ്പള്ളി, വെളിയം, ഉമ്മന്നൂർ, ഓടനാവട്ടം, വാളകം, മേലില, മൈലം, കൊട്ടാരക്കര, പുത്തൂർ, പവിത്രേശ്വരം, എഴുകോൺ, കുളക്കട, വെട്ടിക്കവല, ചക്കുവരയ്ക്കൽ, കരീപ്ര, നെടുവത്തൂർ, കലയപുരം എന്നീ വില്ലേജുകളിൽ ഉള്ളവർക്കും പങ്കെടുക്കാം. ഈ അദാലത്തിൽ സാധാരണക്കാരും, പാവപ്പെട്ടവരുമായ ജനങ്ങൾക്ക് പരമാവധി ഇളവുകൾ നൽകി കുടിശ്ശിക ഒറ്റത്തവണയായി ഒരു നിശ്ചിത തവണയോ, പലിശയും, പിഴപ്പലിശയും ഒഴിവാക്കി കൊടുത്തും മറ്റ് അർഹമായ ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകി കൊണ്ട് കടബാധ്യത ഒഴിവാക്കാൻ ഈ അദാലത്തിൽ അവസരമുണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment