Asian Metro News

കൂരിക്കുഴി ദർസ് ഫെസ്റ്റ്ലി ട്രോസോ -2022 ന് തുടക്കമായി

 Breaking News
  • കൊല്ലം താന്നിയിൽ വാഹനപകടം: മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. കൊല്ലം: താന്നിയിൽ വാഹനപകടം. മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. പരവൂർ സ്വദേശികളായ അൽ അമീൻ, മാഹിൻ, സുധീർ എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. പുലർച്ചെ മൂന്ന് മണിയോടെ താന്നി ബീച്ചിന് സമീപമാണ് അപകടമുണ്ടായത്. മത്സ്യബന്ധനം കഴിഞ്ഞ് തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നതിനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായതെന്നാണ് പൊലീസ് നിഗമനം. ഇവര്‍ സഞ്ചരിച്ച ബൈക്ക് കടല്‍ഭിത്തിയില്‍...
  • സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച
    പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്
    തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച (20-8-2022) പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. ശക്തമായ മഴയെത്തുടര്‍ന്ന് സ്‌കൂളുകള്‍ക്കു പല ദിവസങ്ങളിലും അവധി നല്‍കിയ സാഹചര്യത്തില്‍ പാഠഭാഗങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ചുതീര്‍ക്കാനാണ് ശനിയാഴ്ച ക്ലാസ് നടത്തുന്നത്. ഓഗസ്റ്റ് 24-ാം തീയതി ആരംഭിക്കുന്ന പരീക്ഷയ്ക്കു ശേഷം സെപ്റ്റംബര്‍...
  • കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് വികസനത്തിന് 12.56 കോടി: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് കോഴിക്കോട് സർക്കാർ മെഡിക്കൽ കോളേജിന്റെ വിവിധ വികസന പ്രവർത്തനനങ്ങൾക്കായി 12.56 കോടി രൂപയുടെ ഭരണാനുമതി നൽകിയതായി ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അത്യാധുനിക ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുന്നതിന് 9.65 കോടി രൂപയും നവീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി 2.91 കോടി രൂപയുമാണ് അനുവദിച്ചത്. മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ...
  • ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് ഉജ്ജ്വല തുടക്കം എഴുപത്തൊന്നാമത് ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് തിരുവനന്തപുരം പിരപ്പന്‍കോട് ഡോ. ബി ആര്‍ അംബേദ്കര്‍ അന്താരാഷ്ട്ര അക്വാട്ടിക് കോംപ്ലക്‌സില്‍  തുടക്കമായി.  26 ടീകളിലായി മുന്നൂറിലേറെ പുരുഷ, വനിതാ താരങ്ങള്‍ മാറ്റുരയ്ക്കുന്ന അഞ്ചു ദിവസത്തെ ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് 11...
  • പത്മശ്രീയെക്കാളും സന്തോഷം നൽകുന്ന പുരസ്‌കാരം: ജയറാം പത്മശ്രീ ലഭിച്ച നിമിഷത്തിനുമപ്പുറമുള്ള സന്തോഷവും അഭിമാനവും തോന്നുകയാണെന്ന് സംസ്ഥാന കർഷക അവാർഡ് സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ട് നടൻ ജയറാം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. അഭിനയത്തോടൊപ്പം കൃഷി എന്നത് തീർത്തും സ്വകാര്യമായ പരിശ്രമമായിരുന്നു. ചെന്നൈയിൽ താമസിക്കുമ്പോൾ 25 വർഷത്തിനു മുൻപ് തന്നെ നൂറുമേനി വിളവ് നേടാൻ കഴിഞ്ഞു. പെരുമ്പാവൂരിലെ...

കൂരിക്കുഴി ദർസ് ഫെസ്റ്റ്ലി ട്രോസോ -2022 ന് തുടക്കമായി

കൂരിക്കുഴി ദർസ് ഫെസ്റ്റ്ലി ട്രോസോ -2022 ന് തുടക്കമായി
March 15
15:24 2022

കൈപ്പമംഗലം | കൂരിക്കുഴി ജുമാ മസ്ജിദ് ദർസ് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടന മുഹയിസ്സുന്ന: സ്റ്റുഡന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ദർസ് വിദ്യാർത്ഥി ഫെസ്റ്റ് ലിട്രോസോ -2022ന് തുടക്കമായി.
മസ്ജിദ് ഹാളിൽ നടന്ന ഉദ്ഘാടന സംഗമം മഹല്ല് ഖത്തീബ് ഹാഫിസ് സഈദ് അഹ്സനി ഒതളൂരിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ മഹല്ല് പ്രസിഡണ്ട് സിറാജുദ്ദീൻ സഖാഫി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മഹല്ല് ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ കെ ഹംസ, ട്രഷറർ ശംസുദ്ദീൻ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് കാസിം, മെമ്പർമാരായ അലി, മുഹമ്മദ്, അബ്ദുള്ളക്കുട്ടി, ഷാഹുൽ ഹമീദ്, സിദ്ദീഖ് ഹാജി, അഷ്‌റഫ്‌ താനത്ത് തുടങ്ങിയവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. യു എ റഷീദ് അസ്ഹരി സന്ദേശ പ്രഭാഷണം നടത്തി. മുസ്തഫ ഓങ്ങല്ലൂർ സ്വാഗതവും മുബഷിർ ഇ കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
മസ്അല ടോക്ക്, വ്ളോഗ്, സ്പെല്ലിംഗ് ബീ, കാലിഗ്രഫി, ഖവാലി, മാലപ്പാട്ട്, ബുർദ പാരായണം തുടങ്ങി 42 വിവിധ മത്സര ഇനങ്ങൾ ഫെസ്റ്റിന്റെ ഭാഗമായി നടക്കും. ദർവേശീസ് ,കർദേശീസ് എന്നീ രണ്ട് ഗ്രൂപ്പുകളായി 25ലധികം മത്സരാർത്ഥികൾ മാറ്റുരക്കുന്ന ഫെസ്റ്റ് ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ട് എട്ടു മണിക്ക് സമാപിക്കും.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment