Asian Metro News

കൂരിക്കുഴി ദർസ് ഫെസ്റ്റ്ലി ട്രോസോ -2022 ന് തുടക്കമായി

 Breaking News
  • കേരളത്തിന്റെ ശുചീകരണ സൈന്യമാണ് ഹരിതകർമസേന: മന്ത്രി സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയും സത്യസന്ധതയും   നിലനിർത്തിക്കൊണ്ട് കേരളത്തിന്റെ ശുചീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ നേതൃത്വം വഹിക്കുന്നവരാണ് ഹരിതകർമ്മസേനയെന്ന് തദ്ദേശസ്വയംഭരണ  മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു തിരുവനന്തപുരം കരിമഠം കോളനിയിലെത്തി ഹരിത കർമസേന അംഗങ്ങളെ സന്ദർശിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മന്ത്രി. മണക്കാട് വാർഡിലെ 15 പേരടങ്ങുന്ന ഹരിതകർമസേനയിൽ ഓരോ അംഗങ്ങളും പതിനായിരം...
  • പെരിയ ദേശീയപാതയിൽ പെരിയയിൽ കാറും ബസും കൂട്ടിയിടിച്ച് യുവാവിനു ദാരുണന്ത്യം. കാസർകോട്: പെരിയ ദേശീയപാതയിൽ പെരിയയിൽ കാറും ബസും കൂട്ടിയിടിച്ച് യുവാവിനു ദാരുണന്ത്യം. ഒപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന വനിത സുഹൃത്തിന് ഗുരുതര പരിക്ക്. പെരിയ നടുവോട്ടുപ്പാറയിലെ വൈശാഖ് (26) ആണ് മരിച്ചത്. കൂടെയുണ്ടായിരുന്ന പുല്ലൂർ തടം സ്വദേശി കരുണാകരന്റെ മകൾ ആരതിയെ (21) ഗുരുതര...
  • കേരളത്തിൽ വിലക്കയറ്റം നിയന്ത്രിക്കാനായെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ തിരുവനന്തപുരം : കേരളത്തിൽ വിലക്കയറ്റം നിയന്ത്രിക്കാനായെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ. ഇതിനായി 2000 കോടി വകയിരുത്തി. തനതു വരുമാനം വർധിച്ചു. ഈ വർഷം 85000 കോടി ആകും. ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും വിലക്കുറവ് ഉള്ള സംസ്ഥാനമായി കേരളം മാറി. റബർ കർഷകർക്കുള്ള സബ്‌സിഡി വിഹിതം 600...
  • ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്ന കാറിനു തീപിടിച്ച് ഗർഭിണിയും ഭർത്താവും മരിച്ചു. കണ്ണൂർ ജില്ലാ ആശുപത്രിക്കു സമീപം ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്ന കാറിനു തീപിടിച്ച് ഗർഭിണിയും ഭർത്താവും മരിച്ചു. കുറ്റ്യാട്ടൂർ കാരാറമ്പ് സ്വദേശികളായ പ്രജിത്ത് (32), ഭാര്യ റീഷ (26) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. കുറ്റ്യാട്ടൂരിലെ വീട്ടിൽ നിന്ന് ജില്ലാ ആശുപത്രിയിലേക്ക് കാറിൽ വരുമ്പോഴായിരുന്നു അപകടം. മരിച്ച രണ്ടുപേരും...
  • സ്‌കൂൾ വാഹനങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കാലാവധി മെയ് 31വരെ നീട്ടി; ഗതാഗത മന്ത്രി സ്‌കൂൾ വാഹനങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കാലാവധി മെയ്31 വരെ നീട്ടി ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്റണി രാജു ഉത്തരവിട്ടു.കോവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ സ്‌കൂൾ വാഹനങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റിന് നേരത്തെ നീട്ടി നൽകിയ കാലാവധി അവസാനിക്കുകയാണ്. അധ്യയന വർഷത്തിനിടെ ഫിറ്റ്‌നസിനായി വാഹന റിപ്പയറിങ്ങിന് കൂടുതൽ സമയമെടുക്കുന്നത്...

കൂരിക്കുഴി ദർസ് ഫെസ്റ്റ്ലി ട്രോസോ -2022 ന് തുടക്കമായി

കൂരിക്കുഴി ദർസ് ഫെസ്റ്റ്ലി ട്രോസോ -2022 ന് തുടക്കമായി
March 15
15:24 2022

കൈപ്പമംഗലം | കൂരിക്കുഴി ജുമാ മസ്ജിദ് ദർസ് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടന മുഹയിസ്സുന്ന: സ്റ്റുഡന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ദർസ് വിദ്യാർത്ഥി ഫെസ്റ്റ് ലിട്രോസോ -2022ന് തുടക്കമായി.
മസ്ജിദ് ഹാളിൽ നടന്ന ഉദ്ഘാടന സംഗമം മഹല്ല് ഖത്തീബ് ഹാഫിസ് സഈദ് അഹ്സനി ഒതളൂരിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ മഹല്ല് പ്രസിഡണ്ട് സിറാജുദ്ദീൻ സഖാഫി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മഹല്ല് ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ കെ ഹംസ, ട്രഷറർ ശംസുദ്ദീൻ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് കാസിം, മെമ്പർമാരായ അലി, മുഹമ്മദ്, അബ്ദുള്ളക്കുട്ടി, ഷാഹുൽ ഹമീദ്, സിദ്ദീഖ് ഹാജി, അഷ്‌റഫ്‌ താനത്ത് തുടങ്ങിയവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. യു എ റഷീദ് അസ്ഹരി സന്ദേശ പ്രഭാഷണം നടത്തി. മുസ്തഫ ഓങ്ങല്ലൂർ സ്വാഗതവും മുബഷിർ ഇ കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
മസ്അല ടോക്ക്, വ്ളോഗ്, സ്പെല്ലിംഗ് ബീ, കാലിഗ്രഫി, ഖവാലി, മാലപ്പാട്ട്, ബുർദ പാരായണം തുടങ്ങി 42 വിവിധ മത്സര ഇനങ്ങൾ ഫെസ്റ്റിന്റെ ഭാഗമായി നടക്കും. ദർവേശീസ് ,കർദേശീസ് എന്നീ രണ്ട് ഗ്രൂപ്പുകളായി 25ലധികം മത്സരാർത്ഥികൾ മാറ്റുരക്കുന്ന ഫെസ്റ്റ് ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ട് എട്ടു മണിക്ക് സമാപിക്കും.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment