Asian Metro News

യുവതിയുടെ മാല പൊട്ടിച്ച വയോധികനെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

യുവതിയുടെ മാല പൊട്ടിച്ച വയോധികനെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

യുവതിയുടെ മാല പൊട്ടിച്ച വയോധികനെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു
February 27
21:02 2022

പുനലൂർ: വാളക്കോട് സ്വദേശിനിയായ യുവതിയുടെ ഒന്നേകാൽ പവൻ തൂക്കം വരുന്ന സ്വർണമാല പൊട്ടിച്ചു പണയം വച്ച ഇടമൺ അണ്ടൂർപച്ച സ്വദേശിയെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാവിലെ ആയിരുന്നു സംഭവം.
പുനലൂർ വാളക്കോട് സ്വദേശിനിയായ യുവതി വിളക്കുവെട്ടം ചന്ദനശേരി വയലിനോട് ചേർന്നുള്ള ഭാഗത്തുകൂടി ഇന്നലെ രാവിലെ ജോലിക്ക് പോവുകയായിരുന്നു. ഈ ഭാഗത്ത് സ്ഥിരമായി പശുവിന് തീറ്റിക്കായി പുല്ല് അറുക്കുവാനായി വരുന്ന പ്രതി ദിവസങ്ങളായി ഇവരെ നിരീക്ഷിച്ചു വരികയായിരുന്നു.

ഇന്നലെ രാവിലെ 7 മണിയോടുകൂടി നടന്നു വന്ന യുവതിയുടെ കണ്ണിൽ ചാമ്പൽ വിതറി മാല പൊട്ടിച്ചു പെട്ടെന്ന് സ്കൂട്ടർ എടുത്ത് കടന്നുകളയുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് യുവതി പുനലൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പരാതി നൽകിയിരുന്നു. അതിൻറെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ SHO ശ്രീ ബിനു വർഗീസിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘം അന്വേഷണം നടത്തി വരികയായിരുന്നു. പുനലൂർ DySP ശ്രീ വിനോദിന് കിട്ടിയ രഹസ്യ വിവരത്തെ തുടർന്ന് SI മാരായ ഹരീഷ്, അജികുമാർ,ജീസ് മാത്യു, ASI മാരായ രാജൻ, അമീൻ സി.പി.ഒ മാരായ അജീഷ്, ഗിരീഷ്, ഉമേഷ് എന്നിവർ ചേർന്ന് ഇന്നലെ വൈകിട്ടോടെ പ്രതിയായ വാളക്കോട് നെല്ലിപ്പള്ളി താഴേക്കട വാതുക്കൽ എന്ന സ്ഥലത്ത് ജാസ്മിൻ മൻസിലിൽ നിന്നും ഇടമൺ-34 എന്ന സ്ഥലത്ത് സബ്ബ് സ്റ്റേഷന് സമീപം ചരുവിള പുത്തൻ വീട്ടിൽ ജമാലുദീനെ(60) വീട്ടിൽനിന്ന് കസ്റ്റഡിയിലെടുക്കുകയായിരുന്നു.

പൊട്ടിച്ചെടുത്ത മാല ഇയാൾ ഇടമൺ 34 ഉള്ള കൈലാത്ത് ഫൈനാൻസിയേഴ്സ് എന്ന സ്ഥാപനത്തിൽ മുപ്പതിനായിരം രൂപയ്ക്ക് പണയം വെച്ചിരുന്നു. പോലീസ് സംഘം ഇയാൾ പണയം വച്ച സ്വർണവും അതുവഴി കിട്ടിയ 30000 രൂപയും കണ്ടെടുത്തു. ഇത്തരം ഒരു കേസിലെ പ്രതിയെ 24 മണിക്കൂറിനകം അറസ്റ്റ് ചെയ്തു മുഴുവൻ സ്വർണവും പണവും വീണ്ടെടുത്തു പുനലൂർ പോലീസ് മികവ് തെളിയിച്ചിരിക്കയാണ്. സമീപകാലത്ത് തെക്കൻ ജില്ലകളിൽ നടന്ന സമാന സംഭവങ്ങളിൽ ഏതെങ്കിലും ഇയാൾക്ക് പങ്കുണ്ടോയെന്ന് പോലീസ് അന്വേഷണം നടത്തി വരുന്നതായി
എസ് ഐ മാരായ ഹരീഷ്, അജികുമാർ എന്നിവർ അറിയിച്ചു. അറസ്റ്റ് ചെയ്ത പ്രതിയെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment